• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

9 Omnia Homescreens | 5800 v51.0.006 CFW by Anther (Update 19/9)

Bạn có thích phong cách Omnia của bản CFW này?

• Total voters
    85

vutaikt

các bạn dùng fw này cho mìnmh hỏi là khi cài vào ram còn trống nhiều không

và khi đã cài 1 số ứng dụng rồi thì ram con` bao nhiêu.
đang dùng ban 8hs của anther.. nếu bản này ram cũng nhiều thì côk ^^

ngyntom

bản này cũng tương tự như bản bạn đang sử dụng,cứ tự tin mà flash lại nhé.tested rất good

namhunghihi

Các bạn cho mình hỏi sao máy mình khi J.A.F chỉ có 1 màu duy nhất là Black, làm sao để có màu đỏ nhỉ :D

Anther1991

Các bạn cho mình hỏi sao máy mình khi J.A.F chỉ có 1 màu duy nhất là Black, làm sao để có màu đỏ nhỉ :D
Nếu ko có màu đỏ để chọn thì bạn đổi tên file uda và rofs3, chỗ 01 sửa thành 03

Hero_4ever

Anther cho mình hỏi làm cách nào để add HS SS Omnia vào FW để JAF vậy ?? Và mình đang dugnf CFW này của bạn bây giờ mình muốn thay đổi HS Omina khác thì phải làm sao vậy ???

Anther1991

Anther cho mình hỏi làm cách nào để add HS SS Omnia vào FW để JAF vậy ?? Và mình đang dugnf CFW này của bạn bây giờ mình muốn thay đổi HS Omina khác thì phải làm sao vậy ???

Đổi file gadget trong thẻ nhớ ấy, đâu cần flash lại

Anther1991

Chắc máy mình ko làm được cái HS của SS rồi, làm đi làm lại vẫn ko có :(

Lúc bạn chọn máy màu đen trong Jaf ấy, nó sẽ liệt kê ra 7 file, trong đó có rofs3 và uda, bạn copy 2 tên đó và sửa vào file CFW tương ứng của mình rồi chép đè cả 3 file.

@All:Mình có mở 1 cuộc bình chọn bên trên, mời các bạn tham gia :D

Black_Cat999

bản này SS widget có add được thêm các ứng dụng vào ko ..............:D mà hình như mình thấy là add các ứng dụng vào room thì dễ nhưng lúc muốn xóa ứng dụng nào đó trong room thì ko biết sao xóa........chắc phải lần mò từng file một ^^
Mà hình như cái C2Z bây giờ Apply ko được nữa............bây giờ xài EFFECT mắc đình trong Room rồi mà muốn xài Effects khác thì làm thế nào đây , cái C2z maker bấm vào nó báo Fail .........chẳng lẽ muốn xài Effect khác lại phải JAF lại àh..........Pro nào biết cách khác phục chỉ với...............

Chỉnh sửa cuối:

ngyntom

Anther1991,mình thấy bản này good nhưng sau cái voice command mất tiêu,mình có thể lấy lại được không?

vutaikt

sao bản này cai menu nó cứ giật giật ý'''''
kineic trong menu ko nhậy lắm ....

vutaikt

hĩ được rùi
côk lại sau đó format máy bằng 7370 mượt hẳn lên....
thankss nha....

tinhbuon84

Mình đang dùng bản cook của bạn.Cho hỏi chút là khi mình chặy các file video có đuôi .swf hăy .flv thì kô tự động quăy ngang đc mình đã bật chế độ quay tự động rồi hăy mạc định nó vậy hả bạn?hoac có cách nào để nó quay tự động đc ko vậy?

luuquoctoan

Anther cho xin cái file HS SS mà fix lổi volume với! Cái lổi đó k nằm ở file gadget mà?