• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Box UIQ ngày càng vắng khách!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

eternal_vnn

hic, anh Tú vào thấy anh chị em UIQ gọi bằng chị 09xx chắc buồn cười lắm :-?? =))
PS: Năm nay Hương mới thi ĐH hả em, cố lên nhá ^ ^ !!!

ngốc ơi người ta sinh viên năm thứ 3 rùi!em nói rồi Hiếu cũng ko nhớ :)

Chung_tuhinh

Hết đời UIQ rồi mình lại quay về S60 :D
Lúc đó mua N97 là vừa, cũng cảm ứng và Qwerty
Trước tới giờ toàn Symbian :d

mylove81

Hôm nay vào diễn đàn nghe các bác nói mình thấy xúc động quá,mình thì mới dùng UIQ,cũng ko rành máy tính nên toàn down của các bác về dùng ko hà,chưa đóng góp gì cho box UIQ mình thấy nợ các bác nhiều quá mà mình ko biết làm gì để cảm ơn,mình chỉ biết thanks các bác và chúc tất cả anh em luôn khỏe nhé,bây giờ mình đã có 2 em UIQ rồi cho dù sao này tương lai của 2em nó ra sao thì mình cũng ko bao giờ từ bỏ nó và mình tin là tất cả anh em cũng ko quay lưng lại với UIQ 8-|8-|

vuongtrungduong

Hôm nay vào diễn đàn nghe các bác nói mình thấy xúc động quá,mình thì mới dùng UIQ,cũng ko rành máy tính nên toàn down của các bác về dùng ko hà,chưa đóng góp gì cho box UIQ mình thấy nợ các bác nhiều quá mà mình ko biết làm gì để cảm ơn,mình chỉ biết thanks các bác và chúc tất cả anh em luôn khỏe nhé,bây giờ mình đã có 2 em UIQ rồi cho dù sao này tương lai của 2em nó ra sao thì mình cũng ko bao giờ từ bỏ nó và mình tin là tất cả anh em cũng ko quay lưng lại với UIQ 8-|8-|

hảo hảo,bác này cùng ý với tôi!tôi thì dù có dùng P9i đến hỏng cũng có giữ lại cái xác để sau này đem khoe với con cháu : "ông đã tững làm thành viên của PV đấy" :D
UIQ-muôn năm!

HuynhThanh

Mình không phải là thành viên của UIQ, nhưng khi đọc những dòng tâm sự chân thành của anh em mình rất cảm phục! Chúc box UIQ sẽ còn phát triển lâu dài hơn nữa!=D>

XiaoGui

Hehe, nhầm :D:D

Ax, vậy mà trước giờ tưởng bằng tuổi :(:(:(. Chắc mình chỉ lớn hơn khoa123 (15t) thôi nhỉ :D:D:D

Năm thứ 3 thì chắc là bằng tuổi mình hén,hehe. Thế thì có đồng chí shadow kém tuổi,hehe. Vẫn được làm anh.

Hôm nay quay lại diễn đàn đọc được những lời anh em viết thấy cảm động quá,diễn đàn có những người nhiệt huyết như vậy thì sẽ ko thể nào mà chết được,mà nó sẽ còn sống mãi ấy chứ. Chúc anh em UIQ luôn mạnh khỏe,học tập công tác tốt,và đừng rời bỏ UIQ...

Son_Nguyen

ngốc ơi người ta sinh viên năm thứ 3 rùi!em nói rồi Hiếu cũng ko nhớ :)

Lâu lắm rồi mới thấy em vào 4rum, đọc bài viết của em anh thật sự rất vui, vui vì 4rum UIQ vẫn còn nhiều người có tâm huyết mặc dù UIQ đã bị khai tử. Em đang thi học kỳ à? Chúc em đạt kết quả tốt. Lúc nào xuống HN chơi thăm anh & Hiếu nhé.:D.
P/S: Hiếu à, anh còn hơn 1 tuần nữa là bắt đầu nghỉ hè rùi? Lại tiếp tục chuẩn bị kêu gọi anh em UIQ3 HN offline đi thôi.=)).

