• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

bubu128

Huynh kojiro bãn huynh up là bãn EN hã ?

đã test bản của bác kojiro ...bản china... :D
có ai đi hết 7 ngày chưa ? mình đi tới ngày 2 gặp thằng mập mà gít nó hoài ko được :( ai đi hết rồi chỉ giúp với tks ^^~

kykiske79

đã test bản của bác kojiro ...bản china... :D
có ai đi hết 7 ngày chưa ? mình đi tới ngày 2 gặp thằng mập mà gít nó hoài ko được :( ai đi hết rồi chỉ giúp với tks ^^~

Trùi bản của Kojiro cũg nà China àh, may wá mìn đỡ fải remove rùi :))
Đến ngày 2 gặp thằg béo thì chạy thôi chứ kill nó sao đc. Chạy thẳg rồi rẽ trái, rồi lạj rẽ phải vào phòg có con ma nó đag quét rác là ok.

bubu128

Trùi bản của Kojiro cũg nà China àh, may wá mìn đỡ fải remove rùi :))
Đến ngày 2 gặp thằg béo thì chạy thôi chứ kill nó sao đc. Chạy thẳg rồi rẽ trái, rồi lạj rẽ phải vào phòg có con ma nó đag quét rác là ok.

đi đâu chi xa..vô phòng chiếu phin chui vô cái tủ dòm nó như ngày 1 rồi nó chết thâu mà =..="...........chạy vậy đến bao giờ mới xong cái thằng mập đó..;))

phananhvusv

Ai cho mình xin game này bản 2 ngày Eng đi! Chơi cho quen mấy cái Menu rồi mới chơi bản China được!

kykiske79

Ai cho mình xin game này bản 2 ngày Eng đi! Chơi cho quen mấy cái Menu rồi mới chơi bản China được!

=.= thế hóa ra ôg này chưa chơi bh àh? Vậy mà htrc kêu mình bới móc lên mới sợ -.-
7days Eng của ông đây: http://www.beam-it.com/dl/a749250 (trang này đown cực dễ kể cả PC hay mobile)

phananhvusv

=.= thế hóa ra ôg này chưa chơi bh àh? Vậy mà htrc kêu mình bới móc lên mới sợ -.-
7days Eng của ông đây: http://www.beam-it.com/dl/a749250 (trang này đown cực dễ kể cả PC hay mobile)

Haha! thank ông bạn nhé! Tôi đã từng cài trò này full china rồi, nhưng chơi được chừng 20 phút gì đó, rồi quyết định xóa luôn! Tìm đường mà bản tiếng Trung đúng là "mò kim đáy biển". Nên bây giờ phải chơi lại bản Eng 2 day trước cho quen menu đã!
Ai có bản tiếng Anh làm ơn chụp lại giùm mấy cái Menu đi! tôi lỡ cài lại bản 7day China rồi! hic!

kykiske79

Haha! thank ông bạn nhé! Tôi đã từng cài trò này full china rồi, nhưng chơi được chừng 20 phút gì đó, rồi quyết định xóa luôn! Tìm đường mà bản tiếng Trung đúng là "mò kim đáy biển". Nên bây giờ phải chơi lại bản Eng 2 day trước cho quen menu đã!
Ai có bản tiếng Anh làm ơn chụp lại giùm mấy cái Menu đi! tôi lỡ cài lại bản 7day China rồi! hic!

ừk lúc đầu cài bản China luôn thì aj cũg fảj bó tay. Aj muốn chơi game nay full mà kô fảj chờ đợi thì nên chơi bản Eng 2 ngày trc cho quen menu rồj mớj chơj full China.
Hnay vừa sang đc ngày thứ 4 :D càng chơi càng hay... keke >:)

z01222282682

mấy pác cho hỏi,ngày thứ 4 mình đi tới chỗ con nhóc bị xe lửa cán .... rồi tiếp đó đi đâu thế? mình còn 1 chìa khóa+ 1 cái kềm + 1 rubic .... đi đâu bây giờ? giúp em

phananhvusv

đi đâu chi xa..vô phòng chiếu phin chui vô cái tủ dòm nó như ngày 1 rồi nó chết thâu mà =..="...........chạy vậy đến bao giờ mới xong cái thằng mập đó..;))

