• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

pntango

Nó ra cái link này bác ơi
http://www.megaupload.com/?d=7N8ULTND
và nội dung link như thế này bác ạ

Á¢±ÙÇÒ ¼ö ¾ø´Â »çÀÌÆ® ÀÔ´Ï´Ù.

È¿À²ÀûÀÎ ÀÎÅÍ³Ý »ç¿ëÀ» À§ÇØ ´Ù°°ÀÌ ÇùÁ¶ÇսôÙ.

Æ÷½ºÄڰǼ³

GIÚP EM VỚI

jaso

Member
Không khoái, chỉ khoái WM mới khổ chứ
Khoái android mỗi cái khoản xem flash trực tuyến, giá mà wm...
bác này giống em chỉ khoái mỗi wm,trước sau gì wm cũng hỗ trợ flash thôi.he he.đợi tiếp...
Vậy là Bác Ân sắp bỏ bê wm rồi ah?buồn thế nhỉ?:((

lungtung

bác này giống em chỉ khoái mỗi wm,trước sau gì wm cũng hỗ trợ flash thôi.he he.đợi tiếp...
Mod Ancola vào trả lời giúp anh em vấn đề phức tạp này với
Nếu bác bỏ thì để hd2 cho em :))

Zậy là RomV37b này ko có nhiều thây đổi so với V37 đúng ko a?chỉ thêm cái HTC Messenger thui phải ko?
Nếu zậy thì phải đợi Rom mới rùi Up lun.Tks!

smile

He, mình cũng chỉ khoái mỗi WM thôi, nhất là sau khi đã trải nghiệm Android cùng IOS chán rùi vẫn thấy WM hấp dẫn hơn cả (vì tính intelligence của nó).
Ở đây ý mình là ai muốn đồng hành cùng ROM bác Ân thì theo bác ấy chuyển sang Desire HD...:D

senshin

Bác Ân có bỏ HD2 thì ráng làm phát cuối V38 thật hoành tráng nghen bác.Em chờ lâu quá!!!!!;;)

lungtung

V37 mình dùng đã thấy mỹ mãn lắm rồi, pin vô đối, dùng từ 0h 30 phút ( 100% pin ) đến giờ, nhắn tin gọi điện bét nhè, vào mạng 1 chút đến giờ này còn 79% pin, chờ từ lúc 0h30 đến 10 h 30 sáng mất có 2% pin. Ram của bản V37 này dư cũng rất nhiều . Hy vọng bản 38 có thể giữ được mức độ tiêu hao pin kỷ lục như thế này. Bản 38 hình như bác Ancola có sửa đổi để đồng bộ icon cho đẹp. Nếu được bác có thể tạo các file cab để nâng cấp từ V37 lên 38 thì tốt vì em vốn mê tín Rom của bác nhưng đến bản V37 thì quá nghiền rồi, không muốn chia xa nó.
ĐÂY LÀ 1 BẢN ROM ỔN ĐỊNH CÓ THỂ DÙNG LÂU DÀI ĐƯỢC, KHUYÊN ANH EM NÊN DÙNG BẢN NÀY NẾU TẠM THỜI KHÔNG MUỐN NGHỊCH ROM NỮA.
bản thân mình nếu có rom khác sẽ up để trải nghiêm vì tính hay thích vọc, nhưng để dùng lâu dài chắc chắn là sẽ dùng em V37 của bác Ancola.
Bác nhớ cho em cái skin của bàn phím việt nhé. Thank bác

Chỉnh sửa cuối:
V37 mình dùng đã thấy mỹ mãn lắm rồi, pin vô đối, dùng từ 0h 30 phút ( 100% pin ) đến giờ, nhắn tin gọi điện bét nhè, vào mạng 1 chút đến giờ này còn 79% pin, chờ từ lúc 0h30 đến 10 h 30 sáng mất có 2% pin. Ram của bản V37 này dư cũng rất nhiều . Hy vọng bản 38 có thể giữ được mức độ tiêu hao pin kỷ lục như thế này. Bản 38 hình như bác Ancola có sửa đổi để đồng bộ icon cho đẹp. Nếu được bác có thể tạo các file cab để nâng cấp từ V37 lên 38 thì tốt vì em vốn mê tín Rom của bác nhưng đến bản V37 thì quá nghiền rồi, không muốn chia xa nó.
ĐÂY LÀ 1 BẢN ROM ỔN ĐỊNH CÓ THỂ DÙNG LÂU DÀI ĐƯỢC, KHUYÊN ANH EM NÊN DÙNG BẢN NÀY NẾU TẠM THỜI KHÔNG MUỐN NGHỊCH ROM NỮA.
bản thân mình nếu có rom khác sẽ up để trải nghiêm vì tính hay thích vọc, nhưng để dùng lâu dài chắc chắn là sẽ dùng em V37 của bác Ancola.
Bác nhớ cho em cái skin của bàn phím việt nhé. Thank bác

