• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Update theme WP 1102 của ace_hp7

extinctzoo

Cùng là 1 thứ, nhưng em bonus thêm khá nhiều Icon, dung lượng khủng: khi cài xong hiện tại là 15Mb.
Nhận bổ sung icon cho anh em nào cần :D
*Chi tiết
1.Chưa mod được RealPlayer và icon thứ 2 của LGC Photobook bản crack
2.Khi sử dung SPB Shell thì icon Java sẽ bị thay thành icon em đã Mod
3.Em sợ để chung 1 topic thì không ai để ý nên tạo 1 topic mới :p:p
4.Em đang dùng từ 36 Games và khoảng 20 apps :p
*Hình ảnh

Link:http://www.mediafire.com/?l4ztw9697gjc767
p/s: em đang dùng SPB shell Mod Belle, anh em nào cần thì http://www.pdaviet.net/showthread.php?169964-Skin-Belle-cho-SPB-Shell-v3.7-673
bản background màu đen Ace_hp7
http://www.mediafire.com/?svt0ypw4wkk6a0r
P/s: h dug 603....chia tay box s60v5 v:(

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
:-ss. themes nặng ngang với themes full icon của chú Ntv_79.
Nặng vẫn test \-/

JohnyNguyen

Nhìn thật nguy hiểm >"< PhotoBook bản Full Retail 1 icon ngon nhất tới thời điểm này đây nè,dùng hàng bẻ 2 icon làm gì :p

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
phải nói là ngưỡng mộ chú này ,mình ngồi mod có khoảng 10app thôi là chán lắm rùi ,hjk ,riêng cái việc làm icon thôi cũng đáng nể rồi ,=D>=D>=D>
quên mất là mình mới sửa lại mấy icon chứ mấy cái ảnh là chụp theme lúc đầu mới làm , nhưng k ưng ý mod lại,thành ra bị phê là theme 1 đằng icon 1 nẻo

nhân tiện hôm nay khai quật đc cái theme Azenis của Dsma ,mình mod ngày trc ,h nhờ luôn extinctzoo mod hộ mấy cái icon folder media , office , internet ,extras , trong menu dnay máy móc chán đời quá k làm đc :(

http://mediafire.com/?77r27xpkw62m7xt

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

đúng là 1102, nhưng theo mình ko nên để background trong menu vừa làm rối icon vừa ko đồng bộ với thanh sóng và pin khi xoay ngang màn hình.

JohnyNguyen

Thử dùng bản SisContent mới nhất này xem có đc ko ace_hp nè :-ss Theme Azenis đó có từ lâu rồi >"< Tớ nhìn ko thích,giờ đang dùng icon Anna vuông mod mấy cái nền cho có vẻ đón Giáng sinh tý :))
--> Nhưng vẫn vào spam topic vì thấy mấy icon bạn chủ thớt đầu tư công sức làm thật nguy hiểm :ar!:))
đúng là 1102, nhưng theo mình ko nên để background trong menu vừa làm rối icon vừa ko đồng bộ với thanh sóng và pin khi xoay ngang màn hình.
Pro một thời nè :D Vẫn còn nhớ những ngày mới mua em 5530 dùng cfw của pro "bé kỳ lân" :))

Pê ét :-< Học hành chán như con gián :-<

Chỉnh sửa cuối:

0902123007

hic ông ơi vẫn chưa có icon của khoá àh nhìn xấu quá để wiget ngoài nhìn dại lắm bạn fix đi nha :D ah mà kill me để như của ace đẹp hơn ông ah :D thank !

Chỉnh sửa cuối:

extinctzoo

Nhìn thật nguy hiểm >"< PhotoBook bản Full Retail 1 icon ngon nhất tới thời điểm này đây nè,dùng hàng bẻ 2 icon làm gì :p
Em dùng bản cũ lắm rồi :)), tại làm biếng không update lên:p
hic ông ơi vẫn chưa có icon của khoá àh nhìn xấu quá để wiget ngoài nhìn dại lắm bạn fix đi nha :D ah mà kill me để như của ace đẹp hơn ông ah :D thank !
tui đâu có xài Kill me đâu mà đẹp với xấu:))
icon khóa là cái nào vậy??? :-??
Em dùng SPB :)), chứ cái background này giải quyết được cái thanh ngang của theme nằm phía dưới cột sóng và Pin :p
phải nói là ngưỡng mộ chú này ,mình ngồi mod có khoảng 10app thôi là chán lắm rùi ,hjk ,riêng cái việc làm icon thôi cũng đáng nể rồi ,=D>=D>=D>
quên mất là mình mới sửa lại mấy icon chứ mấy cái ảnh là chụp theme lúc đầu mới làm , nhưng k ưng ý mod lại,thành ra bị phê là theme 1 đằng icon 1 nẻo

