• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

Panda

Chào tất cả anh -em ,Mình thì cũng xài khá nhìu PPC ( XDA, XDAII, mini, XDAIIS, Cingular 8125 và hiện tại đang xài Exec, nên mình bỏ fiếu cho Exec ,hân hạnh làm wen với các anh em.

Tamock

Topic này cũ quá: ban đang dùng PPC nào: chữ "đang" này diễn ra đến hai năm liền :) Từ lúc mình bỏ phiếu ở đây đã đổi đến 2 đời máy rồi. Hồi xưa dùng và bầu cho iPAQ, bây giờ lại "đang" dùng O2 Orbit, nhưng không được bỏ phiếu lại.

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này cũ quá: ban đang dùng PPC nào: chữ "đang" này diễn ra đến hai năm liền :) Từ lúc mình bỏ phiếu ở đây đã đổi đến 2 đời máy rồi. Hồi xưa dùng và bầu cho iPAQ, bây giờ lại "đang" dùng O2 Orbit, nhưng không được bỏ phiếu lại.

Khung bình chọn chỉ cho phép hiển thị tối đa 15 nên đành chịu vậy! Có thể lựa chọn để xóa các dòng máy cũ rồi thêm các dòng máy mới vào! Thân!:)

LRA

Ban đầu định mua Flame do khoái cái màn hình bự, nhưng tính ra không cần thiết cho lắm. Do đó mua O2 XDA Atom Life.

tritrung

Hix, mới chuyển qua dùng O2 Stealth. Có nhanh hơn con O2 Mini S hồi trc nhưng nghịch thì ko đc nhiều bằng. :p Có đc vote lại ko ạ? :D

lavekings

Hix, mới chuyển qua dùng O2 Stealth. Có nhanh hơn con O2 Mini S hồi trc nhưng nghịch thì ko đc nhiều bằng. :p Có đc vote lại ko ạ? :D
Không biết có bản nào ổn định hơn cho O2 Flame không nhỉ ???

huymaya

Mình mới tập tành sử dụng PPC , không biết con HTC Mogul của mình thuộc dòng nào ?

NhatToai

Super V.I.P
Đầu tiên của PPC mình xài là O2mini>>O2SPro>>BlueAngel>>Neo>>P3300>>P4350>>TyTN_II
Đến giờ còn giữ lại:BlueAngel-P4350-P4550 vọc chơi.

lightblue

Mình mới tập tành sử dụng PPC , không biết con HTC Mogul của mình thuộc dòng nào ?

Cái này là loại 15 (Các loại khác đó bạn). Đây là PPC CDMA, HTC 6800.

2 tuần nữa mình cũng chuyển từ HTC 6700 (Apache) sang xài cái này. :D

PDATITAN

MÌNH ĐANG DÙNG CON O2 MINI THẤY RẤT HAY,ĐANG CÀI RẤT NHIỀU SOFT VÀ TỪ ĐIỂN.PHẦN ROM ĐƯỢC CẤP PHÁT MÌNH DÙNG TỚI 38 MB MÀ VẪN CHẠY PHÀ PHÀ !!!.RẤT MONG ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI CÁC BẠN CÙNG SỞ THÍCH !

PDATITAN

Mình đang dùng con mini,cũng khá ổn,chỉ tội thiếu cái wifi,mún xài thì phải tháo ra tháo vô,và chụp hình chỉ 1.3. Cò nhiều cái để vọc quá nên chưa mún đổi. Với lại "xiền" là vấn đề nan giải! Còn đi học mà :p

TÔI CŨNG ĐANG DÙNG CON NÀY,NÓ RẤT HAY,ĐẶC BIỆT MÌNH DÙNG ROM ĐƯỢC CẤP PHÁT TỚI 38 MB MÀ NÓ VẪN CHẠY PHÀ PHÀ !!!.MÌNH CÀI RÂT NHIỀU TỪ ĐIỂN.MONG LÀM QUEN VỚI BẠN !

Status
Không mở trả lời sau này.