• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Light® - CFW N97v30 cho 5233 (19/9/2011)

Nhdhung

Cook được CFW quả thật rát gian nan
thế mà công sức đó có khi còn k bằng up game theme phần mềm hay việt hóa. nản.

Bác thật là vãi linh hồn. He he. Sorry mod và các mem, tại quá bức xúc :)

LoiPT

Bác thật là vãi linh hồn. He he. Sorry mod và các mem, tại quá bức xúc :)
thôi bạn. dù sao Mình cũng lập Topic này mà. Muốn lập để học hỏi thôi.
có gì thông cảm chứ. Stop nha

mjnha9

vào menu có mục nhạc đấy thôi. Bạn không thấy gửi hình mình xem được chứ.
mình không bị lỗi gì ở mục nhạc cả đâu
mình xai bản tap.thêm nội dung ngoài hs của mình chỉ có trinh phát nhạc dùng để next thôi chứ không có icon nhạc.và carm bien tren media k hoat dong

LoiPT

mình xai bản tap.thêm nội dung ngoài hs của mình chỉ có trinh phát nhạc dùng để next thôi chứ không có icon nhạc.và carm bien tren media k hoat dong
do bạn Flash lỗi nha. bạn xem lại giúp mình chứ mình không hề có lỗi đó bạn ak

namhbnam

làm sao xoa được mấy cái đèn pin hay chặn cuộc gọi đi bây giờ vây.

namhbnam

sao cái cảm biến ở HS ko được vậy. Ak bác cho hỏi cái UID của cảm biến là j thế

mjnha9

chủ thớt cho hỏi làm sao để đền chổ cảm biến phía trước nó nháy như trong video vậy

LoiPT

chủ thớt cho hỏi làm sao để đền chổ cảm biến phía trước nó nháy như trong video vậy
bạn ơi đó là do khi quay nó như vậy đấy. như bạn thử máy quay quay vào Màn hình máy tính hay tivi ý. nó sẽ có gợn sóng ý.
Nếu bạn thích đèn sáng thế thì có 1 cách đấy. nhưng phải Bung máy ra cơ. thêm đèn vào phím MediaBar, mình thấy có người làm thế - chế đèn như 11-12 nhưng không nên như thế
7 Lượt download Tap to Unlock ai Flash rồi cho mình xin ý kiến đi

Chỉnh sửa cuối:

doanduylinh

do bạn Flash lỗi nha. bạn xem lại giúp mình chứ mình không hề có lỗi đó bạn ak
Cảm biến trên thanh media không hoạt động là chính xác, hình như lúc tác dụng lúc không, flash mấy lần cũng vậy thôi

LoiPT

Cảm biến trên thanh media không hoạt động là chính xác, hình như lúc tác dụng lúc không, flash mấy lần cũng vậy thôi
không phải như thế. thanh cảm biến có hoạt động. nhưng bị lỗi. Flash song phải khởi động lại máy mới có thể dùng nó!

LoiPT

Reply phát cuối. Đã hoàn thiện Topic không còn vấn đề gì. Xin Mod khóa topic giùm em
Thank!

MinhThang

Manager
Reply phát cuối. Đã hoàn thiện Topic không còn vấn đề gì. Xin Mod khóa topic giùm em
Thank!

Sao lại khoá hả em? Cứ để anh em dùng và còn thảo luận nữa chứ.
P/S: Lúc trước dùng 5233 nay đã xuống đời qua N8 nên không có máy để Flash, dạo này 5233 toàn các bản CFW đẹp không à.

fanto195

bác ơi, có tình trạng tin nhắn chập chờn, lúc được lúc ko?! ko biết có ai bị như em ko ạ
bác thêm conversation vào message đi :D

mjnha9

sao mình thêm mod có cả ttpot ở mục nhạc vào không đc nhỉ
ma phải tải cả core kèm theo hả bạn