• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

pjgboy

đang định jaf bản củ,nghe bạn sắp có bản mới nên đợi bản mới jaf luôn thể,tks tinh thần của bạn

sontroc_mobi

:))Lâu thế tungbach......................ông câu giờ hả?anh em đang mỏi mòn chờ nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TungBach

update V2
gặp sự cố :( hết dung lượng update trên http://mega.1280.com/index.php. mong các bạn thông cảm chờ đợi :(

p/s: tin vui là link mediaf hôm nay cực nhanh :p chắc khoản 15p nữa là có hàng :p

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mediafire hôm nay bị tê lệt hết rồi, không phải có mình bạn đâu, rớt toàn mạng luôn

TungBach

mediafire hôm nay bị tê lệt hết rồi, không phải có mình bạn đâu, rớt toàn mạng luôn

nó trở lại rùi bác ah. em đang upload với tốc độ kinh khủng :p hơn 2500Kps ;;);;)

nicolask

p/s: tin vui là link mediaf hôm nay cực nhanh chắc khoản 15p nữa là có hàng
2 ý ngược nhau thế :(