Posted via Mobile Device hic. toi ko chui vao tu duoc. chay cung ko duoc. sao ky vay? ai giup voi.

bubu128

Posted via Mobile Device hic. toi ko chui vao tu duoc. chay cung ko duoc. sao ky vay? ai giup voi.

khi mới bước ra cánh cửa là nghe tiếng thằng mập...~> chạy lẹ vô phòng chiếu phim trước mặt~>chạy 1 vòng quanh cái phòng chiếu phim mới thấy được cái cửa tủ =..=" chịu khó làm thật nhanh trước khi nó phá cửa vô :D cố lên nhá ;)) gud luck!
mình qua tới ngày 4 rồi....trong tay ko có 1 tấc sắt mà đi toàn gặp ma với ma =..="...ko bjk màn này có cho vũ khí ko ...thấy chưa gì bị ma dzi quá :(

Chỉnh sửa cuối:

phananhvusv

khi mới bước ra cánh cửa là nghe tiếng thằng mập...~> chạy lẹ vô phòng chiếu phim trước mặt~>chạy 1 vòng quanh cái phòng chiếu phim mới thấy được cái cửa tủ =..=" chịu khó làm thật nhanh trước khi nó phá cửa vô :D cố lên nhá ;)) gud luck!
mình qua tới ngày 4 rồi....trong tay ko có 1 tấc sắt mà đi toàn gặp ma với ma =..="...ko bjk màn này có cho vũ khí ko ...thấy chưa gì bị ma dzi quá :(

Quái thật! Tôi chạy nhanh nhưng chưa kịp tới cái cửa phòng chiếu phim nữa là nó phá cửa rồi! Lúc đó nhân vật tự động chạy vô phòng! Tôi chỉ lấy được 1 bình máu, chạy lại cái tủ (nó chớp chớp) nhấn phím 5 nhưng chỉ hiện ra 1 dòng chữ, rồi không mở được! lạ thật! Sao các bác chui vào được nhỉ?

bubu128

Quái thật! Tôi chạy nhanh nhưng chưa kịp tới cái cửa phòng chiếu phim nữa là nó phá cửa rồi! Lúc đó nhân vật tự động chạy vô phòng! Tôi chỉ lấy được 1 bình máu, chạy lại cái tủ (nó chớp chớp) nhấn phím 5 nhưng chỉ hiện ra 1 dòng chữ, rồi không mở được! lạ thật! Sao các bác chui vào được nhỉ?

sao lại ko đc nhỉ :-? rõ ràng khi vô phòng chiếu phim ...chạy được chừng 1 tý là nó khựng lại nghe tiếng thằng mập rầu mà ...sau đó thì hộc tốc mà chạy vô cái cữa mà trốn chứ nó phá cửa vô rồi thì có lên trời cũng ko trốn đc với nó...(ai bảo ham lượm máu chi =..="):-??

mấy pác cho hỏi,ngày thứ 4 mình đi tới chỗ con nhóc bị xe lửa cán .... rồi tiếp đó đi đâu thế? mình còn 1 chìa khóa+ 1 cái kềm + 1 rubic .... đi đâu bây giờ? giúp em

bác này đi đến ngày 4 rồi ...giúp mình với....mình đi hết 3 lầu..gom đc kềm để cắt phá điện trong cái khu điện máy ...rồi còn 1 cuộn băng keo trằng chẳng bjk để làm gì...=.=...bác đi tới đâu mà có con nhỏ bị xe lửa cán vậy chời :( (mình chơi bản china)

