• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5233 SHARE] Remix C6v40 version N8-icon Final.

ThanhTungHT

Active Member
thế là fix lỗi browser rồi phải ko? Qt đã chạy đc ứng dụng rùi à?? may quá, đang loay hoay tìm CFW ...

Nếu Cook 7 trang ký tự của C6v20 vào hoặc thay Font ko hợp thì lỗi thôi... Chẳng có gì đâu....

thainguu

CFW rất rất tốt, tốt nhất là các bạn dùng 5233 hãy flash bản này :d Tuy nhiên mình chưa thử Qt ^^

NHANHAO84

CFW rất rất tốt, tốt nhất là các bạn dùng 5233 hãy flash bản này :d Tuy nhiên mình chưa thử Qt ^^

Thanks rất nhiều vì lời nhận xét của bạn! Không uổng công mình bỏ thời gian khá lâu để cook lại bản này.

hongminh004

đang mún test cho 2 em 5233. Ko biết ram và pin bản này trung bình là bnhiêu vậy bạn?

ThanhTungHT

Active Member
đang mún test cho 2 em 5233. Ko biết ram và pin bản này trung bình là bnhiêu vậy bạn?

Nếu bạn muốn dùng CFW hãy Test thật nhiều và chọn ra 1 CFW tốt... Chứ đừng bao giờ chạy theo phong trào.... Bản tốt nhất khi bạn cảm nhận nó... Chứ ko phải là nghe người khác bảo thế... Rùi bạn mới Flash... :)

NHANHAO84

Nếu bạn muốn dùng CFW hãy Test thật nhiều và chọn ra 1 CFW tốt... Chứ đừng bao giờ chạy theo phong trào.... Bản tốt nhất khi bạn cảm nhận nó... Chứ ko phải là nghe người khác bảo thế... Rùi bạn mới Flash... :)

Có kinh nghiệm!

NHANHAO84

tuỳ theo yêu cầu và sở thích thôi, cứ test hết fw 523x trong forum cũng tìm ra thôi

Cũng được. Nhưng mất nhiều thời gian. Có thể tham khảo một số bài viết của những bạn đã test.

hongminh004

vì lí do cv nên m ko co thời gian cook theo ý muốn nên đành chấp nhận flash fw các bạn up lên, cũng đã test wa một vài fw, mỗi cái có một ưu điểm riêng, tiếc là ko biết cách gộp chúng lại >.<! Nên vẫn tiếp tục tìm kiếm một fw ưng ý. Sẽ test fw của bạn sớm nhất để có nhận xét >.< thanks all

NHANHAO84

vì lí do cv nên m ko co thời gian cook theo ý muốn nên đành chấp nhận flash fw các bạn up lên, cũng đã test wa một vài fw, mỗi cái có một ưu điểm riêng, tiếc là ko biết cách gộp chúng lại >.<! Nên vẫn tiếp tục tìm kiếm một fw ưng ý. Sẽ test fw của bạn sớm nhất để có nhận xét >.< thanks all

Uhm. Mình cook lại FW này là tổng hợp từ hơn 3 FW tốt nhất trước giờ (theo ý kiến mình). Nên bạn yên tâm. Chỉ còn vài chi tiết nhỏ nữa là hoàn thiện bản này. Mình sẽ up bản fix lỗi còn lại sớm nhất.

vunguyenmt

Tui rất ưng ý với CFW này. 1 CFW rất tốt cho 5233. Mình ko sài 5233 nhưng mình làm cho ông dượng mình và thấy CFW ổng rất ưng ý. Mình có Cook lại 1 vài cái cho phù hợp hơn. Nói chung CFW rất rất tôt.
Vài tấm hình cook lại cho màu mè:

NHANHAO84

Tui rất ưng ý với CFW này. 1 CFW rất tốt cho 5233. Mình ko sài 5233 nhưng mình làm cho ông dượng mình và thấy CFW ổng rất ưng ý. Mình có Cook lại 1 vài cái cho phù hợp hơn. Nói chung CFW rất rất tôt.
Vài tấm hình cook lại cho màu mè:

cám ơn bạn vunguyenmt rất rất nhiều vì lời nhận xét cho fw mình. Vì là bản Remix nên mình muốn trích lọc những mod tốt nhất từ nhiều fw trên diễn đàn và thêm một tí 'mắm muối' của mình. Có thể đây sẽ là động lực để mình sẽ cố gắng góp thêm phần công sức nhỏ cho pda và các bạn!

NHANHAO84

Chừg nào bác up remix v3 vây :D:D

Mình đã định up sáng nay rồi. Nhưng còn chưa hoàn chỉnh font. Định sau khi add xong tiếng trung, hàn vào sẽ up luôn thể. Mình thì k xài nhưng thấy nhiều bạn cần nó.

vunguyenmt

Mình đã định up sáng nay rồi. Nhưng còn chưa hoàn chỉnh font. Định sau khi add xong tiếng trung, hàn vào sẽ up luôn thể. Mình thì k xài nhưng thấy nhiều bạn cần nó.

Hãy cố lên, CFW cho 5233 thì mình ủng hộ bạn. CFW của bạn rất hợp gu với mình. Mới JAF xong máy 5233 cho 1 đứa em họ nữa. Nó rất khoái và cứ khen hoài.