• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/08] Dungphp Pyramid HTC Europe 1.35.401.1 [Version2.2][Raf 1.9GB]

y0y0m0nkey

Bác Langthang262 coi lại giúp em nhé file anh đưa NDT_MAGLDR_kernel_rafpigna_1r9_OC để đỗi logo thui sau khi cài thành kernel tytung lỗi wifi luôn a ah

tumap

2/ V1.7 Magldr:
- LEO512: link 1 - link 2(CWM 5/180/5 + EXT Partition)
Link die rồi bác ơi. Bác nào có link mf cho e xin với???

myGenio

2/ V1.7 Magldr:
- LEO512: link 1 - link 2(CWM 5/180/5 + EXT Partition)
Link die rồi bác ơi. Bác nào có link mf cho e xin với???
link mf của mình vừa up chiều nay,nóng hôi hổi.vẫn ngon nhé.

dungphp

Bản 2.3.4 này còn nhiều lỗi lắm, để bọn nó fix đã rồi Post ở đây sau !

Mình đang dùng thấy mượt phết, Ram dư nhiều thật...

Đang đau đầu vì cái vấn đề wifi. Bật wifi ma` data nó tắt rồi tự nó lại lên, wifi lúc dùng đc, lúc kg, cứ loạn xạ cả. Anh em nào test thì tìm cách fix xem sao !

phamnhuphongvt

cho mình hỏi ngu một câu : cài bằng cLK và CWM có giống nhau không ( mình chưa cài bằng cLK bao giờ)

love1per

có cách nào xem được flash ở bản 1.6 và 1.7 không ạ,em cài rom xong đều ko xem được,update lên 10.3 thì bị văng ra luôn :|

Chỉnh sửa cuối:

love1per

Bản V1.6, 1.7 gốc xem flash bình thường mà, bạn cài 10.3 vào mới bị lỗi thôi

dạ lúc đầu em có cài đâu ạ,nhưng vào vài trang như youtube nó chỉ hiện lên cái dấu chấm than chứ ko xem được ạ

millenary

có bác nào bị giống em chỉ em với " sau khi move davil catch sang SD card thì máy em ko nhắn tin hay điện thoại được"
em vật vã quá

ah, lại thêm 1 tất xấu là hay ngủ luôn, bấm powerko tỉnh, fai rút pin ra khởi động lại mới chịu. ko hieu do phần cứng hay do phần mềm

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

dạ lúc đầu em có cài đâu ạ,nhưng vào vài trang như youtube nó chỉ hiện lên cái dấu chấm than chứ ko xem được ạ

Thế thì bạn phải cài lại mới hoàn toàn xem nhé, vì mình test xem bình thường, kể cả vào 24h.com.vn xem video clip, hoặc mp3.zing nghe nhạc đều OK cả

langthang262

có bác nào bị giống em chỉ em với " sau khi move davil catch sang SD card thì máy em ko nhắn tin hay điện thoại được"
em vật vã quá

ah, lại thêm 1 tất xấu là hay ngủ luôn, bấm powerko tỉnh, fai rút pin ra khởi động lại mới chịu. ko hieu do phần cứng hay do phần mềm
Thẻ nhớ của bạn có tốt không, nếu thẻ kém + chậm thì dễ sinh lỗi khi chuyển hết sang thẻ.

love1per

Thế thì bạn phải cài lại mới hoàn toàn xem nhé, vì mình test xem bình thường, kể cả vào 24h.com.vn xem video clip, hoặc mp3.zing nghe nhạc đều OK cả

em cũng cài lại nhiều lần rồi ạ,nghe nhạc thì vô tư,nhưng xem clip thì không được thôi ạ,24h thì clip có định dạng cho đt nên xem thoải mái mà a