• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook C6 V20 Cho 5800 V52 Nhanh - Mượt - Đẹp

thaingocduan

cập nhật 17/03 .tăng tốc load ảnh .tăng độ nét camera 432kb/hình .cảm ứng nhạy hơn nữa

vukoj

đang flash bạn ơi để cái màn khởi động photon c6 giống heocon đi
cái chữ mở bàn phím để nguyên bản hay hơn

vunguyenmt

5800 mà wuốt cái icon sóng lên 4G thấy shock quá, nhìn là biết hàng fake liền

Hikira

down về file
RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V22
có cần sửa lại thành V20 vậy k bạn

thaingocduan

phải rùi,ai có lòng hướng dẫn chỉnh cái dòng chữ khóa phím đi :-S

công cụ đơn giản nhất để chỉnh sửa là dùng xprore mở file popuplock.r96 chỉnh từ mở khóa thành từ nào bạn muốn nhưng đừng dài quá nhé

vunguyenmt

Bạn ơi hướng dẫn cách Edit file r96 đi? nhìn vào mù tịt ah? :(

Bạn hapro đâu ta? Mới làm được chỉ cho bạn này đi.
Như thế này nhé bạn dùng hex bung file *.r96 ra nhé. Tìm cái dòng nào có chữ cần sửa đó thì bạn sửa lại theo ý mình.
Không thôi đẩy file r96 lên đây, đọc nội dung cần sửa mình sửa cho nhanh

Hikira

công cụ đơn giản nhất để chỉnh sửa là dùng xprore mở file popuplock.r96 chỉnh từ mở khóa thành từ nào bạn muốn nhưng đừng dài quá nhé

kJ......šú..½JB..Œ.’..... ©O.PopupClock..................Ì.. ©O....5.Ì...............PopupClock...........PopupClock.......................................ø@..ø@...........................B...B..Â...Â..................A...A..À...À.............òA..òA..¤...¤..............A...A..º...º..............A...A..Ï...Ï......C.ô.n.g. .N.g.h.Ç. .2.4.hà....'.C.I.{.«.7.T.

Cái này là do máy mình bị lỗi font phải k bạn? hay mặc định kiểu chữ của nó là như vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn hapro đâu ta? Mới làm được chỉ cho bạn này đi.
Như thế này nhé bạn dùng hex bung file *.r96 ra nhé. Tìm cái dòng nào có chữ cần sửa đó thì bạn sửa lại theo ý mình.
Không thôi đẩy file r96 lên đây, đọc nội dung cần sửa mình sửa cho nhanh
bạn giúp mình sửa lại thành dòng chữ
<F.cT> 2Lúa
được k bạn?

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

kJ......šú..½JB..Œ.’..... ©O.PopupClock..................Ì.. ©O....5.Ì...............PopupClock...........PopupClock.......................................ø@..ø@...........................B...B..Â...Â..................A...A..À...À.............òA..òA..¤...¤..............A...A..º...º..............A...A..Ï...Ï......C.ô.n.g. .N.g.h.Ç. .2.4.hà....'.C.I.{.«.7.T.

Cái này là do máy mình bị lỗi font phải k bạn? hay mặc định kiểu chữ của nó là như vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bạn giúp mình sửa lại thành dòng chữ
<F.cT> 2Lúa
được k bạn?
của bạn đâyView attachment 342735

Hikira

bạn ơi còn cái file RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V22 có cần sửa lại thành V20 rùi JAF k? hay để vậy JAF lun

thaingocduan

cứ thế jaf luôn có thế nói đây là bản mà mình tâm huyết nhất huy vọng sẽ làm cho các bạn hài lòng