Last edited by a moderator:

z01222282682

cuộng băn keo dùng để dán cái lổ trên vách tường,bạn vào từng phòng xem,phòng nào có gió thổi vù vù là nó đó :D
bạn lấy dc chìa khóa con ma nằm đè lên chưa?chưa thì bạn tìm cái đồng tiền nằm trên cái máy may kế bên phòng điện máy đó(nhớ mở đèn trước khi lấy),xong thì vào phòng có con ma đang nằm ngủ mà để đồng tiền vào cái máy phát nhạc,lấy dc cái chìa khóa đò rồi thì chạy thằng ra ngoài,đi vòng vòng vào tất cả các phòng tìm phòng nào mà nghe tiếng đập cửa rầm rầm ấy,vào trong đó mở tủ ra cho con nhóc ra,nói chuyện vài câu thì chạy ra phòng phía trên phòng có mấy cái nhà tắm ấy,(trong góc phía trên bên bản đồ)tới đó là con nhỏ bị xe lửa .................. :L:Dxong tới đó mình bí rồi

bubu128

cuộng băn keo dùng để dán cái lổ trên vách tường,bạn vào từng phòng xem,phòng nào có gió thổi vù vù là nó đó :D
bạn lấy dc chìa khóa con ma nằm đè lên chưa?chưa thì bạn tìm cái đồng tiền nằm trên cái máy may kế bên phòng điện máy đó(nhớ mở đèn trước khi lấy),xong thì vào phòng có con ma đang nằm ngủ mà để đồng tiền vào cái máy phát nhạc,lấy dc cái chìa khóa đò rồi thì chạy thằng ra ngoài,đi vòng vòng vào tất cả các phòng tìm phòng nào mà nghe tiếng đập cửa rầm rầm ấy,vào trong đó mở tủ ra cho con nhóc ra,nói chuyện vài câu thì chạy ra phòng phía trên phòng có mấy cái nhà tắm ấy,(trong góc phía trên bên bản đồ)tới đó là con nhỏ bị xe lửa .................. :L:Dxong tới đó mình bí rồi

hehe ... mình đi qua tới ngày 5 rồi ;;) vui quá ... nhờ bạn chỉ khúc băng keo nên mới đi tiếp đc :)) .... bạn đã mò ra tới ngày 5 chưa... chìa khóa cuối cùng là ở căn phòng đối diện phòng bếp đó....vô phòng đó đi như thế nào mà đừng để cho con quỹ nó dzí theo mình rùi tới bên bàn kế tủ..gõ chuông để con khác ra(trốn vô tủ đợi nó 1 hồi) là có chìa khóa ngay trên bàn >:)

sao không down được vậy các bạn

link vẫn okay mà bạn :-/ bạn coi kỹ lại đi ...có thể bạn hấp tấp quá...bạn phải đợi 1 khoảng thời gian là bao nhiêu giây sau đó thì link down mới hiện ra cho bạn down về :|

z01222282682

hehe ... mình đi qua tới ngày 5 rồi ;;) vui quá ... nhờ bạn chỉ khúc băng keo nên mới đi tiếp đc :)) .... bạn đã mò ra tới ngày 5 chưa... chìa khóa cuối cùng là ở căn phòng đối diện phòng bếp đó....vô phòng đó đi như thế nào mà đừng để cho con quỹ nó dzí theo mình rùi tới bên bàn kế tủ..gõ chuông để con khác ra(trốn vô tủ đợi nó 1 hồi) là có chìa khóa ngay trên bàn >:) :|

:(:)(( chưa biết cách qua:D nhưng làm sao để con ma nó hok dí theo mình dc,mới bước chân vào,đi vài bước là bị phát hiện :-/:-/
giúp mình :D

kykiske79

Có ai cài được trên E63 chưa Giúp tôi với,cài máy báo lỗi
kô chơi game này trên E63 (loại màn hình 320x240) đc đâu bạn ơi. Bạn muốn chơi thì phải đợi bản dành cho dòng Eserie của Nokia mới đc. Kô thì đổi sang dùg N95-2 như mình. Trước mình cũg dù E61i mà nhưg chơi đc ít game qúa đành đổi máy. :)

nana2007nt

may a cho e hoi em save game duoc roi nhung khi vao khong load game duoc.sorry em post bang dt nen khong co dau.thong cam dum em.