• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

pjgboy

thêm vấn đề mới nữa bạn ơi,mình restore danh bạ và tin nhắn trong mục backup trên thẻ ko được,máy bao là ko có nội dung đã sao lưu,làm cách nào để khôi phục bây giờ

TungBach

thêm vấn đề mới nữa bạn ơi,mình restore danh bạ và tin nhắn trong mục backup trên thẻ ko được,máy bao là ko có nội dung đã sao lưu,làm cách nào để khôi phục bây giờ
nếu dùng bản N97 này thì phải chấp nhận cái đó thôi :p, tại vì nó không đồng bộ lại đc dữ liệu cũ bạn ah.

Bản Update ngày 10/09/2010 (kỷ niệm 1000 năm thăng long ) :p Thân !

Last edited by a moderator:

dam_nguyen_anh

oke. đợi mình chút nhé !
bộ full của PNHT Đây bạn dow về rồi chép đè V3 lên cho vào Rm-356 rồi jaf nhé. chúc bạn thành công. thân!
bác ơi! cho e hỏi! down "V3 by tungbach11 ngay 10.9.txt.7z " về dc 1 file .7z, e xóa đuôi .7z đi thì dc 1 file khác! nhưng là loại .txt, có 68bytes thôi!
chẳng lẽ cũng chép đè file đó vào! nó có phải file rof chi đâu?@_@
thấy bác update đang ham quá mà k jaf dc!T^T

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

bác ơi! cho e hỏi! down "V3 by tungbach11 ngay 10.9.txt.7z " về dc 1 file .7z, e xóa đuôi .7z đi thì dc 1 file khác! nhưng là loại .txt, có 68bytes thôi!
chẳng lẽ cũng chép đè file đó vào! nó có phải file rof chi đâu?@_@
thấy bác update đang ham quá mà k jaf dc!T^T

mở file .txt trong đó có link đấy, dow về thui ;;);;);;)

dam_nguyen_anh

mở file .txt trong đó có link đấy, dow về thui ;;);;);;)

bác ơi!bác post luôn link như bt k dc ạ?
em mở kiểu chi cũng k dc!dùng winrar vs 7-zip toàn báo "the archive is either in unknown or damaged"
mở = IE cũng k dc!
bác paste hộ e cái link đi!
T^T

dam_nguyen_anh

oh god! dc rồi bác ah!cuối cùng e đã thấy cái link sau 1 hồi vật lộn ngớ ngẩn!:">
chỉ thắc mắc chút, sao bác k post link như mọi lần cho tiện mà phải mần thế này cho phức tạp!?_?
MF có vde ah bác?thấy bác ít khi up trên 4share mà!^^
cảm ơn bác nhiều nhiều nhé! e bay đi jaf dey!X"3~

Chỉnh sửa cuối:

pjgboy

nếu dùng bản N97 này thì phải chấp nhận cái đó thôi :p, tại vì nó không đồng bộ lại đc dữ liệu cũ bạn ah.

Bản Update ngày 10/09/2010 (kỷ niệm 1000 năm thăng long ) :p Thân !

được cái này thì mất cái ki,tiếc nhỉ,àk,mình tìm ra nguyên nhân cái đồng hồ khi để màn hình ngang chỉ hiện giờ ko hiện phút rồi,do mình khởi động font chinese thì nó bị vậy và 7 trang ký tự hiển thị ko đầy đủ,disable thì bình thường lại,vài dòng chia sẻ với các bạn,còn v3 của bạn mai mình thử típ,ra lẹ wá theo bở hơi tai:O:D

ohannguyent

tungbach ơi cho hỏi chút, để đăng kí register bên DM 4rum thì làm thế nào vậy? Muốn wa bên đó tìm chút thông tin mà ko biết làm sao... Thanks nhiều!