• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

LUILUI

em làm xong bước 3 rùi , đến bước 4 thì boot leo là làm thế nào vậy mấy anh?em ko hiểu :(
lam dc rui a

Chỉnh sửa cuối:

massage000

em làm xong bước 3 rùi , đến bước 4 thì boot leo là làm thế nào vậy mấy anh?em ko hiểu :(

xong bước 3, bạn sẽ thấy màn hình ở bước 4 là 1 list các lựa chọn. bạn chọn cái thứ 4 nhé.

kakatoi

ban HD 0.3 QUADARANT ĐC 1500
STANBY ĐC CÓ 3-5MA THẤY VẪN CAO SỬ DỤNG ỨNG DỤNG ĐỠ TỐN PIN HƠN. VÀO CHUP ẢNH KÉO LÊN TỚI 600MA SỐC
tỔNG THỜI GIAN KHỞI ĐỌNG LÊN VÀ DÙNG ĐC = THỜI GIAN KHỞI ĐỘNG CỦA ROM wm OF BÁC PHAM QUANG + VỚI THỜI GIAN KHỞI ĐỘNG aNDROID TRÊN rAM

Chỉnh sửa cuối:

LUILUI

em thấy boot bản gauner 0.3 vào lâu hơn bản MUIMUI trên sdcard là sao nhỉ???:-?
em boot bản muimui trên sdcard chưa đầy 40s , đợi reset boot lại từ đầu rùi đo time coi seo

nganle

có bác nào chạy bản Gauner86 hd-fi nand 0.3 chua mình chạy hoài mà không load nand được

hnam5

Bác dùng radio thế nào vậy ạ? Máy em HD T mobile radio 2.15 thì pin k ngon như của bác.

vừa up xong bản Disire HD 02 chưa kịp thưởng thức gì đã có bản 03

Đừng băn khoăn quá như thế. Theo tớ cứ xài tạm bản 0.2 đi, trên bản o.2 đã thấy mọi thứ đều ổn cả rồi đấy. nếu băn khoăn 0.3 thì mai bro còn phải băn khoăn 0.4 nữa đấy.:D

xemtynhi

vừa cài bản gauner1986 hd-fi nand 0.3 xong .... vô lý thật chạy 2 bản disire HD phát ăn ngay , còn bản miui và bản DFT_LEO_NAND_Android thì chịu... gặp toàn những tình huống ngớ ngẩn ... hic

ongbut88

em cài xong rùi, nhưng ko tìm thấy cái biểu tượng nào vào thẻ nhớ nhỉ, cái hình nó thế nào các bác giúp e với
chả là e cài ít game trên thẻ nhớ nhưng vào máy tìm mãi ko dc :(

LUILUI

có bác nào chạy bản Gauner86 hd-fi nand 0.3 chua mình chạy hoài mà không load nand được

em chạy 1 phát là vô đc nhưng theo em boot vào lâu hơn bản muimui trên sd , và bản này chạy nó giật giật , ko mượt , dùng task killer dc 120-150 mb thui , nghe loa thoại to dã man

KimUyLong

@vanthai1592: Nếu bạn mới làm quen với việc sử dụng android thì bạn có thể tham khảo ở đây
_ Hướng dẫn rất chi tiết và cụ thể. Chúc vui.

LUILUI

em là ma mới xài android bác giúp em kĩ với.
thì bạn mở wifi và gps lên là tự động nó dò thành phố cho bạn thui\-/

các anh cho em xin link down mấy bản nand rom khác đc ko ạ,ko pit kiếm ở box nào???
gauner86 v03 em đang chạy bản này nhưng có vẻ ko mượt mà cho lắm :(

anhthai

em cài xong rùi, nhưng ko tìm thấy cái biểu tượng nào vào thẻ nhớ nhỉ, cái hình nó thế nào các bác giúp e với
chả là e cài ít game trên thẻ nhớ nhưng vào máy tìm mãi ko dc :(

Bạn lên chợ search "ES_Explorer" cài đặt vào là ok.

anhvu_cdrom

có ai biết cách cho loa thoại bé di tí ko? loa thoại mà nghe như loa ngoài nói chuyện gì bí mật thì lộ hết mình dùng HD02