• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/05/12]Dorimanx-ROM-HIGH-END 3.1.9 N277 ODEX NO-HOME-REFRESH+ZRAM+SKIN+TWEAKS+CRON

xuantinh_h

sao minh cài skin sense mà vào nó ko ra cái giao diện sense. Lúc đầu có 4 cái tùy chọn đó bạn?

hnam5

Mình không thấy chức năng wifi hoạt động. có bác nào bị thế không nhỉ?

xuantinh_h

Mình không thấy chức năng wifi hoạt động. có bác nào bị thế không nhỉ?

Bạn coi lại đi, vô cài đặt - wifi, có phần cài đặt wifi đó, vô đó bạn mới chọn đc wifi.
Mình xài bản này rất ok, nếu ko set cpu lên 1.47 hay cao hơn thì chế độ chờ ổn định chỉ 2-3, còn set 1.47 thì 7-8

thangku1989

sao mình không cài được bất cứ phần mềm nào nhỉ, kể cả từ maket

ai cho hỏi sao của mình không cài được bất cứ phần mềm nào? cứ cài đặt gần xong là máy hiện nên màn hình khoá

Last edited by a moderator:

xuantinh_h

sao mình không cài được bất cứ phần mềm nào nhỉ, kể cả từ maket

ai cho hỏi sao của mình không cài được bất cứ phần mềm nào? cứ cài đặt gần xong là máy hiện nên màn hình khoá

Bạn Task 29 rồi cài lại hết thử coi.

thangku1989

Bạn Task 29 rồi cài lại hết thử coi.

hom nay minh da thu cai lai nhung khi task29 khong duoc,no cu o 0% mai ma khong nen duoc % nao nua

dien thoai van nhan usb khong phai do cap

cong nhan ban nay nhanh va muot that

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

gapda

Cho mình hỏi chút bác chủ thớt. Bản này là bản sense hay là ko co sense vậy bác?.

xuantinh_h

Mình cứ bị nháy nháy đèn led xanh đỏ là sao hả các bác. ko phải hết pin hay gì hết nha.

xuantinh_h

Bản này mình thay giao diện lock cứ thấy nó lỗi sao đó. thay xong đôi lúc nó vẫn hiện cái giao diện khóa cũ. Phải làm sao các bác?

phuc_ken884

Chuyện nhỏ...:D Done.
Bác cho e hỏi cái.
Em vừa up bản mới nhất, e để partiton 150mb cache 5 mb và swap 256. Tất cả mọi thứ đều ok, nhưng mà sao dòng chờ cao quá, trên 80mA. Pin 85% từ 11 pm đến 6 am, còn 1%. Bác xem có cách nào khác phục không. Cảm ơn.

Chuyện nhỏ...:D Done.
cái tiêu đề mymiui cà miiu ics bác ghé thăm rồi cho ngày và v14. v2.5.18 hộ em luôn nhé.
rom này với kernel mới khá nhanh. nhưng về sự tiện dụng miui tiện hơn. phải cài thêm app để call. chứ cái bàn phím mặc định ko có chức năng tìm danh bạ. mỗi khi tìm danh bạn là lại nhớ miui.

xuantinh_h

Bác cho e hỏi cái.
Em vừa up bản mới nhất, e để partiton 150mb cache 5 mb và swap 256. Tất cả mọi thứ đều ok, nhưng mà sao dòng chờ cao quá, trên 80mA. Pin 85% từ 11 pm đến 6 am, còn 1%. Bác xem có cách nào khác phục không. Cảm ơn.

bạn thử task 29 rồi cài lại xem. mình dùng từ bản 3.17 đến 3.19 thấy rất ok,

tidu2791

cái vụ máy Không ODEX hay có ODEX làm sao để biết máy mình đã có 0DEX hay chưa có vậy bác dũng

xuantinh_h

Rom này lúc cài có tùy chọn giao diện sense 4 mà sao cài xong mình ko thấy cái themes này đâu vậy bạn?

hnam5

Máy mình gặp lỗi khởi động lại máy khi cài ứng dụng là sao nhỉ?

quangeuro

Máy mình gặp lỗi khởi động lại máy khi cài ứng dụng là sao nhỉ?

bạn đã cài theo từng bước mình đã hướng dẫn chưa. lúc trước mình cũng bị lỗi này do không làm đầy đủ các bước