• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Update theme WP 1102 của ace_hp7

Luu_Tan_Vu

Vũ có theme full 400 icon chưa? Mình thấy thích bộ icon này rùi ah!
chờ chút cháu up cho nhưng bản khác.
bữa nay mới nhận được quà noel từ ảrpit. ảpit mới gửi cái này xong

Luu_Tan_Vu

^
Ông này dùng CFW của bác à :D?
k tại lúc đầu mình mua ci1 cool blue nhưng hôm sau thì nó free nên ảpit bù cho cai 1này, theme cũng bình thường, nó bảo giớ thiêu cho người khác nhưng k được share

ace_hp7

Active Member
mình đang làm theme này ,tuy nhiên icon convert bj răng cưa ,nản quá chưa khắc phục đc

muatuyet108

cái themes WP 1102 update này mình cài vào nhìn OK thiệt,nhưng mối tội nhắn tin thì khó nhìn quá,có bác nào biết cách đổi sang hình nền đen ko vậy,....

ace_hp7

Active Member
cái themes WP 1102 update này mình cài vào nhìn OK thiệt,nhưng mối tội nhắn tin thì khó nhìn quá,có bác nào biết cách đổi sang hình nền đen ko vậy,....
đây là bản của Extinctzoo mình để lại background màu đen ,cho ai có nhu cầu dùng ,vì theme này để background sẽ rất khó nhìn , và bị lộ cái dải status màu đen phía trên
http://www.mediafire.com/?svt0ypw4wkk6a0r

Sh1110i

Member
Đẹp toàn diện nhưng có cái icon Tin nhắn mới là không thấy thay đổi gì bác chủ thớt ơi:(

rastar

Banned
Cá nhân mình cảm thấy không cần đưa hình nền vào làm gì, vừa nhứt mắt lại vừa mất thẩm mĩ lắm. Bác nào có thể loại hình nền này ra được không, đưa nền đen vào sẽ làm nổi bật bộ icon hơn rất nhiều ;;)

dathat

Member
Cài cái nền màu đen nhìn thấy nhẹ mắt hơn và icon nhìn nổi bật hơn

rua1004

chủ top ơi, làm giúp mình 1 bản background màu đen và full icon :realplayer, autoInstaller,phonetorch với, cái có hình nền kia khó nhìn quá.. cám ơn trước nha