zậy thì lạ wa ta,còn đây là lấn đấu tiên e up Rom mà Pin hao cực khủng như zậy,e đang chờ V38 để thử thế nào nè,chả hiểu thế nào lun,

lungtung

zậy thì lạ wa ta,còn đây là lấn đấu tiên e up Rom mà Pin hao cực khủng như zậy,e đang chờ V38 để thử thế nào nè,chả hiểu thế nào lun,
Cái này cũng khó giải thích lắm. Trước mình dùng bản V32 chờ qua đêm tầm 7 - 8 tiếng cũng mất có 3% pin ( radio 2.15 ) sau đó mình up radio 2.10.5.26 dùng vài hôm, tự nhiên đổi ý quay lai 2.15 thì pin hao kinh khủng luôn, chờ 1 tiếng mất gần 2 % pin mà không hiểu lý do tại sao. Tiến hành task và up lại V32 pin vẫn hao khủng như thế. Khi có bản V37, mình để nguyên radio 2.15 up bản rom V37 vào cài full phần mềm như mọi khi thì chờ 10 tiếng mất có 2 % pin. Giờ sợ không dám đổi radio nữa, chỉ sợ nó quay lại đúng vế xe đổ của bản V32 trước đây thì mất nhờ :))
Các cao thủ có ai giải thích được hiện tượng này không.

Cái này cũng khó giải thích lắm. Trước mình dùng bản V32 chờ qua đêm tầm 7 - 8 tiếng cũng mất có 3% pin ( radio 2.15 ) sau đó mình up radio 2.10.5.26 dùng vài hôm, tự nhiên đổi ý quay lai 2.15 thì pin hao kinh khủng luôn, chờ 1 tiếng mất gần 2 % pin mà không hiểu lý do tại sao. Tiến hành task và up lại V32 pin vẫn hao khủng như thế. Khi có bản V37, mình để nguyên radio 2.15 up bản rom V37 vào cài full phần mềm như mọi khi thì chờ 10 tiếng mất có 2 % pin. Giờ sợ không dám đổi radio nữa, chỉ sợ nó quay lại đúng vế xe đổ của bản V32 trước đây thì mất nhờ :))
Các cao thủ có ai giải thích được hiện tượng này không.
Cài này thì e hơi khác 1 chút,Lần đầu Up V37 thì Pin ko hao,nếu máy Sleep thì 8h khoảng 3% pin thui,nhưng sau đó cái CHtv2.0 bi lỗi,nên e Up lại Rom V37 1 lần nữa,và lần này thì nó gặm Pin e như uống nước C2,lần sau chắc e ko dám Up 1 Rom liên tục 2 lần nữa rùi.

benhtamthan

Bảng 37 có hiện tượng Wifi chập chờn khi lướt web bằng opera, có Ai bị vậy không?

Nếu Chef ancola66 làm bảng 38 thì lưu ý vấn đề này nha.

Mình đã thử tất cả các bảng Radio lun vẫn bị tình trạng này.

Cảm ơn Chef!

lungtung

Bảng 37 có hiện tượng Wifi chập chờn khi lướt web bằng opera, có Ai bị vậy không?

Nếu Chef ancola66 làm bảng 38 thì lưu ý vấn đề này nha.

Mình đã thử tất cả các bảng Radio lun vẫn bị tình trạng này.

Cảm ơn Chef!
Mình lại không hề bị, wifi để chế độ tiết kiệm pin mà vào mạng vẫn vèo vèo. Không hiểu sao bản V37 này mình không hề bị 1 lỗi nào trong các lỗi mà mọi người kêu trong topic :))