• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

Không phải nhấn F5 nữa, download thôi:p
chờ rom của bác lâu quá trời, bác mà bỏ wm sang android thì biết lấy gì để chờ đây. Em HD2 không có gì để vọc, để lâu nó ngoại tình thì chết
Bõ công chờ Rom, down nhanh ghê. Hy vọng nó ưu việt hơn V37 thân yêu

smile

Wow, downloading...Chạy như ngựa!!!:D
Có mem nào cài được rồi cho vài nhận xét ban đầu nào...

lungtung

Wow, downloading...Chạy như ngựa!!!:D
Có mem nào cài được rồi cho vài nhận xét ban đầu nào...
cài rồi đây này, ngon lắm=))

Bác ancola mỗi lần thử rom, up rom thế này bác có task29 không vậy. Em thấy một số mod bảo không nên dùng task29. Không biết lúc các mod test rom và up có dùng không nhỉ. Up liên tục như thế mà không task lại sinh lỗi

Chỉnh sửa cuối:
downloading test nào ?

task29 thoải mái đi bạn, từ khi mình có HD2 tới giờ mà dùng cả 2 loại luôn nhé LEO và T-MOBILE. task29 cứ mỗi lần Up Rom tổng cộng 2 máy đến giờ chắc đâu khoảng 70 lần rồi cả nhà ah.

ancola66

Super V.I.P
* Đã thêm Button Start bên trên
* Để set Vnkeyboard làm Default các bạn vào Start menu/ Tools/ SetKeybd Default Tích vào VNKeyb, nhấp Default là OK

senshin

* Đã thêm Button Start bên trên
* Để set Vnkeyboard làm Default các bạn vào Start menu/ Tools/ SetKeybd Default Tích vào VNKeyb, nhấp Default là OK

Hê hê vẫn quen với Button start ở trên.COM 2 muôn năm ! Thanks ancola66! Downloading . . . !

lungtung

downloading test nào ?

task29 thoải mái đi bạn, từ khi mình có HD2 tới giờ mà dùng cả 2 loại luôn nhé LEO và T-MOBILE. task29 cứ mỗi lần Up Rom tổng cộng 2 máy đến giờ chắc đâu khoảng 70 lần rồi cả nhà ah.
hehe, y hệt như mình luôn, lần nào up cũng task29 may mà chưa thấy bị sao

lungtung

:D V38 mới test khá ổn :p.Tạm thời chưa tìm thấy lỗi nào trừ việc bấm Phím cứng Home thì taskbar nháy 1 cái X_X :(( .Chẳng biết bao giờ khắc phục được lỗi này.Hix

Sẵn đây cho AE nào thích Link mediafire :

HD2 A66 Android Support v38Build 21916_OS 3.14.531.0_CHT2.0

bản này ngon lành mà, cái lỗi bạn nói là của CHT, bạn đọc ngược lại vài trang là có hướng dẫn cách khắc phục đó. mình đang online bằng hd2 nên khoing tiện tìm hộ bạn

cutibcs

cho em hỏi gà tí ạ!! sao bản V38 này em vào contacts thì lúc nào cũng hiện 2 tên( trong sim va máy) làm sao để chọn mặc định 1 cái ạh!!!

lungtung

cho em hỏi gà tí ạ!! sao bản V38 này em vào contacts thì lúc nào cũng hiện 2 tên( trong sim va máy) làm sao để chọn mặc định 1 cái ạh!!!
Bản nào chẳng thế bạn
Muốn không hiện tên trong simcard bạn tắt nó đi: mở Contacts: vào menu/ view/ chọn contacts là chỉ còn số trên máy, All: cả máy cả sim; Sim : chỉ hiện số trên sim

ancola66

Super V.I.P
All People/Menu/View
* All : Hiện cả Contact trong máy và Sim
*Contacts : Hiện Contact trong máy
* SIM : Hiện Contact trong Sim
Tùy bạn lựa chọn;;)

cutibcs

All People/Menu/View
* All : Hiện cả Contact trong máy và Sim
*Contacts : Hiện Contact trong máy
* SIM : Hiện Contact trong Sim
Tùy bạn lựa chọn;;)
nhưng sao em vẫn mặc định không dc anh ơi!!! giup em với!!!

lungtung

nhưng sao em vẫn mặc định không dc anh ơi!!! giup em với!!!
Nó mặc định là ALL rồi bạn ạ, mỗi lần vào xem phải thay đổi
Nếu không muốn thấy nó thì chuyển sang sim 2 ( đối với nhưng sim lưu đựoc 500 số đó )

cutibcs

Nó mặc định là ALL rồi bạn ạ, mỗi lần vào xem phải thay đổi
Nếu không muốn thấy nó thì chuyển sang sim 2 ( đối với nhưng sim lưu đựoc 500 số đó )
vậy không có cách nào tùy chỉnh nó hay sao anh????? mỗi lần em xem như vậy hơi bị khó chịu!!!!giờ em phải làm sao????::((