• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

anhphu18

down được rồi, pro chỉ mình cách gỡ google map và mod ovi map đi, google map tốn dung lượng lắm. với lại xóa mod rung khi nhận và kết thúc cuộc gọi , thanks pro nhiều

bạn cho tớ xin mod andscape menu nhé,để tớ xóa vì tớ thích dùng 4x4 big icon hơn.thanks vì b đã chia sẻ :D

NHANHAO84

down được rồi, pro chỉ mình cách gỡ google map và mod ovi map đi, google map tốn dung lượng lắm. với lại xóa mod rung khi nhận và kết thúc cuộc gọi , thanks pro nhiều

Xóa rung báo cuộc gọi (bỏ vào ROFS2 nhé bạn)
Còn thay GoogleMap bằng OviMap thì bạn dùng Sisware 4.8 bung file sis của GoogleMap ra, Xong tìm theo các file trong ROFS2 rồi xóa.

NHANHAO84

Mà cái ông này.Onl thì onl 1 nik đi.Để nguời ta còn biết mà....Thanks chứ ^^

^_^..Thanks. Biết tại sao không? Nãy đi Cafe nên online bằng đt. Lưu sẵn nick trước rồi. Mình không để ý. Sorry.

NTiolanDatluu

nên ghi tên topic cho rõ hơn nha bạn. mình nhờ mod lập 1 topic cho mấy ae cook lại mà sao chưa thấy. mấy fw cook lại thì nên chia sẻ riêng k nên lập topic

chia sẻ riêng là sao? nếu k lập topic thì sao shared được! :))

ThanhTungHT

Active Member
Topic nóng lên rùi đấy nhé..... Sau 1 ngày HOT với bản C6-04 Photon Việt Hoá.... Mà này.....Fix lại cái Rofs2 dùm,vì đây là Rofs2 của ThanhTungHT+ Mod của 008Rohit.Bởi vì bản đó là Photon C6-04......

Luu_Tan_Vu

Topic nóng lên rùi đấy nhé..... Sau 1 ngày HOT với bản C6-04 Photon Việt Hoá.... Mà này.....Fix lại cái Rofs2 dùm,vì đây là Rofs2 của ThanhTungHT+ Mod của 008Rohit.Bởi vì bản đó là Photon C6-04......

tui thì chỉ cần copy file private sys mấy cái kia khỏi quan tâm quăng vào rofs2 n97 v30 là pin trâu liền. đâu ai phân biệt được n97v30 với c6v40 cùng lắm chỉ binh24 thôi, mà sợ binh24 k biết nữa chứ

ThanhTungHT

Active Member
tui thì chỉ cần copy file private sys mấy cái kia khỏi quan tâm quăng vào rofs2 n97 v30 là pin trâu liền. đâu ai phân biệt được n97v30 với c6v40 cùng lắm chỉ binh24 thôi, mà sợ binh24 k biết nữa chứ

Ẹc.binh24 làm sao mà biết được...Theo tui được biết Rofs2 C6-04 Photon là do 008Rohit Port mà..... Sao binh24 có thể biết đc chứ.....