• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle status bar - Hiển thị PIN và SÓNG belle 4G, 9G - Update Trang 8, 9 [CFW C6/N97]

Ntv_79

no move file avkon.dll. :)) chỉ có flash thui. cho xin cai theme đó nhe bạn. nó đẹp quá tim mãi mà không thấy nó

Move hoặc xóa bình thường mà bạn. Bạn có thể đổi tên folder sys thành sys 1 chẳng hạn, rồi xóa file avkon.dll bình thường. Sau đó đổi tên lại folder như cũ.

daituongquan

Move hoặc xóa bình thường mà bạn. Bạn có thể đổi tên folder sys thành sys 1 chẳng hạn, rồi xóa file avkon.dll bình thường. Sau đó đổi tên lại folder như cũ.
tính xoá cho tiện lun. flash lại rùi.X_X

Ntv_79

tính xoá cho tiện lun. flash lại rùi.X_X

Uh, vậy cũng tốt, lâu lâu flash lại một lần máy cũng sạch mà:D Giờ thử lại xem, đổi tên folder sys rồi xóa bình thường.

Không xóa thì để thế này cũng đẹp lắm mà;;)

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

mình thì chơi themes ẩn 2 cái pin và cột sóng đó khỏe khỏi cần suy nghĩ nhiều....đổi lại themes là có pin với sóng....đỡ mất công xóa với flash mấy...
p/s 1 tí:có bác nào biết sửa lỗi ứng dụng cài đặt bị trống không cài app vào thì nó để trong ứng dụng cài đặt mà khi nào thì nó trống trơn,, phải dùng handy tatman để vào app khổ vô cùng:((

Ntv_79

p/s 1 tí:có bác nào biết sửa lỗi ứng dụng cài đặt bị trống không cài app vào thì nó để trong ứng dụng cài đặt mà khi nào thì nó trống trơn,, phải dùng handy tatman để vào app khổ vô cùng:((
Ứng dụng cài đặt trống là phải rồi, thực ra nó là chỗ để bạn bỏ file sis vào rồi vào đó cài. Còn muốn xóa ứng dụng thì nó ở hàng dưới Ứng dụng đã cài.

saccerwin

Ứng dụng cài đặt trống là phải rồi, thực ra nó là chỗ để bạn bỏ file sis vào rồi vào đó cài. Còn muốn xóa ứng dụng thì nó ở hàng dưới Ứng dụng đã cài.

Ý mình nói cái dụ ứng dụng cài đặt dạng foder chứ kô phải ứng dụng cài đặt trong quản lí ứng dụng bác ntv ơi khi cài phầm mềm xong thì phầm mềm nó sẽ nằm trong mục ứng dụng cài đặt mà khi vô đó thì nó trống trơn ah bác

boy_online01

Ý mình nói cái dụ ứng dụng cài đặt dạng foder chứ kô phải ứng dụng cài đặt trong quản lí ứng dụng bác ntv ơi khi cài phầm mềm xong thì phầm mềm nó sẽ nằm trong mục ứng dụng cài đặt mà khi vô đó thì nó trống trơn ah bác

Lỗi lạ nhỉ? Chắc cài nhiều apps quá nên máy ko load nổi icon.

Last edited by a moderator:

Ntv_79

Máy gì mà có cái đó nhỉ? Cũng có thể bạn dùng cái matrixmenudata của ai đó đã sắp xếp ứng dụng rồi nên nó ko ở trong folder đó nữa. Xem ở các folder khác xem! Nhìn thấy bạn đang dùng theme trong core à? Tốt nhất flash lại:D

saccerwin

Máy gì mà có cái đó nhỉ? Cũng có thể bạn dùng cái matrixmenudata của ai đó đã sắp xếp ứng dụng rồi nên nó ko ở trong folder đó nữa. Xem ở các folder khác xem! Nhìn thấy bạn đang dùng theme trong core à? Tốt nhất flash lại:D
Máy mình c5-03
Xem các folder khác kô có bác ah.cách đó 5 ngày cũng đã bị lỗi này sau đó flash lại. Tới hôm kia nó bị lại ah

cài V_menu vào dùng thử b ạ ,rồi lôi hết nó ra ngoài là xong ,nếu b k dùng Jbak Taskman thì ok ,mình toàn dùng V_menu ,nhẹ ,k tốn ram ,pin chứ lỗi này lần đầu nghe chả biết đường nào mà chỉ
http://www.mediafire.com/?cqghy1ply8ji8ci

Ace cậu có thể úp lại qua link box.net dùm mình cái đang on đt nên down kô đc ah.

dekisugi17

Mình bỏ avkon.dll đúng chỗ rồi. Reset máy nóa hiện ra chữ Nokia rồi đơ lun, hok chịu dzô nữa!! @@

duyphongx6

bác chủ top ơi cho e hỏi với . E dow hai cái fai về mà nó báo chi phôi bởi nhà cung cấp . E hơi bị chậm nên nhờ bác chỉ dùm . E sài x6

Dragon459

Manager
bác chủ top ơi cho e hỏi với . E dow hai cái fai về mà nó báo chi phôi bởi nhà cung cấp . E hơi bị chậm nên nhờ bác chỉ dùm . E sài x6
trường hợp của bạn thì hack phone trước khi sử dụng

qqcc1114

mình cũng vậy .bạn giải quyết đc chưa ? chỉ mình với

ryuy

Có cách nào để làm app này chạy ẩn ko vậy mấy bác? Lúc nào cũng có cái vòng tròn đang chạy nhìn hơi ức chế :D

Chỉnh sửa cuối:

thaimap0000

cho mình hỏi xíu cột sóng 4g mình chép vào đâu mới hiện ra hs vậy??? mới làm đc cột pin à!!!! hix hix giúp mình với