• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

Luu_Tan_Vu

Ẹc.binh24 làm sao mà biết được...Theo tui được biết Rofs2 C6-04 Photon là do 008Rohit Port mà..... Sao binh24 có thể biết đc chứ.....

uh thì c604 của 523x do 008rohit port. mà bản này tui test lúc chưa cook là đã bị mediabar rồi. còn phân biệt giữa c6v40 với n97v30 chắc binh24 cũng k biết đâu

NHANHAO84

bản này nghiêng về đẹp hơn là Ram + Pin

Quan trọng là đẹp mà bạn. Ai chả thích đẹp. Nhưng vẫn đảm bảo cho FW chạy mượt và bền là được. Bạn nào test xong cho mình comment cái.
Mình là thành viên forum lâu rồi. Nhưng nick trước bị hỏng. Soạn bài khung đầy đủ không được, nên dùng nick này. Các bạn thấy FW ổn là được. Có gì cứ comment thoải mái. Mình thích nhất là chia sẻ và học hỏi. Ai cũng đi lên từ con số 0 mà.

NHANHAO84

bạn viết comment nói về bản cook lại đó ai muốn thì pm vậy thôi

Bạn yêu dấu! Mình đề Topic là [5233 SHARE] mà. Lập topic để chia sẻ a e thui. Đâu có lợi gì cho riêng mình. Sao cần phải bàn tới bàn lui thế ?? Nhiều topic thì a e dùng 5233 sẽ có nhiều lựa chọn. Có mất mát gì đâu. Như vậy không tốt sao?

thainguu

bạn có thử Qt chưa vậy?? khi download trong web browser mặc định thì khung download có bị nhấp nháy ko vậy? mình thấy chỉ có bản CFW của DT là ko gặp lỗi nhấp nháy khó chịu này...

ThanhTungHT

Active Member
bạn có thử Qt chưa vậy?? khi download trong web browser mặc định thì khung download có bị nhấp nháy ko vậy? mình thấy chỉ có bản CFW của DT là ko gặp lỗi nhấp nháy khó chịu này...

Đây ko phải là Rofs2 của DT .nên bạn yên tâm..........

NHANHAO84

QT bản này mình chưa test. Vì không thích xài các ưng dụng QT, cảm giác nặng máy lắm. Bạn nào test xong dùm trả lời nhé.

NHANHAO84

không hẳn thế. Trong box có bài hướng dẫn làm đó. bạn search tìm xem.

vunguyenmt

có bản C6 V40 cho 5233 V50 mà chưa cook j hết cho xin được ko chủ thớt??????

thainguu

sao trình duyệt mặc định bị gì vậy? ko thể truy cập trang web đc??? flash xong em *#7370# rồi, trình duyệt ko thể truy cập trang web, Qt cài được nhưng ko thể chạy đc ứng dụng, khi scroll phần pop up menu thì mượt, nhưng scroll xong xuất hiện nháy nháy, vì thế có thể suy ra trong phần download trên trình duyệt khi đang download một file thì khung download sẽ nhấp nháy liên tục :D (khắc phục là: ko dùng theme effect đc cài mặc định trong CFW này, vì nó gây ra tình trạng nhấp nháy trên)

Đag flash bản khác (Photon C6-04 mod của Saby PNHT) :D

Chỉnh sửa cuối:

NHANHAO84

sao trình duyệt mặc định bị gì vậy? ko thể truy cập trang web đc??? flash xong em *#7370# rồi, trình duyệt ko thể truy cập trang web, Qt cài được nhưng ko thể chạy đc ứng dụng, khi scroll phần pop up menu thì mượt, nhưng scroll xong xuất hiện nháy nháy, vì thế có thể suy ra trong phần download trên trình duyệt khi đang download một file thì khung download sẽ nhấp nháy liên tục :D (khắc phục là: ko dùng theme effect đc cài mặc định trong CFW này, vì nó gây ra tình trạng nhấp nháy trên)

Đag flash bản khác (Photon C6-04 mod của Saby PNHT) :D

Cám ơn lời nhận xét về FW của bạn. Mình sẽ xem lại.