• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook C6 V20 Cho 5800 V52 Nhanh - Mượt - Đẹp

thaingocduan

Bác quả là nhanh thiệt

Hình như phải sửa thành v20 đó bạn, để v22 jaf ko được thì đưa về v20 thôi

mình toàn jaf v22

mình up riêng anh em diễn dàn pda 1 bản khác trên mọi người đợi tớ tý nhé

Hikira

cứ thế jaf luôn có thế nói đây là bản mà mình tâm huyết nhất huy vọng sẽ làm cho các bạn hài lòng
Hình như phải sửa thành v20 đó bạn, để v22 jaf ko được thì đưa về v20 thôi
Đúng thật máy mình sửa thành V20 nó mới chạy JAF đc :D
Hjx mình chép filr r96 vào sao Repack xong từ 114mb lên nó tới 150mb lận @_@ Jaf xong nó rung nhưng lên nguồn :(( file quá tải rùi làm sao giờ bạn :(

vunguyenmt

Đúng thật máy mình sửa thành V20 nó mới chạy JAF đc :D
Hjx mình chép filr r96 vào sao Repack xong từ 114mb lên nó tới 150mb lận @_@ Jaf xong nó rung nhưng lên nguồn :(( file quá tải rùi làm sao giờ bạn :(

Quá dung lượng rofs2 rồi bạn ơi, tối đa 113MB thôi, kiểm tra lại cái nào ko cần thì xóa bớt đi

Hikira

Quá dung lượng rofs2 rồi bạn ơi, tối đa 113MB thôi, kiểm tra lại cái nào ko cần thì xóa bớt đi

kì vậy ta? mình chỉ thay cái file r96 của bạn chủ topic thui mà nó nhảy dung lượng kinh quá :-S mình k rành JAF hjx biết xóa cái nào giờ :(( xóa bậy bạ hư file thì khổ nữa

vunguyenmt

kì vậy ta? mình chỉ thay cái file r96 của bạn chủ topic thui mà nó nhảy dung lượng kinh quá :-S mình k rành JAF hjx biết xóa cái nào giờ :(( xóa bậy bạ hư file thì khổ nữa

Tìm mấy cái nhạc chuông xóa bớt đi là dễ nhất

Hikira

hjx mình làm đi làm lại hoài mà nó cứ 140mb bạn up nhanh nhanh đi cho anh em đỡ sốt ruột

thaingocduan

hjx mình làm đi làm lại hoài mà nó cứ 140mb bạn up nhanh nhanh đi cho anh em đỡ sốt ruột

140mb vẫn được bạn à
tối đa là 155 mb mà bạn
file popuplock mình up cho bạn phải giai nén ra nhé

vukoj

làm thế nào để bỏ được hiệu ứng hoa lá rơi -> mình cần sao rơi là đẹp hơn..thanks!!!

bomnhim1410

Bạn ơi! bạn bảo up riêng cho anh em PDA 1 bản sao ko thấy đâu vậy? đợi hoài! up bản của bạn bên công nghệ máy im lìm hà! :(

thaingocduan

bạn sài tạm bản đó đi đáng nhé mình úp rồi .nhưng lại tìm thấy kiểu mod thẳng vào bộ nhớ máy lên mai mình mới up

thaingocduan

lạ nhỉ tớ up vẫn bình thường mà .bạn thử xóa file dữ liệu ở thẻ nhớ đi

bomnhim1410

Mình up được rồi! nhưng cái chế độ full menu ý! bạn có cái mod mà ko full ko? tại muốn để cá đồng hồ để nhìn tý thời gian! hihi! thank's bạn nhiều! bạn nào ko jaf được thì nhớ down cả bộ core của file rof V22 về okie!
Ah cho mình hỏi cái chỗ lời chào ngay đầu tiên ý! muốn edit nó thì ở file nào hả bạn? buzz y!m ko rep! :(