• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

smile

Gửi bác file .cab sửa lỗi time SMS, bác chỉ cần setup vào em HD2 là ok.
Zoom chụp ảnh thì bác cứ nhấn nút "+" "-" trong thanh công cụ bên cạnh là được :|
Oach!!! So shy!!! :)
Nhieu khi cu nghich may cai dau dau ma cai truoc mat lai ko thay!
anyway, thanks ban nhe!

cutibcs

giao diện khg đẹp bằng bản V24bác ạh!!
đồng hồ của bản V24 quá đẹp!!!hj hj nếu đc thì bác làm bản v25 nhưng đồng hồ của V24 tặng em đi:p
thank bác đã cống hiến những bản rom cực đã!em up hoài khg chán:p:p

Chỉnh sửa cuối:

dienluc510

Chào bác Ancola66 !
Giá như bác cho ra bản Rom mới giao diện đẹp như bản V24, em khoái nhất cái giao diện mà tất cả đều trong suốt như bản V24 nó không che đi hình nền ! bác có thể cho em xin cái file.cab làm trong suốt đó được không, em cũng dùng mấy bản của DINIK nhưng nó lại làm mất cái đồng hồ analog có sẵn trong Rom,Thank ! !

limiunin

bác ancola66 ơi cho em cái pim backup dùm để em restore lại mấy thông tin máy em ạ. cám ơn bác nhiều

senshin

giao diện khg đẹp bằng bản V24bác ạh!!
đồng hồ của bản V24 quá đẹp!!!hj hj nếu đc thì bác làm bản v25 nhưng đồng hồ của V24 tặng em đi:p
thank bác đã cống hiến những bản rom cực đã!em up hoài khg chán:p:p

Cái đồng hồ nè :D
Home/Menu/Co0kie's Home Tab Editor/Miscellaneous settings
Phần Analog clock bật On Show second hand sẽ thấy kim giây quay:))

View attachment 179833

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến và báo lỗi, phiên bản Fix sẽ có vào tối nay, tuy nhiên cũng chưa thể Fix ngay hết các lỗi nhưng có lẽ sẽ làm các bạn hài lòng;;)

lehung1108

Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến và báo lỗi, phiên bản Fix sẽ có vào tối nay, tuy nhiên cũng chưa thể Fix ngay hết các lỗi nhưng có lẽ sẽ làm các bạn hài lòng;;)

Chẳng bít nói gì hơn ngoài cảm ơn tất cả các nỗ lực của bác vì cộng đồng thích vọc :D Chờ tin bác tối nay hehehe

minhchi20

Bác Ân xem lại bản V25, phần Personalize home screen tabs, trong đó có 15 tabs, khi em vào bỏ bớt 1 số tab, quay ra thì màn hình màu đen mặc dù vẫn nghe gọi bình thường. Em đã restart sense vẫn không được, phải soft reset bác ạ. Bản V24 thì dùng tuyệt.

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Bác Ân xem lại bản V25, phần Personalize home screen tabs, trong đó có 15 tabs, khi em vào bỏ bớt 1 số tab, quay ra thì màn hình màu đen mặc dù vẫn nghe gọi bình thường. Em đã restart sense vẫn không được, phải soft reset bác ạ. Bản V24 thì dùng tuyệt.
Bản v26 đã fix lỗi đó roài ;;)

ancola66

Super V.I.P
Đã có hàng v26_PV ở bài 1, thông tin chi tiết các bạn đọc ở bài 2

lungtung

Mình thích bản rom v.22 nhưng lại thích cái đồng hồ Longiness giống mấy bản rom dual boot. Bác giúp mình nhé! Thank bác nhiều
Đồng hồ của bạn đây :
em lại thích cái đồng hồ gỗ như trong bản V22 của anh, cái đó có cài được trên bản V26 không anh, nếu được anh cho em cái file đồng hồ bằng gỗ ấy nhé( cả file đồng hồ kim và đồng hồ điện tử ây ) cả cái nền gỗ nữa, cảm ơn anh

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

Bản này vẫn không add được địa điểm trong phần thời tiết bác ạ, khi di chuyển vị trí các tab trong sense thì treo sense, phải softreset thì mới vào lại được
Kết kiểu build rom của bác quá, hy vọng có 1 rom kiểu này nhưng sửa hết các lỗi hiện tại thì ngon quá,