• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

friendship19

N-Gage Prince of Persia by Gameloft [TRIAL 24 MEGAS!!!]

Download:
http://rs781.rapidshare.com/files/207674448/prince_ngage.zip

thanhlonely

N-Gage Prince of Persia. Đã chơi thử bản trial, đồ họa 3D đẹp tuyệt vời -> đến bao giờ mới có bản xxx của binpda đây

yeulam112005

Game cũ mà hay: Pandemonium(game đi cảnh phiêu lưu)

Game này đã có từ rất lâu rồi,ai đã từng xài N-gage QD thì đều biết đến nó.Sau đó game này được remake trên S60v3 với dung lượng gần 30Mb.Hình ảnh thì khỏi phải nói.Rất đẹp,khi chơi bạn như là đang được khám phá nhiều xứ sở thần tiên
152_pandemonium

Cách cài như sau: đầu tiên bạn cài file Eidos.Interactive.Pandemonium.sis
Sau đó bạn cóp folder 20007766 trong folder vừa down về vào thẻ nhớ mục Private nhé.Nếu trong folder Private có folder này rồi thì bạn cứ cóp đè vào.Lưu ý là phải cài file sis trước rồi mới cóp folder trên vào Private.Khi vào game,mặc định sẽ là đang ở màn cuối cùng.Bạn vào phần World Map để chỉnh về bàn đầu tiên chơi nhé.Game này có rất nhiều màn.Trong khi chờ game Ngage 2.0 được các anh Binpda tiêm thuốc thì các bác chơi tạm game này cho thay đổi không khí nhé ^^

Download :http://www.4shared.com/file/29749608/199ceda9/EidosInteractivePandemoniumS60v3SymbianOS91Retail

nholong

Sao mình crack N-GAGE rùi cài game như trang 1 mà có 1 số Game ko Play đc hả các Bro ? Ví dụ như game Bounce, Cài xong,khi chọn Star Game thì nó báo là Ko tìm thấy game trên thẻ nhớ.Mình xài N95 các Bro nhé .. Mình khoái cái game Bounce này lém ..hik...

anhkhoa1825

helpme!! e cài thành công n-gage nhưng chỉ cài được game fifa còn mấy game khác nó báo lỗi "unable íntall to game (error-1)" xin các bác giúp em với,e chân thành cảm ơn

garllado1703

Có cài cái thay đổi giao diện của n-gage nhưng toàn là tiếng Nga k?giờ mún trở lại ban đầu thì phải làm sao?

cofer

Mới cài N-gage với E 65 nè, chia sẻ cùng bà con, cài lần lượt hết vào nha và chép 20001079.txt vào c:\private\10202be9 nha :D
HTML:
http://www.4shared.com/account/file/...Gage91_92.html

Nhớ xóa đuôi .7z nha :))

zenbali

Mình cài thử N81 8GB cũng bị lỗi như bạn này, mình dùng bản 1318 với patch cùng 1318 rồi mà vẫn bị, bro nào làm được với N81 rồi thì chỉ mình với, có gì khác so với cách làm chung ở trên ko?
Thử tắt turn off security đối với secman, disable open4all đối với rompachter xem có được k

Spectre234

Game này đã có từ rất lâu rồi,ai đã từng xài N-gage QD thì đều biết đến nó.Sau đó game này được remake trên S60v3 với dung lượng gần 30Mb.Hình ảnh thì khỏi phải nói.Rất đẹp,khi chơi bạn như là đang được khám phá nhiều xứ sở thần tiên
152_pandemonium

Cách cài như sau: đầu tiên bạn cài file Eidos.Interactive.Pandemonium.sis
Sau đó bạn cóp folder 20007766 trong folder vừa down về vào thẻ nhớ mục Private nhé.Nếu trong folder Private có folder này rồi thì bạn cứ cóp đè vào.Lưu ý là phải cài file sis trước rồi mới cóp folder trên vào Private.Khi vào game,mặc định sẽ là đang ở màn cuối cùng.Bạn vào phần World Map để chỉnh về bàn đầu tiên chơi nhé.Game này có rất nhiều màn.Trong khi chờ game Ngage 2.0 được các anh Binpda tiêm thuốc thì các bác chơi tạm game này cho thay đổi không khí nhé ^^

Download :http://www.4shared.com/file/29749608/199ceda9/EidosInteractivePandemoniumS60v3SymbianOS91Retail

Cái này có phải n-gage đâu.
Đuôi sis to đùng.

cless2010

ủa N96 hack phone (=helloÔX DÃ XÓA ĐI DỂ CHƠI )ok rùi cài full sao thế mặc dù xoa chữ trial rùi mà cai president evil cú thủ con mấy cái kia lại ko chơi dựoc

leminh1988

có pro nào cho em xin link megaupload của THQ Wireless Star Wars The Force Unleashed v1.00.N-GAGE.SymbianOS9.1.*****ed-BiNPDA link đuôi n gage hộ em nhé, em ko cài được secman và trk

hung66000

có pro nào cho em xin link megaupload của THQ Wireless Star Wars The Force Unleashed v1.00.N-GAGE.SymbianOS9.1.*****ed-BiNPDA link đuôi n gage hộ em nhé, em ko cài được secman và trk

Bạn muốn có file đuôi n-gage thì cứ tải file có đuôi exe về rồi kích đúp vào nó rồi chọn Next sau đó đánh dấu chọn ô bên trên rồi tiếp tục chọn Next hai lần đợi một tý nó sẽ hiện ra dòng Extract n-gage file to pc bạn nhấn chọn vào đấy nó sẽ ra file n-gage cho bạn :D

nhoc1412

vậy là game phải mua đúng ko các bác . máy trang đầu các bác nói mỗi người 1 y . nên tớ hỏi lại cho chắc .bởi vì choi 1 chút là nó đòi mua .(máy đã crack bằng helloox dùng modo , va cài game = cách chep vào ổ e/n-gage )

tomneo

Sao mấy cái game đuôi n-gage, mình cài vô bt, chơi cũng bt k thấy đòi key j cả, mà bên ngoài nó vẫn đề Trial nhỉ