• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo iPhone_VK_FULL da chức năng, hổ trợ gõ tiếng việt

atilano1

bàn phím này đẹp quá. các bác việt hóa nó thì tốt quá

Last edited by a moderator:

bad204

Member
ko biết có loại bàn phím nào hay bản mod nào mà cho bàn phím QWERTY full màn hình mặc định của nokia gõ được Unikey ko nhỉ?Tức là VD gõ Coongj là chữ cộng í.hơi khó nói.giá mà có cái này thì gõ tiếng việt trở nên dễ hơn rất nhìu đó anh em :D

phongtranddmax

mình cài bản iphone vk full cho 5530 thì vô để máy đứng thì xài được để máy nằm ngang thi không xài được .

nhaylau321

Cài bản đóng góp là có chữ tv ko màu hả ????????????????????????????????????????????????????????????

sonthong2003

còn cái bàn phim ngang nữa máy a ơi.sửa hay wa.chi e với e thích sửa cái này từ lâu mà ko bt cach :(

cune

Edit thêm lần nữa vậy , lần này thì hiệu ứng chuẩn hơn chỉ duy nhất dãy phím dưới cùng vẫn còn tí lỗi . Các kí tự đc nằm gọn vào bên trong không nhô ra ngoài nữa

Mình rất hài lòng về bản edit của bạn nên đã đóng gói lại file sis cho ae dễ cài đặt
www.mup5.com/file-8440-Iphone_by_cune.sis.html

lov3eragon

mod ơi,cho e xin bản cài đặt iphone vk nguyên bản k có tiếng việt đc k?_ _!,tại e mắt kém,cứ thấy rối rối thế nào ý,đg dùng swype nhưng thấy thix iphone nên cài vào dùng môt tg ^^

minhhoang1989

mình định tự tay mod 1cái nhưng không biết mod như thế nào. Bạn nào biết xin chỉ giáo, rất cám ơn.

jenemy888

sao mình chép vào ổ c rồi mà không thấy gì hết vậy bạn

Bạn vào trong ứng dụng, kick hoạt nó lên. Chuyển cái đầu tiên từ AknFEP sang cái chữ tàu khựa là ok.
Sao hem ai việt hóa cái này nhỉ ? toàn tàu khựa. mò mãi mới ra @@

nguyennhathuy89

hic....cài cái này vào bây giờ ko gỡ ra được mới tức chứ!
anh em cho mình hỏi gỡ nó ra thế nào!
Mình dùng chức năng gỡ của máy lẫn xóa icon nhanh trên menu cũng ko được!
cài 2 lần rùi xóa nó ăn lận 9 m!

lov3eragon

dùng safe manager coi xem đc k?nhớ trước khi gỡ thì tắt iphone vk full đi nhé,nghiã là chuyển về AknEFP ý

Chỉnh sửa cuối:

chanhkho1908

cho mình hỏi làm thế nào khi bật bàn phím opera nó tự đông hiện ra bàn phím eng, chứ mỗi lần vào gõ nó lại hiện ra bàn phím chữ cái gì đó, phải ấn thêm nút chuyến sang eng rất khó chịu

mrnhek

cảm ơn huynh nhé... em đang cần tìm cái bàn phím ảo này đây down đang ^^