• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Light® - CFW N97v30 cho 5233 (19/9/2011)

mjnha9

112 là khi đóng gói song hay là chưa đóng gói vậy
Qt được cài đặt trên thẻ nhớ bạn ak. sẽ không gây lỗi xung đột. bạn vào Topic tham khảo thêm
đang chay fl chợt nhớ quên xem dung lượng thấy 112 nghĩ quả này tiêu rồi :)) cuối cùng vẫn bt

LoiPT

đang chay fl chợt nhớ quên xem dung lượng thấy 112 nghĩ quả này tiêu rồi :)) cuối cùng vẫn bt
bạ chạy Roft 2 nào vậy. cả Core nữa? Bạn xem dung lượng trong Proterties hay nhìn vào dung lượng hiển thị dưới tên Sof2.
của bạn là ~112,000 KB đúng không?

Chỉnh sửa cuối:

kulboy_vn

Cái Logo đấy theo CFW bạn ak. có thể thay đổi dùng Cho 5230 mà :D
thế bác chưa nghe thấy anh Luyện cướp vàng à! vãi luyện tức là pro ấy đồng nghĩa với vl ý
e xin lỗi vì bậy quá vì e là teen mà hihi các bác thông cảm

NTiolanDatluu

thế bác chưa nghe thấy anh Luyện cướp vàng à! vãi luyện tức là pro ấy đồng nghĩa với vl ý
e xin lỗi vì bậy quá vì e là teen mà hihi các bác thông cảm

mình chưa flash nên chưa biết ntn ( giờ flash ngại cài app lại :D ) thank kanta68 đã chia sẽ cho mọi ng, công sức làm ra 1 cook là rất khó khăn. Chúc bạn có nhưng bản cfw hoàn thiện tốt hơn nữa! =D>

P/S: đừng nhắc đến cái thằng Luyện vớ vẫn trong topic nữa! 8-|

LoiPT

e cứ vào xem ảnh là máy đơ bó tay luôn
~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(
mình đã test rất kỹ. Không hề có lỗi này nha. Ban xem laj dùm. Không xem thử video đó. Mình vào xem ảnh đó thôi. Nếu lỗi vậy bạn thử khởi động lại nha. Hoặc flash lại nha

mjnha9

bạ chạy Roft 2 nào vậy. cả Core nữa? Bạn xem dung lượng trong Proterties hay nhìn vào dung lượng hiển thị dưới tên Sof2.
của bạn là ~112,000 KB đúng không?
chỉ riêng Roft2 112,909kb còn bằng Proterties thì 110 MB (115,618,107 bytes)

doanduylinh

không bằng ở điểm nào bạn ơi? cài Sile Unlock dùng Non_unlock ý? mà treo ra sao vậy?

thì mình flash bản Non_unlock của bạn chứ đâu, máy thường bị đơ ra (phải tháo pin luôn), mình flash 2 lần luôn đó

x4kio

thì mình flash bản Non_unlock của bạn chứ đâu, máy thường bị đơ ra (phải tháo pin luôn), mình flash 2 lần luôn đó
cái này mìh k~ bị nè ,k cần fải tháo pin đâu bạn ,bạ cứ zô fần mềm ,fần nào nào đứg ,bấm nút đỏ ,r` vô lại fần mềm khác ,cứ như vậy ,chút là trở lại bìh thừog àh ,cái đó k fải do CFW của bạn đó đâu ,hồi đó máy mìh k~ bị ,mà h tự dưg hết r` ,chẳg bik s nó tự hết nữa :)

ngviethoa

1 số điểm cần chú ý như sau:
đã có backlight gốc rồi thì k cần lightctrl nữa đâu.
trừ khi để lại miniqwerty và độ sáng màn hình quá sáng mới cần.
mediabar phải restart mới chạy/ cái accelswitch trên media k chạy dc.
còn lại mình thấy khsa ổn

LoiPT

1 số điểm cần chú ý như sau:
đã có backlight gốc rồi thì k cần lightctrl nữa đâu.
trừ khi để lại miniqwerty và độ sáng màn hình quá sáng mới cần.
mediabar phải restart mới chạy/ cái accelswitch trên media k chạy dc.
còn lại mình thấy khsa ổn
Cái MediaBar h em mới để ý. thank anh nhiều!

ngviethoa

à.còn cái camera use ready chưa fix nữa.
làm luôn và ngay đi nhé.bỏ cái chọn ngày tháng khi mới flash luôn đi.
mới cook thế này tạm ổn rồi,.

LoiPT

à.còn cái camera use ready chưa fix nữa.
làm luôn và ngay đi nhé.bỏ cái chọn ngày tháng khi mới flash luôn đi.
mới cook thế này tạm ổn rồi,.
Camera use bị sao ạ? em chưa rõ. phải Fix sao ạ?