• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

akhoa9955

cũng may mắn cho mình, bữa xem vurain quẳng cáo là mún flash ngay, nhưng hem có tgian :)) :))

anhhiepdhktcn

ROFS2 FẢI PORT LẠI TỪ ROFS2 CỦA MÌNH Ở TRÊN
BUNG ROFS2 50.6.2 RA , XÓA HẾT CÁC THỨ TRONG ĐÓ
BUNG ROFS2 40.6.3 CỦA MÌNH RA, CHÉP HẾT TẤT CẢ WA ROFS2 50.6.2
REPACK VÀ FLASH

>>em không hiu lắm cái vụ này,nếu bung 40.6.3 ra mà xoá hết thì ý bác là xoá tất tần tật ah? hay là xoá cái gì(túm lại là xoá folder nào hả bac >cái vụ này em chưa hiểu lắm mong bác wimax thông cảm.>nếu không bác làm giúp bọn em luôn đc không ah? tại mượn máy tính đứa bạn để flash lên ko muốn mượn lâu >>thanks bác nhé !!!

wimax16vnn

ROFS2 FẢI PORT LẠI TỪ ROFS2 CỦA MÌNH Ở TRÊN
BUNG ROFS2 50.6.2 RA , XÓA HẾT CÁC THỨ TRONG ĐÓ
BUNG ROFS2 40.6.3 CỦA MÌNH RA, CHÉP HẾT TẤT CẢ WA ROFS2 50.6.2
REPACK VÀ FLASH

>>em không hiu lắm cái vụ này,nếu bung 40.6.3 ra mà xoá hết thì ý bác là xoá tất tần tật ah? hay là xoá cái gì(túm lại là xoá folder nào hả bac >cái vụ này em chưa hiểu lắm mong bác wimax thông cảm.>nếu không bác làm giúp bọn em luôn đc không ah? tại mượn máy tính đứa bạn để flash lên ko muốn mượn lâu >>thanks bác nhé !!!

để rảnh ( có thể trong ngày hôm nay ) tôi làm cho 50.6.2 lun

tc89

Bạn cho m xin cái trình duyệt web mới và bộ icon cảm xúc đc k?

x096485

anh wimax giup em voi

anh cho em xin cai mod trinh duyet web moi voi lai may cai mod ma anh app cho ban nay luon nha anh. Cam on anh nhieu nhieu a.

doquyetthang

Xin hỏi wimax đã sửa lại được cái canh lề phải khi quay màn hình chưa, hnay mới phát hiện vào Lịch bị che mất cột ngày chủ nhật

boy_online01

Vậy là Nokia port C60 v40 cho N97 mini rồi gọi nó là bản fw N97 mini v30 à mọi người?

wimax16vnn

Xin hỏi wimax đã sửa lại được cái canh lề phải khi quay màn hình chưa, hnay mới phát hiện vào Lịch bị che mất cột ngày chủ nhật
fix hết rồi , mai mốt rảnh update
mod tắt ứng dụng nền dùng cho 5530 dc ko a
dc chứ
Vậy là Nokia port C60 v40 cho N97 mini rồi gọi nó là bản fw N97 mini v30 à mọi người?
đúng là vậy