nhân tiện hôm nay khai quật đc cái theme Azenis của Dsma ,mình mod ngày trc ,h nhờ luôn extinctzoo mod hộ mấy cái icon folder media , office , internet ,extras , trong menu dnay máy móc chán đời quá k làm đc :(

http://mediafire.com/?77r27xpkw62m7xt
Để em coi, dạo này sắp thi rồi X_X

Chỉnh sửa cuối:

0902123007

thì bạn cứ để kill me của ace la ngon mà còn icon khoá là khoá máy một chạm ý cfw có mà nhìn nó vẫn là icon win7 xanh xanh lạc loại xấu bạn ah :D mong bạn hoàn thiện hơn nha ah cái hình nền theme bạn để đen tối quá xanh sáng đẹp hơn bạn ah:D thank!

ace_hp7

Active Member
@ Extinctzoo : hình như e dùng OFW nên k có killme à ,uid của killme là EAFE014C e set vào giúp mọi ng ,a gửi cho e mấy cái icon mới làm rồi đây (có icon killme và mấy icon khoá máy) http://mediafire.com/?wc81wo2i64jqou4
cái theme rảnh lúc nào thì làm ,k thì thôi cũng đc e ạ :p

anhphu18

bộ icon đẹp quá, tiếc là chưa full :((

Last edited by a moderator:

extinctzoo

thì bạn cứ để kill me của ace la ngon mà còn icon khoá là khoá máy một chạm ý cfw có mà nhìn nó vẫn là icon win7 xanh xanh lạc loại xấu bạn ah :D mong bạn hoàn thiện hơn nha ah cái hình nền theme bạn để đen tối quá xanh sáng đẹp hơn bạn ah:D thank!
Để nền sáng sẽ lộ cái Bar bất khả edit ra :)), vậy sao mình dám để.

Cái bar này vẫn chưa trị được, có pro nào biết ko?
@ Extinctzoo : hình như e dùng OFW nên k có killme à ,uid của killme là EAFE014C e set vào giúp mọi ng ,a gửi cho e mấy cái icon mới làm rồi đây (có icon killme và mấy icon khoá máy) http://mediafire.com/?wc81wo2i64jqou4
cái theme rảnh lúc nào thì làm ,k thì thôi cũng đc e ạ
để cuối tuần vậy, mai mốt kiểm tra tứ lung tung, nản quá :(

0902123007

@extinctzoo : hic phải đợi pro nào giúp rồi hok sao bạn ah nhưng máy cái icon kia bạn làm thêm cho full nha bạn nhiều cái lạc loài nhìn hơi buồn cười :Dthank !

ace_hp7

Active Member
@extinctzoo : hic phải đợi pro nào giúp rồi hok sao bạn ah nhưng máy cái icon kia bạn làm thêm cho full nha bạn nhiều cái lạc loài nhìn hơi buồn cười :Dthank !
bạn dùng phần mềm AppUIDviewer xem cái icon khoá 1 chạm của bạn tên là j ,uid của nó thì mới mod đúng đc ,vì nhiều icon khoá 1 chạm lắm

0902123007

bạn dùng phần mềm AppUIDviewer xem cái icon khoá 1 chạm của bạn tên là j ,uid của nó thì mới mod đúng đc ,vì nhiều icon khoá 1 chạm lắm
hic mình đâu có bít cái đó mình cook cfw của Thanh Tùng đó bản 04 tap to lock cho 5230 muh hic nhờ mấy pro giùm theme này nặng nhưng thik lắm :Dthank

ace_hp7

Active Member
bạn chụp giúp mình cái ảnh của nó đc k ( dùng theme bình thường nha bạn ) ,mình xem lap dùng đc thì mod cho bạn , h bạn chỉ thay mối kill me với khoá máy 1 chạm này thôi à

Chỉnh sửa cuối:

0902123007

cảm ơn bạn nha để mình up hình nè mình dùng bản cfw04 của Tùng lên lấy hình đó post nha

Chỉnh sửa cuối: