• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

9 Omnia Homescreens | 5800 v51.0.006 CFW by Anther (Update 19/9)

Bạn có thích phong cách Omnia của bản CFW này?

• Total voters
    85

Anther1991

sao bản này là fonst gì thế anther. không phải full ký tự à?làm mất tiu mấy cái biểu tượng của mình
mà có ai bít cách tạo 6 trang soạn thảo ký tự đặc biệt ko nhỉ chỉ với

Thế bạn cần 6 trang kí tự làm gì. Mình có để tên font bên trên đó

takeshima

mấy cái widget như mini player không hiện ra mặc dù mình có đánh dấu chick vào rồi

Anther1991

mấy cái widget như mini player không hiện ra mặc dù mình có đánh dấu check vào rồi
Mấy cái đó đã bị xóa khỏi file gadget.swf để loại bỏ lỗi redbug và volume. Bạn có thể lấy file gadget gốc của pnht để hiện lại, nhưng sẽ gặp lại 2 lỗi đó

linkls

hình như ko fai carton rùi. nó giống font của bản 8hs ko?bản đó lên các biểu tượng logo còn bản này ko thấy lên
6 trang ký tự đó để mình chỉnh sửa tên thư mục, profile cho nhanh đỡ fai copy pate pate cho mất công ấy mà

hantinhtu_baby

sao bản này là fonst gì thế anther. không phải full ký tự à?làm mất tiu mấy cái biểu tượng của mình
mà có ai bít cách tạo 6 trang soạn thảo ký tự đặc biệt ko nhỉ chỉ với

Ý bạn là mấy cái ký tự logos phải không? Mặc dù trên thực tế kô khả quan khi sử dụng nó nhưng có nó trang trí cho dế yêu cũng khá đẹp.

Anther1991

takeshima

sao mình không vào đc RomPatcher vậy bạn, nó hiện ra bản thông báo RomPatcher+ Info rồi nhấn Ok thì thoát ra ngoài luôn

linkls

Ý bạn là mấy cái ký tự logos phải không? Mặc dù trên thực tế kô khả quan khi sử dụng nó nhưng có nó trang trí cho dế yêu cũng khá đẹp.

ừ để trang trí máy mình thôi mà còn nếu gửi tin nhắn thì máy kia cũng fai có thì mới hiển thị đc
@anther: font đó mình có rùi nhưng ý mình là bản cook của bạn ấy đó là font gi? bởi vì bản 8hs của bạn và bản này đều ghi là cartoon mà 1 cái lại hiển thị cái logo mình cài còn 1 cái lại ko

Anther1991

sao mình không vào đc RomPatcher vậy bạn, nó hiện ra bản thông báo RomPatcher+ Info rồi nhấn Ok thì thoát ra ngoài luôn

Tại vì trong thư mục patches trong thẻ ko có các patch đó bạn
@anther: font đó mình có rùi nhưng ý mình là bản cook của bạn ấy đó là font gi? bởi vì bản 8hs của bạn và bản này đều ghi là cartoon mà 1 cái lại hiển thị cái logo mình cài còn 1 cái lại ko
Ghi nhầm, đọc xuống chút thấy font droid hà

luuquoctoan

Lổi volume ở HS Samsum đâu có khắc phục, đang nghe nhạc ở ngoài HS thì bấm nó củng k ăn nhầm gì? :( còn vô ,menu lại được

luuquoctoan

có mà, nhưng chỉ vô menu mới hoạt động, còn ngoài HS thì k được nó vẫn là volume nằm ngang và k chỉnh gì được

Anther1991

có mà, nhưng chỉ vô menu mới hoạt động, còn ngoài HS thì k được nó vẫn là volume nằm ngang và k chỉnh gì được
Thế đây là cái gì

hung62

anther1991 cho mjnh hoi lam sao de kai pm autointall vao ka? 2 o?
/E:thingchange
/C:thingchange vay....

namhunghihi

Bạn chủ topic cho mình hỏi chút, mình cài bản Cook của bạn vào rồi, nhưng ko có cái HS của SS trong đó, mình phải làm thêm vài bước gì nữa hả bạn, cũng ko thấy Rompaches trong máy luôn, vậy là do trong quá trình úp hay sao bạn, vui lòng chỉ giúp mình với, cả đêm flash mà ko được :(

Anther1991

Bạn chủ topic cho mình hỏi chút, mình cài bản Cook của bạn vào rồi, nhưng ko có cái HS của SS trong đó, mình phải làm thêm vài bước gì nữa hả bạn, cũng ko thấy Rompaches trong máy luôn, vậy là do trong quá trình úp hay sao bạn, vui lòng chỉ giúp mình với, cả đêm flash mà ko được :(
Đọc kĩ file hướng dẫn của mình lại nhé.

luuquoctoan

Anter! Mình đang sài bản cook của mình, mình nghĩ vấn đề không nằm ở file gadget, vì mình down bản cook của bạn về bỏ vào mà vẩn k chỉnh âm thanh được? Vậy cho xin cai file Samsum đi