• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Light® - CFW N97v30 cho 5233 (19/9/2011)

LoiPT

lối camera đang sử dụng đó.
khi mà mình xoá ảnh đi sau khi chụp nó bị thế.
có file fix trong pic mod của mình nhé.
tại em thấy có Mod đó nhưng không biết nó có tác dụng gì.
Phát hiện càng nhiều lỗi và nhận xét càng nhiều giúp em nha. hỳ
Cảm ơn anh!
Có bản mới em gửi anh Kiểm tra giúp được không ạ?

ngviethoa

tại em thấy có Mod đó nhưng không biết nó có tác dụng gì.
Phát hiện càng nhiều lỗi và nhận xét càng nhiều giúp em nha. hỳ
Cảm ơn anh!
Có bản mới em gửi anh Kiểm tra giúp được không ạ?

k sao.mới vào ngành k tránh khỏi sai sót mà.
cứ từ từ quen hết ý mà.

LoiPT

k sao.mới vào ngành k tránh khỏi sai sót mà.
cứ từ từ quen hết ý mà.
Hỳ. em hơi cẩu thả với hay quên nên bị lỗi cái là rối tung rối mù lên.
Muộn quá. G9 cái. Anh ngủ ngon, cả nhà ngủ ngon.
mai G7 rồi tiếp tục :))

ngviethoa

ok.ngủ cái đã.test cả ngày rồi.
chú ý thêm cái java permission nữa nhé.
chức thành công với FW mới.

ngviethoa

hình như khi vào mạng bằng ứng dụng java phải chọn điểm truy cập
mod rồi thì vào k cần chọn.mệt

LoiPT

hình như khi vào mạng bằng ứng dụng java phải chọn điểm truy cập
mod rồi thì vào k cần chọn.mệt
anh có Mod này cho em xin với em không tìm thấy ạ
Đã thấy!

Chỉnh sửa cuối:

mjnha9

không có icon nhạc ngoài HS :( bất tiện đã thế vào bằng trinh phát nhạc bấm trở về lại ra hẳn HS
sửa lại đc không bạn

LoiPT

không có icon nhạc ngoài HS :( bất tiện đã thế vào bằng trinh phát nhạc bấm trở về lại ra hẳn HS
sửa lại đc không bạn
Nhạc bạn có thể vào tùy chọn chỉnh sửa nội dung rồ thêm vào được mà. (Tùy chọn--> chỉnh sửa nội dung--> trình phát nhạc)
Nghe nhạc rồi trở về ra luôn HS ak. bản nào thế bạn. mình không có lỗi đó đâu. bạn nói rõ được chứ,
Mà nên Flash bản Update 21/9 bạn ak. mình đang trong quá trình sửa lỗi. thank

namhbnam

ko đưa được cái icon stopmusic ra ngoài. Đang dùng slick để chat yahoo có tin nhắn phát là out. dzmusickey tăng giảm âm lượng ko dùng được. Với cả dễ mất ram wa.

LoiPT

ko đưa được cái icon stopmusic ra ngoài. Đang dùng slick để chat yahoo có tin nhắn phát là out. dzmusickey tăng giảm âm lượng ko dùng được. Với cả dễ mất ram wa.
stopmusic đư ra ngoài làm gì. giấu Icon nó đi rồi mà. dùng Chat Slick làm gì. giờ ai dùng Slick nữa chứ tải Nimbuzz về đi. DZmusic vốn tăng giảm không add vào tăng giảm được mà. chỉ add được 3 phím xanh đỏ camera nha trên cácn bản đều thế. mình sẽ xem rồi Fix sau, nhưng khả năng không cao vì chưa thấy ai làm cả
ram dùng sao dễ mất. bạn dùng ứng dụng thì tất nhiền ram sẽ giảm cò gì. nhưng thoát ứng dụng ra Ram sẽ lên. CFW nào chẳng thế chứ

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

đề nghị thêm MOD fix dzmusickey nhé.
k dùng phím tăng giảm âm lượng dc.
em đang xem nhưng Không fix được thì phải chưa thấy ai fix được cả. cài gời cũng như thế. không add được 2 phím volume bên sườn. thử cách dữ chặt không được, em chỉ fix được 2 phím xanh đỏ đó thôi
mọi người ai fix được bảo với nha!
Ai có tai nghe Bluetooth thử xem còn lỗi không nha.

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

ơ ơ. tắt nhạc khởi động chõ nào thế pác
bản này mình vãn để nhạc khởi dộng Nokia mặc định. nếu để dùng muốn khởi động không có tiếng có thể chọn cấu hình im lặng rồi tắt máy nha

LoiPT

Vừa Fix hết lỗi của bản này còn cái mediabar và Âm lương DZ mà lười làm tiếp ghê. nản rồi. mai lại mất mấy lít ăn cưới thằng bạn lại không Online được chứ

mjnha9

Nhạc bạn có thể vào tùy chọn chỉnh sửa nội dung rồ thêm vào được mà. (Tùy chọn--> chỉnh sửa nội dung--> trình phát nhạc)
Nghe nhạc rồi trở về ra luôn HS ak. bản nào thế bạn. mình không có lỗi đó đâu. bạn nói rõ được chứ,
Mà nên Flash bản Update 21/9 bạn ak. mình đang trong quá trình sửa lỗi. thank
ngoai HS có trình phát nhạc nhưng không có icon t.phát nhạc cái này để vào mục nhạc chứ không phải bài đang phát
mà có update khi nào mà mình không biết nhỉ.cho hỏi cái ovimap khi phong to lên rồi thu nhỏ bằng cách nào

LoiPT

ngoai HS có trình phát nhạc nhưng không có icon t.phát nhạc cái này để vào mục nhạc chứ không phải bài đang phát
mà có update khi nào mà mình không biết nhỉ.cho hỏi cái ovimap khi phong to lên rồi thu nhỏ bằng cách nào
vào menu có mục nhạc đấy thôi. Bạn không thấy gửi hình mình xem được chứ.
mình không bị lỗi gì ở mục nhạc cả đâu