• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

dinhquy

T-Mobile MDA mình đang dùng con đó mà chẳng biết gì về nó cả. có phải nó giống O2 mini S không mấy bác?

minh_prime

Lần đầu tiên dùng PDA là con O2 Atom Exec và đến bi giờ vẫn là con đó. Hi hi hi... Mình dùng PDA chưa được 1 năm... hạng gà...

kienvan2007

Mình đang xài Hp 6828, và mới cài bản 19400 của nhocbanme, nhưng vào wifi không được? Chán thật

espanola

Mình có cái này khá dau đầu. Mình dùng thử WM06 thấy thích hơn bản WM05. Tuy nhiên có một ứng dụng quan trọng là Mydiary lại không chịu install lên WM06. Mà pm này thì lại rất quan trọng với mình. Có cao thủ nào biết cách đánh lừa software này để khi cài, nó "tưởng" là Wm05 không?
Cám ơn nhiều!

XuanTruong

Super V.I.P
Mình có cái này khá dau đầu. Mình dùng thử WM06 thấy thích hơn bản WM05. Tuy nhiên có một ứng dụng quan trọng là Mydiary lại không chịu install lên WM06. Mà pm này thì lại rất quan trọng với mình. Có cao thủ nào biết cách đánh lừa software này để khi cài, nó "tưởng" là Wm05 không?
Cám ơn nhiều!

Nó báo lỗi như thế nào vậy Bạn???:-? Thường thì các Soft chạy trên WM5 thì sẽ chạy tốt trên WM6 đấy, Bạn coi lại xem nhé! Bạn qua khu vực PPC SOFT để tham khảo và hỏi nhé! Chúc vui!;;)

espanola

Nó báo lỗi như thế nào vậy Bạn???:-? Thường thì các Soft chạy trên WM5 thì sẽ chạy tốt trên WM6 đấy, Bạn coi lại xem nhé! Bạn qua khu vực PPC SOFT để tham khảo và hỏi nhé! Chúc vui!;;)

Ủa??? Mình đâu có post vô cái threat này đâu??? Chắc bị ai "cop" qua rồi.
Nhưng sẵn cho mình trả lời luôn là nó ko báo lỗi chi hết. Chỉ là khi install thì nó báo "Installation of MyDiaryWM5.cab was unsuccessful. The installation file is not intended for this version of the devide." rồi thôi, không cài đặt gì hết!
Mình nghĩ là nó ktra version trước khi cài. Có cách nào "lừa" nó như là chỉnh reg không bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.