• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V74 (Core 21872) với LEO's MANILA

FreemanNFS

áh trời ơi, mấy hôn nay bận quá làm mình trở thành lạc hậu quá rồi, không biết bác Quang đã up v74, cám ơn bác Quang nhiều lắm. bây giờ phải down về liền để up liền, vì mình rất thích build của COM2. he he. thanks bác QUang. mà down free MU là mình chết rồi, donw được 4,5Kb/s àh. muốn up liền mà bây giờ phải cố gắng ngồi đợi dài cổ rồi.có ai làm ơn up len RS hay 1280 giúp mình nha, thanks trước.

Chỉnh sửa cuối:

virus813

Hix, không đủ 5 post để download. Thôi cám ơn bác Quang trước. Cố kiếm đủ post đã :(

vbminh

Htc sense 2.5 1920 này cai messaging của nó không tiện cho lắm nhỉ, cái nút send lại để bên dưới không co nút back, khi reply xong không biết quay về thế nào

- Cái soft message này còn 1 cái dở (lặp lại hồi xưa đã bị) nữa là tin nhắn sau lại nằm lên phía trước, ví dụ mình hỏi người ta cái gì thì khi trả lời tin nhắn của ng.ta lại ở phía trên tin của mình! :-? :-?
- Mình rất thích cái Animated Wallpaper, hình động rất đẹp, giá mà có nhiều hình hơn nữa để đc tùy chọn thì quá thích!!! Nhưng có điều là ko kiểm soát đc lúc nào nó chạy lúc nào ko, mình thích khi nào cứ bấm nút Home thì nó chạy thì lại ko được! :-? :-? :-? . Mình nhớ có bản ROM nào đó của B.Quang làm hồi xưa, cái Animated Weather cứ bấm nút Home là chạy lại cái hình động thích lắm, trông rất đẹp! :D :D

DucLong

Super V.I.P
Я согласен! Но непонятно почему такая несправедливость к тебе? Напиши мне плиз в аську - пообщаемся!!!

Благодарю вас за ваши чувства! обществе всегда существует несправедливость.

virus813

- Cái soft message này còn 1 cái dở (lặp lại hồi xưa đã bị) nữa là tin nhắn sau lại nằm lên phía trước, ví dụ mình hỏi người ta cái gì thì khi trả lời tin nhắn của ng.ta lại ở phía trên tin của mình! :-? :-?

Theo mình biết thì nó sắp xếp theo thời gian. Bởi vậy nếu đồng hồ 2 máy lệch nhau đáng kể thì nó sẽ xếp lộn xộn.
Mà sao từ v70 tới giờ máy toàn nhận mạng của mobifone là 3g hspa, làm phải tự chỉnh lại connection mới có gprs.

echvang

Chú ý chú ý.
Tối nay bác Quang ra v75, hứa hẹn thay đổi nhiều thứ hấp dẫn.
Ai làm chuột bạch đầu tiên nào?

doquangduc

Well-Known Member
Chú ý chú ý.
Em xin đặt chỗ nhá. Tối nay lại phải thức cả đêm rùi, may mà mai được nghỉ.:D

QuangAK

Mà sao từ v70 tới giờ máy toàn nhận mạng của mobifone là 3g hspa, làm phải tự chỉnh lại connection mới có gprs.

- Cái này có thể do bạn để chế độ 3G là Auto nên đt nó detect ra 3G (HSDPA). Nhưng hiện tại mạng 3G của Mobifone chưa triển khai chính thức nên các thông số thiết lập 3G chưa được đầy đủ.

PhamQuang

Manager
Chú ý chú ý.

Chả có cơ sở gì để nói là sẽ có bản V75 cả. :D
Hiện tại chưa có gì mới để làm bản khác cả. Các bạn cứ yên tâm test các bản hiện có đi.

Born

bac quang oi em moi up len cai rom nay cho cai HD xong nhung thu chay wifi thi khong co cach nao turn on wifi duoc bac test dum em loi nay duoc ko????

co ai bi loi nay giong nhu minh ko nhi???

thanks bac quang nhiuuuuuuuuuuuuuuu

Không có lỗi này, wifi chạy bình thường

rinhvh

bac quang oi em moi up len cai rom nay cho cai HD xong nhung thu chay wifi thi khong co cach nao turn on wifi duoc bac test dum em loi nay duoc ko????

co ai bi loi nay giong nhu minh ko nhi???

thanks bac quang nhiuuuuuuuuuuuuuuu

Cái này bạn vào All setting->WiFi->kích vào Turn on

dinosaur2506

tks Pác Phạm Quang nhiều lắm, e đã tét thử bản V74 và cảm thấy tốc độ ổn định hơn nhiều so với mấy bản trước.
Chỉ có chút bất tiện là nt xong ko có nút back mà fải lùi lại 1 tab như Pác nói hoặc là ấn nút home :)
còn thời tiết thì fải update = wifi, nếu update = GPRS thì cái dc cái ko :)