• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

vutaikt

dạo này 4rum mình thành viên mới cũg khá nhiều.
Mình tự hỏi thật sự có bao nhiu người test bản của mình.
Hay các bạn chỉ vào chém gió.
Hãy test và cảm nhận

daugiang1987

Các bạn nên test bản trên rồi bình luận bản cook trên như thế nào ưu, nhược của bản cook để chủ topic còn biết ý kiến chứ không nên đi lạc chủ đề nhé.

vutuan472

cần tăng thêm ram tí đi chủ nhà,hiệu ứng đẹp nhưng vào game thì máy sẽ kham hok nổi ==> giựt nhưng ít,còn lại mượt,mong nếu có bản sau chủ nhà cho ram cao hơn,nhanh tí nữa càng tốt,mình cảm thấy nó ko nhanh = bản photon

vutaikt

Các bạn nên test bản trên rồi bình luận bản cook trên như thế nào ưu, nhược của bản cook để chủ topic còn biết ý kiến chứ không nên đi lạc chủ đề nhé.

mình đang hoàn thiện 1 bản cho 5530 rùj....
Maj có đk test hộ mjnh nha

ksmanhdung

Vừa mới jaf xong bản của bạn. Suýt bị ăn mắng. Đang ngồi ở công ty mà tiếng khởi động làm mọi người giật mình, bó tay với ý tưởng của ông này. Tưởng Win của máy bị làm sao chứ. ĐAng test xem thế nào đã.

mới jaf xong cảm giác thật tuyệt :"> mà cái âm statup hơi dài bù lại gì khởi động em rất thix. theme win7 cung dep nưa hehe

oai ko khôi phục đc tin nhắn từ bản c6 v20.41 của binh24 huhuhu, 300 tin nhắn của em vs gf huhu(giữ từ đầu tháng tới g :(( )

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

hê khởi động to lắm àh e đang down chờ tét thử xem thế nào hối quá....

mai_tien_dat_251

Theme win7 đẹp thiệt nhưng trong suốt nên đôi khi vẫn gặp khó khăn vì kô nhìn rõ, chữ này đè lên chữ kia, khó nhìn lắm! Ah, hay bác làm thêm mấy loại hiệu ứng nữa đi, nhìn mãi 1 hiệu ứng cũng chán!

vancopvt

ko ai giúp mình vụ thư mục pathches ah. Jaf xong vào rom ko có gì. Ai có thư mục pathches của bản này share cho mình với.
P/s: mà công nhận bản này good thật. Dùng từ tối qua tới giờ vẫn ok, mượt mà.

linh2911

ko ai giúp mình vụ thư mục pathches ah. Jaf xong vào rom ko có gì. Ai có thư mục pathches của bản này share cho mình với.
Bung rofs2 ra, rồi tìm thôi.

vutaikt

bạn thông cảm. Cả ngày hôm nay bận thi ,ở trường suốt,
bạn vào 1 số topic tìm cũng có mà.

Black_Cat999

vừa mới test xong , lỗi camera hiện đang dùng chắc là lỗi muôn đời rồi , thôi cũng bỏ qua , ^^ , cái nút Xpress bấm vô cứ trơ trơ ra , mong pác fix lại giùm , 5k8 mà nút Xpress music dùng ko dược thì chúng bạn cười cho , cuối cùng cám ơn pác đã cho ra đời bản CFW này , cảm giác cảm ứng rất mượt , mà hình như menu 4x5 , mình thì thích menu 4x4 hơn , cũng làm biếng flash lại^^ vừa mới flash thôi , chưa cảm nhận được hết tinh hoa của nó , sẽ từ từ ngâm cứu tiếp.............:D

chjpkute

bác ơi cho em hỏi là em đang dùng v51 úp bản 51 của bác vutakil sao khi kiểm tra máy lại là v52 liệu e có thể trở về v51 được nữa không ..huhu:(:)(:)((huhu

vutaikt

vừa mới test xong , lỗi camera hiện đang dùng chắc là lỗi muôn đời rồi , thôi cũng bỏ qua , ^^ , cái nút Xpress bấm vô cứ trơ trơ ra , mong pác fix lại giùm , 5k8 mà nút Xpress music dùng ko dược thì chúng bạn cười cho , cuối cùng cám ơn pác đã cho ra đời bản CFW này , cảm giác cảm ứng rất mượt , mà hình như menu 4x5 , mình thì thích menu 4x4 hơn , cũng làm biếng flash lại^^ vừa mới flash thôi , chưa cảm nhận được hết tinh hoa của nó , sẽ từ từ ngâm cứu tiếp.............:D
bạn chụp ảnh xog đợi vài giây thì xóa ảnh ko báo lỗi.
Còn xpressmusic bạn khởi động lại là có mà
các bạn test xem còn vấn đề gì nữa ko nha.

vutaikt

bác ơi cho em hỏi là em đang dùng v51 úp bản 51 của bác vutakil sao khi kiểm tra máy lại là v52 liệu e có thể trở về v51 được nữa không ..huhu:(:)(:)((huhu

cái này mình chỉnh sửa file vesion thui mà.
Ko sao đâu. Bạn vẫn up dc các bản v51 trên diễn đàn...
Nhưng ruột nó là v52 của 5800 rùj đấy.
Thân