• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

TungBach

phải chăng đây là V3 của bản CFW cải thiện pin ram hôm 4/9? hay là 1 CFW mới hoàn toàn?
mới flash sáng nay, thấy bác tbao sắp ra bản sửa lỗi, chuẩn bị flash tiếp vậy!
rất mong đợi!=))

cái này là V2 vì bên này là theo phong cách N97 mini :p còn bên kia theo phong cách C6. ai thích chơi phong cách nào thì nhào zo^ bên ấy :)):))

gladia

Chuẩn bị sẽ update 1 bản N97 cho 5800 V2 tích hợp thêm Game N-gage ( thêm N-gage thì nó mới ra N97 chứ :p), trình duyệt ảnh không quét ở thư mục Hidden, CPU giảm khi không hoạt động -> tiết kiệm pin và 1 số thay đổi đáng kể nhé
chuẩn bị ra mắt tiếp Update............
Còn gì mà kô mau bấm Thansk đi !:)):))

Đến giờ mới thấy bản CFW N97 này, thôi chờ update của bác flash luôn 1 thể, nghe mà thèm :X

minhthang_46dt1

Bạn sắp ra bản mới ah.ui lại mệt rùi. Mà bạn tungbach11 cho mình hỏi sao các bản cook này cái time màn hình nó lại mất cái chế độ từ lim zim sang tắt vậy. Các bản trước là Từ đèn sáng --->lim zim--->Tắt đèn mh cơ mà. Cái này đèn đang sáng tư nhiên tắt cái cụp mốt phát mà không có chế độ limzim.
Mình đã sửa hai file
101F8781.txt
10200C8C.txt
mà mãi không được. Mong bản mới của bác sẽ có thêm fix này. Than'k

TungBach

Bạn sắp ra bản mới ah.ui lại mệt rùi. Mà bạn tungbach11 cho mình hỏi sao các bản cook này cái time màn hình nó lại mất cái chế độ từ lim zim sang tắt vậy. Các bản trước là Từ đèn sáng --->lim zim--->Tắt đèn mh cơ mà. Cái này đèn đang sáng tư nhiên tắt cái cụp mốt phát mà không có chế độ limzim.
Mình đã sửa hai file
101F8781.txt
10200C8C.txt
mà mãi không được. Mong bản mới của bác sẽ có thêm fix này. Than'k

tại mình để tắt lun ở 15s nên nó thế đấy :p giờ chỉnh lên 20 hay 40 gì đấy :p

sontroc_mobi

Bản này của bác hiệu ứng không hoạt động!tui vừa flash xong,thử đủ kiểu vẫn vậy!Bác Fix lỗi luôn 1 thể nha!!!!!!!!!!!!!!!

minhthang_46dt1

Cũng không ăn thua bạn ơi. Minh đã chỉnh lên 45 >>60 cũng không thấy gì.Nhưng ở đây có hai file:
một là 10200C8C.txt >>> thời gian đèn sáng
hai là 101F8781.txt >>> thời gian đèn limzim
nhưng hình như file 101F8781.txt không hoạt động hay sao ấy mà chẳng thấy limzim đâu.

TungBach

Bản này của bác hiệu ứng không hoạt động!tui vừa flash xong,thử đủ kiểu vẫn vậy!Bác Fix lỗi luôn 1 thể nha!!!!!!!!!!!!!!!

tại mình có add vào đâu mà có:p bản sau sẻ có Hiệu ứng nhé :p
Cũng không ăn thua bạn ơi. Minh đã chỉnh lên 45 >>60 cũng không thấy gì.Nhưng ở đây có hai file:
một là 10200C8C.txt >>> thời gian đèn sáng
hai là 101F8781.txt >>> thời gian đèn limzim
nhưng hình như file 101F8781.txt không hoạt động hay sao ấy mà chẳng thấy limzim đâu.

để mình fix lun đã nhé :p

ohannguyent

đang chờ bản mới của bạn đây. Nghe tới pin,ram và cái gì tắt cpu...nghe có vẻ hợp lý, nếu đc thì cập nhật file mod bên cook mod cho C6 nhé!ᒺᒺᒺ

TungBach

đang chờ bản mới của bạn đây. Nghe tới pin,ram và cái gì tắt cpu...nghe có vẻ hợp lý, nếu đc thì cập nhật file mod bên cook mod cho C6 nhé!ᒺᒺᒺ

oke, cook xong bản này cập nhật sang đó liền :p

minhthang_46dt1

Cái này mình nghĩ bạn cứ test kỹ cho nó hoàn hảo đi rùi úp lên cho anh em dùng. Chứ cứ mỗi ngày một bản fix thì JAF mệt lắm :D

minhthang_46dt1

Bạn Xem fix luôn lỗi giật màn hình khi vuốt ở trong phần thêm nội dung của màn hình chủ nhé. Cái này khi vào vuốt nó cứ dật làm sao ấy.

Jehell

mình cảm thấy bản này dùng rất tốt rồi, bản sau thêm cái hiệu ứng vô nữa là ok, còn cài tiến gì nữa thì cho cái change log nhe :D

nobjtadjxega

cả nhà có ai bít bản FW nào mà hỗ trợ down load file lớn hơn 30mb bằng trình duyệt của máy không( sorry vì câu hỏi hơi lạc đề nhưng mình hok bít post ở đâu nữa) mình sài mobi 3g, còn 3g dung lương free hic