• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

ancola66

Super V.I.P
Nó mặc định là ALL rồi bạn ạ, mỗi lần vào xem phải thay đổi
Nếu không muốn thấy nó thì chuyển sang sim 2 ( đối với nhưng sim lưu đựoc 500 số đó )
* Không phải như vậy. Mặc định là All nhưng nếu bạn thay đổi (ví dụ là Contacts) thì thay đổi đó sẽ được lưu lại. Lần sau bạn vào thì vẫn là Contacts ;;)

lungtung

* Không phải như vậy. Mặc định là All nhưng nếu bạn thay đổi (ví dụ là Contacts) thì thay đổi đó sẽ được lưu lại. Lần sau bạn vào thì vẫn là Contacts ;;)
Đúng là em nhầm thật, reset lại nó vẫn giữ nguyên lựa chọn
Ở rom V37 và V38 này em thấy có hiện tượng đã tắt toàn bộ 3g rồi, nhưng trên cột sóng nó toàn hiện chữ G, thình thoảng mới thấy chữ E mà mò mãi không khắc phục được. Thực ra nó cũng không ảnh hưởng gì nhưng nhiều khi nhìn thấy khó chịu, bất an. Có ai biết cách giải quyết không nhỉ?

heobanhki

Ở rom V37 và V38 này em thấy có hiện tượng đã tắt toàn bộ 3g rồi, nhưng trên cột sóng nó toàn hiện chữ G, thình thoảng mới thấy chữ E mà mò mãi không khắc phục được. Thực ra nó cũng không ảnh hưởng gì nhưng nhiều khi nhìn thấy khó chịu, bất an. Có ai biết cách giải quyết không nhỉ?

Éo ơi iiii ......!!!!!!! chữ G là GPRS bro ah chứ kg pải 3G mất số 3 >:)

senshin

Biết không phải 3G nhưng đáng lẽ nó phải là chữ E

Sax :O. 3G sẽ hiện chữ H.Còn 2G thì hiện chữ E (EDGE) hoặc G (GPRS) .Hiện chữ G là GPRS =>Bạn đang dùng 2G đấy .Yên tâm đi!:D

lungtung

Trong Rom V38 có bộ icon của CHT phần các icon báo pin, nhiệt độ pin, ram... bác ancola cho em bộ icon này với, tìm mãi không có

lungtung

Bác Ân cho em xin cái skin Lock màn hình bản V38 với. Thank
Skin lock mà hình của wm trong bản này đẹp quá, nhưng cái khóa của CHT theo kiểu wm lại không đẹp, có cách nào thay được nó giống như của wm trong bản này không bác ancola?

MrBeOaRT

Skin lock mà hình của wm trong bản này đẹp quá, nhưng cái khóa của CHT theo kiểu wm lại không đẹp, có cách nào thay được nó giống như của wm trong bản này không bác ancola?

mở file cab ra edit file png thoai :]

lungtung

Tìm mãi không thấy, mình thích cái khóa như thế này để đưa sang khóa của CHT

anhthai

Bác nào có file .cab đồng hồ mặc định của Sense 2.5 cho em xin với. ( Như hình dưới)