• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Light® - CFW N97v30 cho 5233 (19/9/2011)

LoiPT

Nhìn ảnh thích thật nhưng không biết dùng trong máy sao ạ? em cũng đang cần cái này :d em không thích 4x4 mà lại muốn đưa thêm một số thứ ra Menu có lẽ cái này rất thích hợp

atrau

XM Media Bar Editor 0.3 có thay dc ứng dụng cho mediabar n97mini v30 ko nhi?
Cái đấy chỉ là đổi đường dẫn ứng dụng nên chắc là đươc, nếu bạn ngại làm lấy luôn file đã đổi trong FW này nè, lấy luôn file series60.mif gì đó vì đôi icon rồi (trong bộ icon ấy)

Chỉnh sửa cuối:

Loveanhia

Cái Logo đấy theo CFW bạn ak. có thể thay đổi dùng Cho 5230 mà :D
Oài, lại theo CFW à :(. Đợt trước mình đọc mấy cái topic của bác ngoanrazor thấy cái logo 4G ấy chỉnh sửa trong theme cũng được mà bác :D. Thế bác có cái logo ấy thì cho mình xin với, chứ lại Flash lại máy rồi cài lại hàng đống phần mềm khổ lắm :D :D

LoiPT

Oài, lại theo CFW à :(. Đợt trước mình đọc mấy cái topic của bác ngoanrazor thấy cái logo 4G ấy chỉnh sửa trong theme cũng được mà bác :D. Thế bác có cái logo ấy thì cho mình xin với, chứ lại Flash lại máy rồi cài lại hàng đống phần mềm khổ lắm :D :D
bạn ý hỏi CFW của mình Logo đấy theo Theme hay theo CFW thì phải nên mình nói thế mà.
tý mình đưa lên Rosf2 cho

bạn dùng core của vũ đc k mang nhà kém quá
Core của binh24 bác ak. của Vũ là giành riêng cho CFW của bác vũ thôi, vì mình không Add Quick off và Adobe PDF mà.
mình cũng chưa thử Flash. nhưng nên Flash Core mình Up ở trên

Luu_Tan_Vu

Nhìn ảnh thích thật nhưng không biết dùng trong máy sao ạ? em cũng đang cần cái này :d em không thích 4x4 mà lại muốn đưa thêm một số thứ ra Menu có lẽ cái này rất thích hợp
thì như hình thôi

LoiPT

k có file cài à nha
Vậy thì Mod hay Thay đổi số gì để được Như thế ạ? em sợ như nhìn hình thì đẹp nhưng ngoài thì không thích. hỳ vì còn nhiều yếu tố mà bác. màn hình có phù hợp và dẽ dùng không. hỳ Em hơi quan trong nó tý
xin mod đc không bác
KANTA68
bản này bạn bảo có 1 lỗi là lỗi gì vậy bạn
Rofs2 dung lượng tối đa vẫn là 117 hả bạn
thanks
tối đa là 110 chứ bạn
còn lỗi Phím Qwety

mjnha9

Vậy thì Mod hay Thay đổi số gì để được Như thế ạ? em sợ như nhìn hình thì đẹp nhưng ngoài thì không thích. hỳ vì còn nhiều yếu tố mà bác. màn hình có phù hợp và dẽ dùng không. hỳ Em hơi quan trong nó tý
tối đa là 110 chứ bạn
còn lỗi Phím Qwety
của Vũ 117 nên cứ nghĩ của bạn cũng vậy

doanduylinh

CFW này mình test rồi không bằng của vurain đâu, thường treo máy khi cài slideunlock

mjnha9

tối đa là 110 chứ bạn
còn lỗi Phím Qwety
Rofs 2 của mình lên 112 không bi sao cả này :))
trên thanh media không hoạt động cái cảm biến
cho mình hỏi luôn Qt Repack E là gì vậy
và readroot trong rompatcher có công dụng gì vậy

LoiPT

Rofs 2 của mình lên 112 không bi sao cả này :))
trên thanh media không hoạt động cái cảm biến
cho mình hỏi luôn Qt Repack E là gì vậy
và readroot trong rompatcher có công dụng gì vậy
112 là khi đóng gói song hay là chưa đóng gói vậy
Qt được cài đặt trên thẻ nhớ bạn ak. sẽ không gây lỗi xung đột. bạn vào Topic tham khảo thêm