• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 MANILLA 2D Build 20273.1.3.3 (WM 6.1)

HHN

Well-Known Member
ôi mấy bản rom của bác ÂN càng ngày càng đẹp, tiếc là em không dùng ASUS P535 nữa để up rom của bác :)

thangkls

@ancola66: có cách nào để remove thanh Start-Menu to đùng không bạn - mình dùng QuickMenu vì nó tiện hơn nhưng nó lại không chiếm được quyền thay thế Start-Menu của bạn :(

ancola66

Super V.I.P
@ancola66: có cách nào để remove thanh Start-Menu to đùng không bạn - mình dùng QuickMenu vì nó tiện hơn nhưng nó lại không chiếm được quyền thay thế Start-Menu của bạn :(
*Bạn chỉ cần vào đây và sửa lại khóa reg :

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\HTC\EnlargeMenu]
"Enable"=dword:0

(Mặc định nó là 1)

nemesistan

tôi mới tập dùng em này, thích từ lâu rồi nhưng giờ mới đựoc dùng, qua thử nghiệm upROM, tự up thì càng thấy khoái, và càng tò mò hơn, bác ancola có cách tạo ROM hay thiệt, nếu bác ở ngoài Hà Nội, có thể nhận đệ tử đựoc ko??? Vì em rất tò mò, tại sao lại có thể tạo ra đựoc một phiên bản từ phiên bản gốc được. Xào nấu gì????