• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook C6 V20 Cho 5800 V52 Nhanh - Mượt - Đẹp

ksmanhdung

thaingocduan có thể cho mình hỏi mấy việc này được chứ:
+ Muốn thay hiều ứng chỉ có sao bay có được không?Hiệu ứng như của heonho thôi ấy, có thêm hiệu ứng lá mì trông xấu lắm.
+ Muốn thay cái khóa phím thì thay cái nào thế?
Bạn hướng dẫn chi tiết cho mình đc chư? Thanks vì bản cook khá tốt

kienhdgp

Em test qua rồi. Nói chung là tốc độ ổn.Pin thì em chưa biết, mỗi tội cái màn hình khởi động và màn hình shutdown hơi " ghê ".Hix

love4

thaingocduan có thể cho mình hỏi mấy việc này được chứ:
+ Muốn thay hiều ứng chỉ có sao bay có được không?Hiệu ứng như của heonho thôi ấy, có thêm hiệu ứng lá mì trông xấu lắm.
+ Muốn thay cái khóa phím thì thay cái nào thế?
Bạn hướng dẫn chi tiết cho mình đc chư? Thanks vì bản cook khá tốt

mình cũng muốn hỏi chỉnh kái swipe unlock thế nào vậy.dùng mấy tool rồi mà ko đc.khi flash vẫn bị lối

nttnn175

Thế vụ PC/Ovi suite không nhận ra phone đành bó tay hả các bác?
Em muốn restore lại cái danh bạ từ máy tính, nếu không được đành mở file restore = note pad và mò từng số 1 để lưu lại à?

tanthanh2009

Thế vụ PC/Ovi suite không nhận ra phone đành bó tay hả các bác?
Em muốn restore lại cái danh bạ từ máy tính, nếu không được đành mở file restore = note pad và mò từng số 1 để lưu lại à?
ngf
lần sau nhớ dùng thêm cái mail for exchange để sync với google nhé

pandacake

Cảm ơn nhé, mới jaf xong chưa test . đẹp wa'

Phím XM vẫn bị bạn ạ
ko dùng được. :((

Trình xem ảnh chậm quá được cái cảm ứng nhạy
:) thanks phát cho khí thế !

binzhaha

làm sao mod cái bàn phím thành bình thường như mặc đinh vậy các bác
nhìn cái bàn phím symbian 3 ko quen

Hikira

sao trong clip phím chọn phải (Danh Bạ) là Menu những khi JAF thì là Danh Bạ,có phải cần chỉnh sửa gì k bạn

bomnhim1410

Cái mục ko quét file ở mục tools! hình như cái này ko tự tạo folder, và khi tạo nó vẫn quét trong đấy! bác cho em lại cái mod này với! em search mãi ko ra thank's bác!

thaingocduan

Cái mục ko quét file ở mục tools! hình như cái này ko tự tạo folder, và khi tạo nó vẫn quét trong đấy! bác cho em lại cái mod này với! em search mãi ko ra thank's bác!

thư mục tools thì bạn phải tự tạo 1 thư mục mới ở thư mục gốc của thẻ nhớ sau đó muốn giấu cái gì thì cứ việc bỏ vào

bomnhim1410

Chủ thớt ơi! mình test cái FW này rồi! nhưng tất cả đều ổn nhưng mỗi cái lỗi load ảnh lâu quá! chủ thớt chỉ cách fix đi? hay ai fix được lỗi này thì share anh em! thank's for all...

love4

sao mình ko xoay đc màn hình nhỉ? Đã vào cài accel switch.
À ai cho mình hỏi muốn chỉnh káj thông báo "no missd event,calls or messege " ở ngoài home screen tnào vậy.mình thấy nó hơi dài.

pandacake

đã test , nói chung là ổn, tuy thỉng thoảng chạy hơi chậm. vọc nhiều ram thấp dần - > phải restart. cảm ứng mượt, hiệu ứng đẹp, wiget dễ cá nhân hóa. Nhưng không đồng bộ bằng Ovi contact được dù đã thử nhiều lần. Vài pic của máy mình : ;;)

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

đã test , nói chung là ổn, tuy thỉng thoảng chạy hơi chậm. vọc nhiều ram thấp dần - > phải restart. cảm ứng mượt, hiệu ứng đẹp, wiget dễ cá nhân hóa. Nhưng không đồng bộ bằng Ovi contact được dù đã thử nhiều lần. Vài pic của máy mình : ;;)

Nhìn sơ wa mấy pics nhìn cũng đẹp, Ram khoảng 44Mb là Ram ổn định của CFW C6, còn vụ chạy lâu,chạy nhiều ứng dụng máy chậm phải restart lại là hơi bùn :D

thaingocduan

sắp có 1 bản mới mượt nhất từ trước tới nay camera nét hơn fix lỗi đang dùng huy vọng sẽ làm cho các bạn hài lòng .cfw mới mình làm tặng trang công nghệ 24 nên hơi cá nhân các bạn đừng thắc mắc nha .nếu mọi việc diễn biến tốt sang mai sẽ có. đã hoàn thành mai sẽ up đảm bảo các bạn không chê vào đâu được

Chỉnh sửa cuối: