• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

hatnaf

Hic, e cần 2 bản mới nhất đó bác ơi, Revolution HD và MDJ cả 2 cái đều die, ko dow dc cái nào cả :(

tuana

bản MDJ FroYo Revolution v.2.0 không hỗ trợ font tiếng việt , Bạn nào chỉ mình cách cài font tiếng việt cho bản này với , bản này tốc độ nhanh kinh khủng ,pin tốt hơn các bản trước ,Xin các bạn chỉ giúp

sutu

Mình đang test bản NAND JDMS 1.6.2. Quadrant 1400. Nói chung khả năng đáp ứng là một 9 một 10 so với bản SD. Nếu thích JDMS thì các bạn vào ĐÂY nhé :D

sau hơn 2 giờ test Phải nói 1 câu duy nhất"trên cả Tuyệt vời"chạy cực mượt, thời giang đáp ứng nhanh. chế độ nghĩ pin chỉ tử 2-3 mA.Ram free trên dưới 300Mb cải nhiều CT nhưng khoản 60-70% dc đưa qua SD card hết nên store hiện giờ còn free 627 Mb.=D>=D>=D>=D>
Mình quyết định chạy bản này đến khi có bản nào cực đỉnh

Anbis

giải quyết vụ này đi bác :(( nhiều người dùng bản này quá mà ....hic hic

Thì bác dùng luôn bản của Gauner đi bác, em thấy chạy cực mượt và ngon =)
Em đang xài luôn Froyo tiếng Việt nè, nhiều từ dịch hài pà cố =))

gunnroseclose

sau hơn 2 giờ test Phải nói 1 câu duy nhất"trên cả Tuyệt vời"chạy cực mượt, thời giang đáp ứng nhanh. chế độ nghĩ pin chỉ tử 2-3 mA.Ram free trên dưới 300Mb cải nhiều CT nhưng khoản 60-70% dc đưa qua SD card hết nên store hiện giờ còn free 627 Mb.=D>=D>=D>=D>

Có link xda topic của bản này ko bác, em down hotfile có acc mà speed toàn 40kb/s :(

hatnaf

Bản này ko có sense buồn ghê :(

massage000

hề hề. Bác chắc làm trong ngành quảng cáo. Nhanh thì JDMS với Super Ram hiện đang là nhanh nhất rồi (vì ko có Sense mà :D). sắp tới sẽ có đợt nâng cấp lên JDMS bánh gừng nữa cơ bác ạ.

Em đang test thì ko vào được applanet. ko hiểu do app hay do rom.

Có link xda topic của bản này ko bác, em down hotfile có acc mà speed toàn 40kb/s :(

40kbs thì cũng được rồi bác, có 80mb thôi mà. Nhưng em sẽ cập nhật Mediafire link cho bản này.

ancola66

Super V.I.P
.....
.....
Chợ đen đang bị Công an đuổi:)) Mầy hôm nay không vào được rồi:(
Vừa mượn được con HD2 vào chém lung tung góp vui đã đời:))

hatnaf

hề hề. Bác chắc làm trong ngành quảng cáo. Nhanh thì JDMS với Super Ram hiện đang là nhanh nhất rồi (vì ko có Sense mà :D). sắp tới sẽ có đợt nâng cấp lên JDMS bánh gừng nữa cơ bác ạ.

40kbs thì cũng được rồi bác, có 80mb thôi mà. Nhưng em sẽ cập nhật Mediafire link cho bản này.

Cuộc chiến các bản rom cho NAND bắt đầu pà con ơi :D

LUILUI

Chợ đen đang bị Công an đuổi:)) Mầy hôm nay không vào được rồi:(

hjx tình hình mới hum 29 còn down vài bản game dc mà , đang kết cái trò heavy gunner , mà giờ up nand rom rùi , ai có bản heavy gunner cr@ck cho em xin cái link đi ạ :(