• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

minhthang772

jaf xong có khởi động lại chưa mà treo như thế hả nếu ảnh thì phải để nó load mới dc chứ ko phải như dt 1Ghz bật là xem liền đâu

namhbnam

jaf xong có khởi động lại chưa mà treo như thế hả nếu ảnh thì phải để nó load mới dc chứ ko phải như dt 1Ghz bật là xem liền đâu
khỏi cần phải khởi động lại. Cứ treo là phải tháo pin thế đã được chưa. CÁi khoản bật ảnh kể cả load xong ấn vào đợi chắc cả phút mới lên hình. Lên hình rồi thì lại bình thường

namhbnam

Nhưng nói chung là cứ phải thử đã. Thích dùng những cái mới hơn. Hơ hơ

Luu_Tan_Vu

khỏi cần phải khởi động lại. Cứ treo là phải tháo pin thế đã được chưa. CÁi khoản bật ảnh kể cả load xong ấn vào đợi chắc cả phút mới lên hình. Lên hình rồi thì lại bình thường
K phải chỉ 1 mình bạn test bản này. chưa ai nói nó giật hết. bạn k thích hơp xài cfw của mình rồi

minhthang772

theo tôi nghĩ có lẽ bạn chưa xoá nhưng file pivate còn lại của bản trước cũng có thể làm có tình trạng như vậy thử jaf lại xoá mấy file đó hết xem sao

namhbnam

Hix. Mn nói cứ như mình đổ oan cho ý, mình thấy thế nào nói thế thui chứ chả có ác ý gì đâu. Thui mình không nói gì nữa, mau ra bản mới cho mọi người nha

namhbnam

theo tôi nghĩ có lẽ bạn chưa xoá nhưng file pivate còn lại của bản trước cũng có thể làm có tình trạng như vậy thử jaf lại xoá mấy file đó hết xem sao
Đã xóa hết. Thôi chả cần đâu. Kệ chắc máy lởm

Luu_Tan_Vu

Hix. Mn nói cứ như mình đổ oan cho ý, mình thấy thế nào nói thế thui chứ chả có ác ý gì đâu. Thui mình không nói gì nữa, mau ra bản mới cho mọi người nha
k mình nói thật đó mình cũng vậy mà. k có ý gì đâu. lúc duy thanh còn cook fw dù fw của duy thanh rất tốt nhưng mà mình k xài được, cứ gặp lỗi hoài

namhbnam

k mình nói thật đó mình cũng vậy mà. k có ý gì đâu. lúc duy thanh còn cook fw dù fw của duy thanh rất tốt nhưng mà mình k xài được, cứ gặp lỗi hoài
uk kệ đi. Đợi ra bản mới xem sao. Bản đầu cũng chưa nói gì được cả

huutran77

Chán nhỉ,cấp này bận rộn quá chỉ dc chiều nay rảnh mà down hoài k có dc,muốn lên V51 cho rồi để nhìn thấy nhiều bản cho v50 quá mà thèm mất công flash,hey.
PS:/Bạn nào tốt bụng down rồi up dùm mình lên host khác với.thật tình là k down dc.thank thank thank nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

kulboy_vn

nóng mắt với cái megashare này quá sao nó cùi thế k biết down mãi k đc bực cả mình

Luu_Tan_Vu

a down bình thường như mediafire thôi. Tại mediadire up chậm mà hay lỗi với up bằng 3 g lỡ đang up nó die là tiêu

0902123007

hix lâu có 5230 quá bạn ơi làm 5230 mình cook với ram máy mình chẳng hỉu sao toàn gần 3X hết pin nhanh quá hok dùng đc sps luôn bùn

nhockfc

xin phép bác Vũ up cái rosf2 cho 5230 lên cho ae :D
RM-588_51.0.002
trong khi chờ đợi bản của bác Vũ thì có thể dùng bản mình port từ 5233 (ở trên) sang. dùng 2 ngày r mà chưa thấy lỗi j ;))

0902123007

xin phép bác Vũ up cái rosf2 cho 5230 lên cho ae :D
RM-588_51.0.002
trong khi chờ đợi bản của bác Vũ thì có thể dùng bản mình port từ 5233 (ở trên) sang. dùng 2 ngày r mà chưa thấy lỗi j ;))
bạn cũng dùng 5230 ah bản này pin với ram thế nào bạn mình dùng cfw ram chỉ có trên 2x thôi ngốn ghê quá ah cho mình nick yahoo đi mình muốn hỏi bạn mấy cái ok :-?

Status
Không mở trả lời sau này.