• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

Mr_Kjrby

ghóst lại win cài lại jaf, nên cài pc suite

Em nó dùng máy ngoài hàng mình nghĩ không sao. Bạn check lại core của bác binh24 có 1 file tên v32.0.007 thì phải đã sửa thành v4.... như mọi file. Các nhân mình nghĩ cái này do ko set được Factory set thôi. Trước mình flash ko tick vào factory set cũng toàn dừng ở Local Mode rồi tháo lắp vào rồi reset máy sau

YinYang

Active Member
Gớm quá. đc mọi người ủng hộ chưa kìa. Là con gái nên đc chiều hơn ấy nhỉ :p

Mr_Kjrby

Cái mod 4x4 Icon có tự nhỏ đi không các bác hay làm sao để cho nó nhỏ xinh đi nhỉ :D

Mr_Kjrby

Để mình thử xem. 2x6 thì giống Icon to ko bít nhìn nó có bị thưa quá không nhỉ. Cân nhắc Mod này nhiều vì Mình bố trí Icons theo kiểu Folder và Sub Folder nên ngoài Menu để vừa 3x4 giờ 4x4 có khi nó co lên trên lại phải đặt thêm icon :D

daugiang1987

Mem này là con gái thật nhìn cái icon bé tẹo thế kia là biết liền. Cố gắng phát huy nhé Hà tĩnh quê mình =D>.