• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt

danhtai

bản này vào xem ảnh mình thấy nhòe hình hơn bản gốc
Mà cái killMe ấn vào sao không thấy gì vậy bạn

Chỉnh sửa cuối:

prosoldgold

mh tải link của anh daugiang rôi tải link phụ về giả nén ra được 8 file. máy mh fw v32... giờ mh phải làm sao? các bạn giúp mh với, ssinhj flash nhưng có mấy thắc mắc này chưa trả lời đc nên ko dám, các bạn hưỡng dẫn cho mh đc không? mh thank các bạn nhiều lắm

danhtai

mh tải link của anh daugiang rôi tải link phụ về giả nén ra được 8 file. máy mh fw v32... giờ mh phải làm sao? các bạn giúp mh với, ssinhj flash nhưng có mấy thắc mắc này chưa trả lời đc nên ko dám, các bạn hưỡng dẫn cho mh đc không? mh thank các bạn nhiều lắm

bạn copy file đính kèm vào forder cua daugiang89,nó ghi đè nên vẫn còn 7 file thôi,cop xong rồi jaf
bản này bị lỗi đền RED,nó toàn tắt trước hoặc tắt sau các đèn khác,. RAM thì ở mức 37M

prosoldgold

tức là khi copy vào sẽ có thông báo là trùng tên của tệp tin ta vẫn oke để copy đúng ko? xong rồi thì flash đúng ko?
lalalalalalalalalala=D> mh đi flash đây, đủ tuổi làm liều rồi thử kái cho biết, lần đầu làm đấy

baydi

Vậy tóm lại là 7 hay 8 file, giải nén cỏe v32 5530 ra thì dượcv 8 file, copy ghi đè lên rồi flash. Đúng không

prosoldgold

các bạn ơi mh chuẩn bị flash nè, làm lần đầu run quá, ko biết ntn nữa, lậy chúa phù hộ cho cái máy của con. amen.amen

conmeoma

em cũng giống bác này. Vào nghe nhạc có hiển thị lời ko. Và làm thế nào để hiển thị.

Nếu muốn hiển thị lời bài hát chạy theo dạng karaoke thì bạn phải cài soft nghe nhạc TTPOD nhé. Để nó tự tìm lời bài hát online luôn và đúng dạng file thì nó mới chạy theo kiểu kara dc. còn nếu bạn chỉ chép file xxx.lrc bỏ vào thư mục nhạc thì nó chỉ hiện lời theo kiểu văn bản bình thường, 0 chạy dc, chán lắm. chúc bạn vui nha. mình flash thành công hết rồi. nghe nhạc hay, cảm ứng nhạy. nói chung good ^^ cảm ơn chủ topic nhiều hehe

vutaikt

hình test trên 5530 đấy bạn.
Còn về vụ lời mấy bác gà wá copy mỗi lời việt vào thì chạy sao đc, lời bài hát cũg y hệt làm subviệt cho phim...

chjpkute

Còn về vụ lời mấy bác gà wá copy mỗi lời việt vào thì chạy sao đc, lời bài hát cũg y hệt làm subviệt cho phim...

bác vutakl cho e xin phần mềm JbenchmarkACE được không e tìm hoài không thấy...thanhkk bác nhiều...ah thế cho em hỏi muốn làm lời bài hát chạy như karaokê thì làm thế nào...mong bác chỉ giúp..

0908727527

làm gì mà hình test trên 5530, 5530 có 3g đâu mà 3.5g :))

viethan2

fw này có 1 lỗi sơ đẳng là cài theme mặc định vô thì lỗi sọc màn hình. Một lỗi nhỏ nửa là fm killme chưa xóa hết. Pin hao nhanh hơn bản photon . Bro nào khắc fục cho hoàn thiện a. Ngoài những lỗi đó thì ok hết. Nhạy, mượt ,nhanh.

vutaikt

mjnh rảnh sẽ fix lỗi theme và cho tất cả các file vào 1 các bạn download cho tiện.

lat123

Có bác nào bị lỗi quét toàn bộ hình ảnh hok? để trong hidefolder nó cũng quét. quét cả ổ C chứ =.=! Mà sao hok thấy rom patcher nhỉ:-s, theme gốc bị lỗi nữa! Cái này có vẻ hok đúng với quảng cáo lắm: - Menu ngang 3x4,dọc 4x4 menu ngang nó ra 4*5 bác à =.=!
Còn lại thì cái j` cũng ngon! :D