• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

chjpkute

cái giao diện sounwave sao nó lòe loẹt quá mất hết cảm tình bác mod lai đi...

Khoaaaa

Active Member
Sao ko nge pro nói j về flashlite4 vậy,các vip xem ram thế nào ổn +effects dc45 ko

vutaikt

flaslite 4 .không có đâu bạn.
Mình ko thích cho vào vì đó toàn là bản fake

deptraiketao_bn

Làm cho tớ bản cook này dành cho C6 với bạn. V20.0.042
CFW vẫn giống như trên kia nhưng để màn khởi động mặc định và bỏ hiệu ứng sao ngoài màn hình chủ, để icon 3x5 với.
Tớ down các Mod về nhưng làm xog toàn bị lỗi, k lỗi cái lọ thì lỗi cái chai chán lắm
Làm giúp mình 1 bản cho C6 với. Thanks

mai_tien_dat_251

ko ai giúp mình vụ thư mục pathches ah. Jaf xong vào rom ko có gì. Ai có thư mục pathches của bản này share cho mình với.
P/s: mà công nhận bản này good thật. Dùng từ tối qua tới giờ vẫn ok, mượt mà.

Bạn flash bản photon rồi lại flash lại bản này, đành vất vả vậy thôi, mình cũng làm thế mà. Nhớ là đừng xoá patcher trong thẻ nhớ nhé!

Mọi cái đều chuẩn chỉ có cái Theme Sound waves không được đẹp lắm.
Thanks.!

Theme khác tải về rùi cài cũng bị loè như vậy!

vutaikt

Bạn flash bản photon rồi lại flash lại bản này, đành vất vả vậy thôi, mình cũng làm thế mà. Nhớ là đừng xoá patcher trong thẻ nhớ nhé!

Theme khác tải về rùi cài cũng bị loè như vậy!
bác cài theme nào bị loè post lên ae cài thử dc ko?
Tuj cài 11theme dùg k bị sao nhé

missofkiss

vutaikt ơi cho tớ hỏi với, tớ mới cook bản c6 của của binh24 giờ mình muốn cook lại bản của bạn thì sao hả?

mai_tien_dat_251

bác cài theme nào bị loè post lên ae cài thử dc ko?
Tuj cài 11theme dùg k bị sao nhé

Tất cả, kể cả mấy cái Theme Christmas Tree, của MySymbian3 như của hệ điều hành ^3, có trên diễn đàn này tất cả là 11 cái, kể cả 2 cái cài sẵn thì 1 cái Win7 của bạn thì kô sao!

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

vutaikt ơi cho tớ hỏi với, tớ mới cook bản c6 của của binh24 giờ mình muốn cook lại bản của bạn thì sao hả?

Xoá file đó đi rồi lại tải file của bạn vutaikt cài vào và flash lại!

làm sao để hiển thị lời bài hát thế bạn ơi

Mình cũng kô thấy hiện lên gì cả? Buồn!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Mà làm sao để hiện logo mạng lên vậy bạn? Mình muốn nó hiện lên tại cứ thấy nó trống trống thế nào ấy!

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

vấn đề music nhiều người nói rồi.
Kiểm tra có file lời chưa, tên file lờicó giống file nhạc ko. Đặt có cùng 1 thư mục ko?
Nêu làm đúng như trên sẽ hiện lời thôy

mai_tien_dat_251

vấn đề music nhiều người nói rồi.
Kiểm tra có file lời chưa, tên file lờicó giống file nhạc ko. Đặt có cùng 1 thư mục ko?
Nêu làm đúng như trên sẽ hiện lời thôy

Vậy bạn hướng dẫn mọi người đi, có thấy ai nói gì đâu?

ksmanhdung

Sao vào mục cập nhật phần mềm vẫn còn cập nhật cho Trìng phát nhạc, Mail for Exchance, Nhac Ovi, Nokia Messaging nhỉ. Mà down về rồi nhưng mà không biết nó nằm trong thư mục nào để cài đặt nữa. vutaikt có biết máy file down về nó nằm ở đâu không?

mai_tien_dat_251

hiện logo mạng các bạn vào cài đặt/hiển thị/hiện logo mạng

Chọn hiển thị rồi mà vẫn kô được!

Sao vào mục cập nhật phần mềm vẫn còn cập nhật cho Trìng phát nhạc, Mail for Exchance, Nhac Ovi, Nokia Messaging nhỉ. Mà down về rồi nhưng mà không biết nó nằm trong thư mục nào để cài đặt nữa. vutaikt có biết máy file down về nó nằm ở đâu không?

Tự nó down về và cài đặt thôi!

Mà bạn hướng dẫn làm hiển thị lời bài hát đi!

vutaikt

bác chém ít thôi em nhờ.
Bạn ko thích bản cook của mình thì sang topic khác chứ đừng vào phán linh tinh

mai_tien_dat_251

RAM chỉ giao động từ 25 đến 29,59Mb thôi! (Đấy là ở máy mình!)

bác chém ít thôi em nhờ.
Bạn ko thích bản cook của mình thì sang topic khác chứ đừng vào phán linh tinh

Mình đâu có chém, thật thế mà!

mình góp ý thì bảo chém, mình kô nói gì thì họ lại bảo là kô đóng góp ý kiến! Pó tay rồi đấy!

Ơ hay chưa này pà kon ơi! Vào “cài đặt”, chọn “điện thoại”, rồi “hiển thị”, ở Logo mạng chọn “kô hiển thị” thị nó lại hiển thị Viettel mà chọn “hiển thị” thì nó lại kô! Mình thề đấy!

khiem777k

file rofs 2 đâu bác .cho core ko thì làm sao mà jaf

Phối hợp 2 (4 file )
có cần download cái này cho v52 ko mấy bác