• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

gunnroseclose

Bản JDMS nonsense có phải bản này không các bác, để em còn down. Tìm mãi trên xda ko thấy bản nand của jdms đâu, thấy mỗi bản sd

massage000

Bản JDMS nonsense có phải bản này không các bác, để em còn down. Tìm mãi trên xda ko thấy bản nand của jdms đâu, thấy mỗi bản sd

Ko phải đâu bác ạ. Bác chịu khó đợi tí. Em đang úp lên Mediafire (73%). Cái NAND JMDS giờ mới có mỗi 1 link hotfile đấy thôi.

Vừa mượn được con HD2 vào chém lung tung góp vui đã đời:))

Vừa bán đã mượn lại, bác có đổi Desire HD lấy HD2 ko, em đổi cho \-/

tuankeva

gauner1986 hd-fi nand 0.3. em đang chạy bản này thấy rất ổn, chạy giao diện tiếng Việt luôn, bản này đã được root, cài thêm Move2SD Enabler để chuyển app sang thẻ, chạy một số game 3d thấy rất mượt, máy ko nóng như chạy sd, bác nào chuẩn bị up trên nand thì làm ngay đi ạ cho nóng....................hi hi, em dùng WM là chính nhưng giờ chán lắm rồi ạ, sang android vooc được rất nhiều thứ...

gunnroseclose

Dùng bản nonsense có mượt hơn bản sense nhiều ko các bác? Em thích sense giao diện đẹp nhưng em ngại nó ngốn ram quá

modbibi

đang định dùng bản của MDJ mà ko thix cái đồng hồ màu đen đen,ai có cách nào cho nó về kiểu gốc của HTC đc ko nhỉ

jennydontcry

Chưa thấy Thread nào khủng như thread này,2 ngày mà đã 64 trang.
Đúng là hàng hot có khác!!!

bonmat8888

Các bác chỉ cho em cách xem còn bao nhiêu Ram? em vào Setting xem mục "thẻ nhớ và bộ nhớ máy" thì thấy bộ nhớ trong sẵn sàng là 654MB (em dùng T-Mous và bản gauner1986 hd-fi nand 0.3).
Các bác cho hỏi soft nào để hiện %pin ngay trên biểu tượng pin bên cạnh cột sóng?

justforjoking

Mình xài HD2 Tmobile. Không biết sao cài bản nand rom nao thì cũng ngốn 7-8mA hết (chế độ Standby), không như mấy bác chỉ có 3-5mA. Bác nào có kinh nghiệm vụ này vui lòng giúp dùm với. Cám ơn trước!

massage000

Các bác chỉ cho em cách xem còn bao nhiêu Ram? em vào Setting xem mục "thẻ nhớ và bộ nhớ máy" thì thấy bộ nhớ trong sẵn sàng là 654MB (em dùng T-Mous và bản gauner1986 hd-fi nand 0.3).
Các bác cho hỏi soft nào để hiện %pin ngay trên biểu tượng pin bên cạnh cột sóng?

cái đầu thì bác search market phần mềm task manager. cái thứ 2 thì tùy rom, hoặc phải qua mod mới được như thế. nhưng dùng battery indicator cũng tiện mà bác, theo dõi được cả nhiệt độ lun.

gunnroseclose

ok rồi các bác ạ, em cài rồi chạy mượt lắm. Nhưng em vào mục memory xem internal memory thì thấy là có 230mb và giờ còn trống 170mb thôi. sao bác bonmat888 lại có tận 654mb vậy ạ? Em có chuyển hết apps qua thẻ nhớ rồi ạ