• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

minhthang772

chỗ gọi điện thoại bị lỗi rồi phải ko, chứ sao nó hiện mặt cười thế

SunshineVietNam

Đồng hương ới, cái lỗi cuối EQ răng ko fix nốt rồi up lên

Lạo fix dc thì nói chơ mềnh ko để ý lắm nên ko thử fix hết, hay mấy bộ codec rồi mà ko dc nên đoán là do lỗi khác, vs lại mềnh cũng cài EQ bass thành k cần thiết lắm ++, đã bảo là cá nhân hóa lắm nà ++

nhockfc

cái dialer ngộ ghê :)) sao chủ thớt k thay nốt cái icon dialer thành hình điện thoại cho đúng chức năg :p

darkpiv

hehe. vừa jaf xong. nói chung mượt, nhanh. eff hơi rối nên mình thay cái bong bóng c6 vào thấy khá ổn. bản này dùng lâu dài dc đấy

thephuong001

Chủ tốp xem lại chứ mình giấu file riêng tư vào private kô được nhé nó báo can.t open file

SunshineVietNam

Chủ tốp xem lại chứ mình giấu file riêng tư vào private kô được nhé nó báo can.t open file

Giấu file riêng tư vào E/secret. Giờ mới để ý, chắc lúc chiều tớ type nhầm ++
Vì bạn chưa apply open4all nên cho vào private bị báo can't open....là đúng rồi ++

Chỉnh sửa cuối:

thephuong001

Có nên apply tất cả cách patchs kô chủ tốp mình apply patch c2z thì bị khỏi động lại máy