• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

TungBach

hix,mới jaf bản của bạn xog,ko hỉu sai chổ nào mà khi khởi động lại,máy không hỏi vùng,không hỏi ngày giờ,như là chưa jaf wa zậy,màn hình chủ thì chỉ có đồng hồ,cột sóng và pin,pó tay,để mai rảnh jaf lại

bạn xem lại xem cách jaf đã đúng chưa nhé, xem các file đã đủ chưa ? rồi hãy jaf lại cho chính xác bạn ah. chúc bạn thành công. Thân!

pjgboy

bạn xem lại xem cách jaf đã đúng chưa nhé, xem các file đã đủ chưa ? rồi hãy jaf lại cho chính xác bạn ah. chúc bạn thành công. Thân!

mới phát hiện,lúc down bản v1 của bạn,giải nén bị hư 1 file,mai thử lại:|

TungBach

mới phát hiện,lúc down bản v1 của bạn,giải nén bị hư 1 file,mai thử lại:|

cái gì cũng có nguyên do của nó mà :p kô mọi người đều làm đc, 1 mình kô làm đc là vô lý, bạn nhỉ :D

minhthang_46dt1

Bạn tungbach cho mình hỏi máy của bạn sau khi JAF xong có bị lỗi phím media không vậy không biết tại sao máy của mình lại bị.Hic

TungBach

Bạn tungbach cho mình hỏi máy của bạn sau khi JAF xong có bị lỗi phím media không vậy không biết tại sao máy của mình lạ bị.Hic

hi. máy mình khi jaf xong không bị lỗi phím đó bạn ah. (máy mình là máy đời đầu). chút nữa mình sẻ update 1 bản fix lỗi phím media cho máy đời sau bạn nhé.thân !

minhthang_46dt1

hjc máy mình cũng thuộc đời đầu mà đời camera mầu tim tím ấy. Với lại sao tự dưng 3 đèn đang sáng bình thường mình căm sạc vào thì đền mầu xanh bị tắt còn mỗi hai đền kia?

TungBach

hjc máy mình cũng thuộc đời đầu mà đời camera mầu tim tím ấy. Với lại sao tự dưng 3 đèn đang sáng bình thường mình căm sạc vào thì đền mầu xanh bị tắt còn mỗi hai đền kia?

đời đầu là máy hiện đã hết bảo hành rùi hay sao ý.với của mình cắm sạc vào vẫn bt mà.có bạn nào test chưa pos lên xem co lỗi giống bạn này kô mình với ?

minhthang_46dt1

mình đã JAF lại lần 2 mà vẫn thế lần này phím media co lên được một tí rồi khởi động lại là mất luôn. Hay bạn úp bản fix máy đời sau cho mình JAF xem có được k.Than'k

TungBach

mình đã JAF lại lần 2 mà vẫn thế lần này phím media co lên được một tí rồi khởi động lại là mất luôn. Hay bạn úp bản fix máy đời sau cho mình JAF xem có được k.Than'k

oke, mình sẻ up lên chốc lát nhé!

anhcntt

Đã fix lỗi phím media mà ko cần JAF lại cho khổ :p , các bạn xóa widget danh bạ và nghe nhạc ở màn hình chủ , khởi động lại là ok :p
thanks thui

TungBach

đã fix lỗi nút music cho 1 số máy kô nhận ở trên bạn nhé !

minhthang_46dt1

Đã fix lỗi phím media mà ko cần JAF lại cho khổ :p , các bạn xóa widget danh bạ và nghe nhạc ở màn hình chủ , khởi động lại là ok :p
thanks thui

không ổn bạn ơi tắt danh bạ và nghe nhạc xong mở lên được tí rồi mình tắt hiệu ứng đi nó lại bị hjc.

minhthang_46dt1

bạn tungbach cho mình hỏi sao trong rompatcher có cái restartpower đã mở và mở tự động rồi mà khởi động lại nó không tự mở máy vậy? k có tác dụng gì cả.

TungBach

bạn tungbach cho mình hỏi sao trong rompatcher có cái restartpower đã mở và mở tự động rồi mà khởi động lại nó không tự mở máy vậy? k có tác dụng gì cả.

cái đó mình lấy của 5800, chắc nó kô tác dụng trên FW này, để tìm cái khác thay thế vậy :D

P/s : bạn jaf bản sửa lỗi phím thế nào rùi ?

minhthang_46dt1

mạng chậm quá giờ mình mới download xong. Để mình JAF rồi thông tin sau nhé.
Ah mà cho mình hỏi mấy cái file kia vẫn lấy của v1 ah?

TungBach

mạng chậm quá giờ mình mới download xong. Để mình JAF rồi thông tin sau nhé.
Ah mà cho mình hỏi mấy cái file kia vẫn lấy của v1 ah?
uh, bạn vẫn lấy ở V1 nhé. chỉ copy đè file V2 lên rồi jaf thôi.

TungBach

sao mình k thấy có n-gage nhỉ

bạn phải đọc kỹ hướng dẫn chứ, sau khi jaf, bạn đợi cho máy tự cài, khoảng 15p, khi nào máy đòi khởi động lại thì bạn khởi động lại..........đọc lại hướng đẫn đính kèm ở trên bạn nhé! thân

nguyen3012

bản FW này quản lý ram rất tốt! âm thanh nghe cũng hay nữa! thanks bác tungbach nhiều!^^
mạn phép cho mình hỏi chút! cài game N-gage như thế nào vậy? mình làm y như hướng dẫn của bác để cài trò câu cá! cho file cài vào folder n-gage! jaf xong máy khởi động bt, tự động cài hết phần mềm!nhưng đợi hoài k thấy có tbao reset lại! mình đành restart = touchrestart sau 2 tiếng đợi mà k thấy j!
vào menu thấy có folder n-gage, nhưng vào chỉ thấy 2 trò chơi java cài tự động ( trước khi jef đã để trong E\pnth\e...) không có j khác!
dùng quản lý file vào thẻ nhớ, bật file cài của trò câu cá lên, nhưng máy báo memory full, close some application then try again!
các game n-gage mình tìm dc cũng gặp tình trạng như vậy khi cài!T^T
mình có làm sai bước nào k? mong bác giúp đỡ!:)

TungBach

bản FW này quản lý ram rất tốt! âm thanh nghe cũng hay nữa! thanks bác tungbach nhiều!^^
mạn phép cho mình hỏi chút! cài game N-gage như thế nào vậy? mình làm y như hướng dẫn của bác để cài trò câu cá! cho file cài vào folder n-gage! jaf xong máy khởi động bt, tự động cài hết phần mềm!nhưng đợi hoài k thấy có tbao reset lại! mình đành restart = touchrestart sau 2 tiếng đợi mà k thấy j!
vào menu thấy có folder n-gage, nhưng vào chỉ thấy 2 trò chơi java cài tự động ( trước khi jef đã để trong E\pnth\e...) không có j khác!
dùng quản lý file vào thẻ nhớ, bật file cài của trò câu cá lên, nhưng máy báo memory full, close some application then try again!
các game n-gage mình tìm dc cũng gặp tình trạng như vậy khi cài!T^T
mình có làm sai bước nào k? mong bác giúp đỡ!:)

mình đã test và vẫn bt mà bạn. hay là bạn có cook lại bản của mình kô ?