• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo iPhone_VK_FULL da chức năng, hổ trợ gõ tiếng việt

thainguu

bác ơi làm thế nào để trình duyệt ảnh ko phát hiện ra mấy cái bức hình trong thư mục dayhandinput???

mixiko

minh cai dc roi nhung ko chuyen wa tieng viet dc. ai giup minh cach chuyen sang teng viet vs. dang onl bang dt nen ko viet co dau dc. thong cam

missthuha

hjx tảj về kàj vô toàn ô vuôg hok thấy vjết tjếng vjệt đâu mà vjết cũng toàn eg hjx miss down pản bổ sung aj júp zớj
Thank

kissokill88

ko cài dc trên đt đã hack thì pải? em dùng cfw c6-x6. nó báo là phàn mèm đã cài đặt

ryuk9x

mấy pro vào thử cái topic này của bọn TQ tham khảo cách bố trí và thiết kế xem sao. e thấy bọn nó làm bàn phím nhìn đẹp phết và hơi khác một chút:

http://bbs.dospy.com/thread-7698746-1-245-1.html

m nghĩ là làm thử cái bàn phím giao diện iphone nhưng cách gõ thì như là bàn phím mặc định Alphanumeric keypad của 5800 ấy. tựa tựa như thế này:

Cái này rất tuyệt, có bác nào việt hóa được cái này ko nhỉ