• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

liberalmen

Mình đang định ghé qua M&D lấy con HTC Pharos (P3470) pác nào có kinh nghiệm xài qua góp ý với mình 1 chút nhé. Thanks

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình đang định ghé qua M&D lấy con HTC Pharos (P3470) pác nào có kinh nghiệm xài qua góp ý với mình 1 chút nhé. Thanks

Chiếc này hình thức quá đẹp, nếu bạn ko có nhu cầu sử dụng wifi thì đây là sự lựa chọn hợp lý
Chúc vui

DONJUAN

Mình sử dụng O2 Atom Life! Sao không thấy bạn nào sử dụng cái này nhỉ? Muốn hỏi thăm đôi điều nhưng lại không biết hỏi ai? Buồn quá!! Hỏi các Mod thì được cái là trả lời ngay nhưng lại...không hiểu! Bạn nào đang dùng Atom life thì PM cho mình nhe!

khkt_cc2

Các Bro cho hỏi: Trên forum có chỗ nói dopod 818 thuộc dòng magician, không nâng cấp lên WM5 or WM6 được. Nhưng tôi lại được cầm tận tay máy dopod 818 pro lại có OS là WM5. Vậy làm ơn cho tôi hỏi dopod 818 pro thuộc dòng gì? Cám ơn.

skyoflove

Các Bro cho hỏi: Trên forum có chỗ nói dopod 818 thuộc dòng magician, không nâng cấp lên WM5 or WM6 được. Nhưng tôi lại được cầm tận tay máy dopod 818 pro lại có OS là WM5. Vậy làm ơn cho tôi hỏi dopod 818 pro thuộc dòng gì? Cám ơn.
Dopod 818 pro thuộc dòng Prophet, nhưng cẩn thận khi up rom nó nhé

king_titi149

Chính xác là nó thuộc dòng Prophet, chẳng những có Rom Wm5 mà còn có Rom 6.1 nữa.Bạn nên Up Rom để máy chạy mượt hơn
CHúc vui!!!!

tieuquyen

đang dùng O2 mini, máy chạy ổn định, ít khi bị lỗi, tiếc là không có wifi, đang hướng tới atom exec, giá mà có máy 2nd thì hay quá.

arc_truong

Nhằm định hướng, phân bổ các Thread hợp lý hơn, chúng tôi mở bình chọn này để thống kê dòng máy nào cần được quan tâm nhiều hơn nữa dựa trên sự bình chọn của các bạn.

Nào bây giờ hãy bình chọn đi nhé.

Trước mình dùng Dopod 818 pro, hiện đang dùng một chú AtomLife, nhưng hiện AL đang ko nhận được cuộc gọi mà chỉ có thể gọi đi! Pro nào có kinh nghiệm vấn đề này làm ơn chỉ giáo giùm mình:(:(:)((..............

Ban đầu định mua Flame do khoái cái màn hình bự, nhưng tính ra không cần thiết cho lắm. Do đó mua O2 XDA Atom Life.

Pro đang xài bản ROM nào vậy, AL của pro dùng có ổn định ko? Nếu pro có bản Radio nào ngon lành thì share cho em với, AL của em đang trục trặc chỉ gọi đi đc mà ko nhận đc cuộc gọi (mặc dù đầu bên kia vẫn đổ chuông) của tất cả các mạng di động VN, em tìm hiểu hoài mà vẫn chưa khắc phục đc:-/ Thanks pro nhiều...

Mình sử dụng O2 Atom Life! Sao không thấy bạn nào sử dụng cái này nhỉ? Muốn hỏi thăm đôi điều nhưng lại không biết hỏi ai? Buồn quá!! Hỏi các Mod thì được cái là trả lời ngay nhưng lại...không hiểu! Bạn nào đang dùng Atom life thì PM cho mình nhe!

Mình cũng như bạn, nhưng nếu bạn chịu khó tìm hiểu trên 4R của PDAVIET, chuyên mục cho AL thì cũng sẽ nắm đc một số hiểu biết cơ bản đấy:D:D:D Chúc bạn có nhiếu thú vị trong sự... vọc AL !

Last edited by a moderator:

tritrung

đang dùng O2 mini, máy chạy ổn định, ít khi bị lỗi, tiếc là không có wifi, đang hướng tới atom exec, giá mà có máy 2nd thì hay quá.
Sao lại ko có wifi? Con nào mà chả có hả bác.
Còn exec thì cũng có ng` bán đấy. Chịu khó tìm trên mạng, nhất là trang muare ý, thỉnh thoảng có đấy.

Trước mình dùng Dopod 818 pro, hiện đang dùng một chú AtomLife, nhưng hiện AL đang ko nhận được cuộc gọi mà chỉ có thể gọi đi! Pro nào có kinh nghiệm vấn đề này làm ơn chỉ giáo giùm mình:(:(:)((..............
Bác kiểm tra phần mềm xem thế nào. Em nghĩ gọi đc mà ko nhận đc cuộc gọi thì do phần mềm thui.

Last edited by a moderator:

VOKE

nhiều người sử dụng dòng Atom quá nhỉ , hi vọng được support Rom dài dài ... tới WM 7 !

mailee

O2 mini là sự ngỡ ngàng đầu tiên khi đến với PPC, tiếp đến là O2 miniS với sự ham muốn tột độ, sau đó là O2S với đam mê nhẹ nhàng....và bây giờ là EXEC với sự thõa mãn vô biên với giấc mơ có thật=D>=D>=D>=D>

nhatminh0926

mình cũng đang xài dopod 818,nó là dòng prophet đó bạn,xài chú em này đc cái là rát ít hao pin,nhưng tốc độ ko thực sự tốt...

chuotthuong

mình sài O 2 XDA lls mình muốn làm bạn với ai cùng sở thích sài như mình
mail mình :thuongloveitanic@yahoo.com

omegavnn

các bác cho em hỏi em tính mua 1 con PDA bèo thui chri cần có wifi .tính mua Hp các bác cho em ý kiến nên xài dòng nào

Status
Không mở trả lời sau này.