• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

vutaikt

@tungbach11 ơi
bạn chỉ cho mình cách thay đổi thông tin

nó nằm ở file nào trong Roft 2 vậy....

JokerB

thư mục version trong resource
Mà đổi cái này thì được cái gì đâu. Thích thì đổi thành N99 v100 luôn, N97 làm cái j :|

vutaikt

uk`
đang định đổi để đi lừa tình anh em chơi......
thankss nha...
ma` nó là filee nào trong version mới đc chứ....

ohannguyent

có ai chì giúp mình trich xuất theme từ các cfw với. thấy nhiều theme đẹp mà ko biế chôm chỉa >:) làm sao hic..hic..:((

0908727527

có ai chì giúp mình trich xuất theme từ các cfw với. thấy nhiều theme đẹp mà ko biế chôm chỉa >:) làm sao hic..hic..:((

Bung file cook ra chép 2 đường dẫn
- ROFS2\Resource\skins
- ROFS2\private\10207114\import

joeD

qua topic themes tìm bài themes trong suốt của 5800 đó hình như là trang số 2 hảy 3 j đó đây là themes n97 màu nâu còn 3 màu nữa chịu khó qua đó mò nhé

anhcntt

bạn cần themes gì thế , mình có hiều themes lém, nói mình gửi qua cho

max5800

bạn khôi phục cài đặt *#7370# khởi động lại là ok , chắc do là máy đời cuối nên bị :p

Minh lam roi may minh doi dau,phim music xai hen xui ak co khi tat nguon mo len xai dc co khi la ko

chú ý tiếng việt có dấu nhé

Last edited by a moderator:

anhcntt

bạn thử fiash lại xem sao, máy mình cũng bị thế,restart lại là ok mà

ajiang

Tình hình là phần lịch (Calendar) của mình ko chạy, ko bít có phải do máy mình là 5800 đời đầu nó bị vấn đề này hay ko.

sontroc_mobi

Cho mạn phép hỏi:Đại ca ăn trộm bản quyền hay tự làm vậy!tui thấy bên mobileworld Mathanh cũng Post mà!

TungBach

Cho mạn phép hỏi:Đại ca ăn trộm bản quyền hay tự làm vậy!tui thấy bên mobileworld Mathanh cũng Post mà!

cái này là mình tự mod bản của 1 Mem bên DM chuyển C6->n97 dùng cho 5800 nhé. còn bản của MT thì mình kô biết bạn ấy mod từ bản nào, có thể cũng từ bản ấy mà ra. nhưng mỗi người 1 phong cách khác nhau -> mod khác nhau chứ kô copy and pate đâu bạn ah. ở bên Này MT cũng có 1 bài bạn sang xem rùi so sánh nhé. Chúc Vui !

TungBach

Chuẩn bị sẽ update 1 bản N97 cho 5800 V2 tích hợp thêm Game N-gage ( thêm N-gage thì nó mới ra N97 chứ :p), trình duyệt ảnh không quét ở thư mục Hidden, CPU giảm khi không hoạt động -> tiết kiệm pin và 1 số thay đổi đáng kể nhé
chuẩn bị ra mắt tiếp Update............
Còn gì mà kô mau bấm Thansk đi !:)):))

Chỉnh sửa cuối:

tinhbuon84

Chỉnh sửa ca vietmap ban nhé...ban nay khong chinh dc câu hinh của Vietmap...bản cua Mathanh gps bat song nhanh lam

TungBach

Chỉnh sửa ca vietmap ban nhé...ban nay khong chinh dc câu hinh của Vietmap...bản cua Mathanh gps bat song nhanh lam

oke nếu có lỗi này thì mình sẻ fix luôn, tại kô cài VM nên kô thấy lỗi :)):)):))

dam_nguyen_anh

phải chăng đây là V3 của bản CFW cải thiện pin ram hôm 4/9? hay là 1 CFW mới hoàn toàn?
mới flash sáng nay, thấy bác tbao sắp ra bản sửa lỗi, chuẩn bị flash tiếp vậy!
rất mong đợi!=))