• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook C6 V20 Cho 5800 V52 Nhanh - Mượt - Đẹp

nttnn175

Bản này có ổn định không vậy? Mình đang dùng bản SP3 của Thanh Hải,pin và ram hơi kém, nhưng được cái rất ổn định. Nếu bản này mà ít lỗi là chuyển qua liền. Ram 52mb ổn định là kết roài.

samiboy007

Bản này có ổn định không vậy? Mình đang dùng bản SP3 của Thanh Hải,pin và ram hơi kém, nhưng được cái rất ổn định. Nếu bản này mà ít lỗi là chuyển qua liền. Ram 52mb ổn định là kết roài.
hjhj. thì bạn phải test thử mới biết chứ.

samiboy007

bạn chỉnh kái swipe unlock chử Kéo em sang trái tnào vậy.mình chỉnh nhưng lúc jaf tòan bị lỗi.ko khóa đc

kái này mình nghĩ chắc bung pm đó ra rồi chỉnh sữa lại.giốg như việt hóa pm vây.

thanhtam18

vua moi tes xong!menu icon bu hon thi dep!nhat la khi xoay ngang!voi lai hieu ung bot mau me mot chut!se lam may nhe hon !khoi dong xong chung 45m ram thi hoi nan!:(man hinh khoi dong goog [hoi so]:p

lanngoccuaanh

Vừa mới text xong. có điều bạn quá cá nhân.khi ấn *#0000# thì hiện tên bạn và tên người iu thế mới khổ chứ??
Icon hơi nhỏ. bạn nhớ khắc phục lại nha

Chỉnh sửa cuối:

nttnn175

Vừa mới text xong. hiệu ứng đẹp. có điều bạn quá cá nhân.khi ấn *#0000# thì hiện tên bạn và tên người iu thế mới khổ chứ??
Icon hơi nhỏ. bạn nhớ khắc phục lại nha

Hixx. Mình rất dị ứng với những bản CFW cá nhân hóa quá mức....

thaingocduan

Hixx. Mình rất dị ứng với những bản CFW cá nhân hóa quá mức....

ặc mình quên không chỉnh lại tại tối qua mình cook sang nay không nhớ bỏ ra .sáng mình úp lại link ngay xin lỗi các bạn .ai có tài khoản youtobe không hoặc google cũng được cho mình mượn up cai video cái

thanhluan_phuyen

ặc mình quên không chỉnh lại tại tối qua mình cook sang nay không nhớ bỏ ra .sáng mình úp lại link ngay xin lỗi các bạn .ai có tài khoản youtobe không hoặc google cũng được cho mình mượn up cai video cái

ban nt vao số đt mình đi,mình có tk youtube:p
01674717443

OverYou

Nhưng phải công nhận bro này thật stun! Mới chạy thử 1 đêm mà phang lên thớt ngay :D

thanhluan_phuyen

bản này nhìn thấy cụng mượt đó nhỉ:p
ps: Các bạn cho mjnh hỏi có ai có mod mở khóa của c5 không vậy?