• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook Chúc mừng năm mới [C6v20.0.42 cho 5800Xp v52.007] update 25/1/2011

vutaikt

Mjnh đã cook sẵn với đầy đủ các mod rồi.
Bạn chỉ viêc download chép cả bộ vào jaf lun thôy.

hoanghai9

tuc la dow ve va jaj nen ra va chep de vao firmware goc cua may dc taj bang navifim theo duong dan phaj k ban .tuc la caj file nay la file hack de can thjep vao jaf dug k ban ? Thank ban

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

Xóa bỏ hết file có sẵn đj nha.(xóa hết file fw gốc dj)
Bản mình up có cả bộ rùj

hoanghai9

tuc la no da nam het trong duong dan trong profive tu tao ra ha pan chj can de zay va jaf thoj hapan ?thank!

vutaikt

Tức là thế này nhé.
Bạn vào Pc mở C/program files/Nokia/phoenix/Products
xóa cả thư mục rm-356 đi. Nếu ko có ko fải làm gj.
Sau đó down bản của mình về giải nén chép cả thư mục Phoenix vào C/programe file/ nokia.
Sau dó jaf

hoanghai9

ug mjnh hjeu roj thank ban nhju lam hj o ma san cho mjnh hoj caj phan rack jar 2010 j do dung de mơ JAF Do la dung cho wjn 7 phaj k ban con cey full mo jaf cho wjn thuong la khac dung k pan !thank

cuongpham208

bạn VT ui mình bị thêm 1 lỗi nữa bác test xem có phải không ah! Đó là vào Vietmap thì không thể tùy chỉnh cấu hình đc! Bác xem lại hộ tui với nhé. Xin cảm ơn!

thanhluan_phuyen

lâu quá không vào diển đàn bi giờ vào thấy có nhiều cái mới cho 5800 qua nhỉ?
vậy là muốn có hình khởi động thì phải tải file thứ 2 về và chép vào C/dât hat VT?

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

uk.
Bạn thích ảnh và âm thanh nào cứ đổi tên thành startup.mp3/gif và shutdown.mp3/gif vào c/data.
Phù hợp với aj thích thay đổi hìh ảnh âm thanh liên tục.

kinhluanvan

uk.
Bạn thích ảnh và âm thanh nào cứ đổi tên thành startup.mp3/gif và shutdown.mp3/gif vào c/data.
Phù hợp với aj thích thay đổi hìh ảnh âm thanh liên tục.

Bạn cho mình hỏi rằng bạn đã fix lỗi chụp hình trên màn hình chưa vậy?Cám ơn bạn trước nhé!

vutaikt

bản trên chưa fix dc. Hiện tại thì đã fix xog rồi nhưg mình về quê mất rồi maj tìm quán nét nào gần mình up lên cho.
Đây cũg là bản cuối cùng mình làm cho 5800 vì cuối tuần gần Tết mình chia tay với em nó. Mình cho e mình dùg.Mình đã có nhiều kỉ niệm với em nó. Nó đã sốg cùg mình gần 3 năm DH rồi ,thậm chí người iu mình còn ghen tị với nó.....

kangnam

bản trên chưa fix dc. Hiện tại thì đã fix xog rồi nhưg mình về quê mất rồi maj tìm quán nét nào gần mình up lên cho.
Đây cũg là bản cuối cùng mình làm cho 5800 vì cuối tuần gần Tết mình chia tay với em nó. Mình cho e mình dùg.Mình đã có nhiều kỉ niệm với em nó ko lỡ xa cáck

một bản cho 5530 đi Tài !!! co0k đi minh test giùm cho !!1

vutaikt

mình thấy bản cũ mình post cho 5530 cũg dùg ổn định mà chỉ tội ram hơi it tí thôi...

hoanghai9

ban pro oj cho mjnh hoj JAF May co nguy hjem den may lam k zay chj can JAF theo chj dan la duoc ha pan

hoanghai9

bac nao bjt cho mjnh hoj dow bo cfw full do ve chj can lam theo cach lass JAF O buoc mot thoj chu k can lam tjp buoc 2 can thjep ngon ngu .can thjep gjao dien va buoc 3 nua dung k zay may pro .help!!

thanhluan_phuyen

bac nao bjt cho mjnh hoj dow bo cfw full do ve chj can lam theo cach lass JAF O buoc mot thoj chu k can lam tjp buoc 2 can thjep ngon ngu .can thjep gjao dien va buoc 3 nua dung k zay may pro .help!!

bạn chỉ cần dow bản full về bỏ vào mục RM-356 và jaf thôi, không làm j nữa