rockmeout

Đã bao lần định đổi máy nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì vưỡn không từ bỏ được P9. Một phần là vì...giá em nó sụt kinh quá, sony vớ xong quả bẫm rồi để mặc cho giá em P9 tụt nhanh hơn cả Vn-Index. Mà Vn-Index thì còn lượn hình sin chứ P9 thì, haizzzz, vác kính lúp ra soi cũng không thấy sủi bọt.
Nhưng ấy là phần nhỏ, đối với kẻ chủ yếu học hỏi từ mọi người như mình thì tình cảm của anh em trên sàn, à nhầm, trên diễn đàn mới là quan trọng. Việc anh em ít...offchai và không sôi nổi như ngày-xưa-cũ nữa chỉ là do số lượng thành viên đã ít lại bận rộn, và đương nhiên cũng do việc phát triển phần mềm mới dành cho UIQ là quá sức đối với đại đa số những người đang dùng. Dư chấn của khủng hoảng toàn cầu có ảnh hưởng toàn diện đến UIQ, song dư địa còn nhiều và mình luôn hy vọng vào các cao thủ. Những người như mình thì cứ...offchai là cố gắng có mặt kích cầu. Offchai thôi!!! :D

Caohieu88

Lâu lắm rồi mới thấy em vào 4rum, đọc bài viết của em anh thật sự rất vui, vui vì 4rum UIQ vẫn còn nhiều người có tâm huyết mặc dù UIQ đã bị khai tử. Em đang thi học kỳ à? Chúc em đạt kết quả tốt. Lúc nào xuống HN chơi thăm anh & Hiếu nhé.:D.
P/S: Hiếu à, anh còn hơn 1 tuần nữa là bắt đầu nghỉ hè rùi? Lại tiếp tục chuẩn bị kêu gọi anh em UIQ3 HN offline đi thôi.=)).

Đã bao lần định đổi máy nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì vưỡn không từ bỏ được P9. Một phần là vì...giá em nó sụt kinh quá, sony vớ xong quả bẫm rồi để mặc cho giá em P9 tụt nhanh hơn cả Vn-Index. Mà Vn-Index thì còn lượn hình sin chứ P9 thì, haizzzz, vác kính lúp ra soi cũng không thấy sủi bọt.
Nhưng ấy là phần nhỏ, đối với kẻ chủ yếu học hỏi từ mọi người như mình thì tình cảm của anh em trên sàn, à nhầm, trên diễn đàn mới là quan trọng. Việc anh em ít...offchai và không sôi nổi như ngày-xưa-cũ nữa chỉ là do số lượng thành viên đã ít lại bận rộn, và đương nhiên cũng do việc phát triển phần mềm mới dành cho UIQ là quá sức đối với đại đa số những người đang dùng. Dư chấn của khủng hoảng toàn cầu có ảnh hưởng toàn diện đến UIQ, song dư địa còn nhiều và mình luôn hy vọng vào các cao thủ. Những người như mình thì cứ...offchai là cố gắng có mặt kích cầu. Offchai thôi!!! :D

Off thì Off.. Mấy hôm vừa rùi anh Quốc Anh có nhắn hỏi off chai lọ thế nào, chắc bây giờ lại đi tour rồi, nghe nói có máy mới ;;)...hehe, anh em nào đứng ra khởi xướng đi em sẽ support phía sau, em 20 ngày nữa mới bước vào chiến dịch thi ^ ^. Tuần này hay tuần sau đều OK!
@ anh Bình: Nomura có chỗ nào tạp vụ, quét dọn anh Bình chỉ cho em vào thực tập giữa khóa với :(( :((

vuongtrungduong

@Hiếu : trời sao Mód lại phải xin chân quét dọn tạp vụ thế kia =)) rảnh quá hay thiếu việc vậy?nếu trên HN lần này off chắc mình cũng cố lên tham ra tham vào hehe
p/s : cậu ơi rủ cả eternal đi nhé!

Son_Nguyen

Off thì Off.. Mấy hôm vừa rùi anh Quốc Anh có nhắn hỏi off chai lọ thế nào, chắc bây giờ lại đi tour rồi, nghe nói có máy mới ;;)...hehe, anh em nào đứng ra khởi xướng đi em sẽ support phía sau, em 20 ngày nữa mới bước vào chiến dịch thi ^ ^. Tuần này hay tuần sau đều OK!
@ anh Bình: Nomura có chỗ nào tạp vụ, quét dọn anh Bình chỉ cho em vào thực tập giữa khóa với :(( :((
Cứ thi cử xong đi rồi off chai lọ cho thoải mái nhé Hiếu.:)). Anh thì tuần này & tuần sau còn 3 môn thi nữa là xong roài.
@vuongtrungduong: nếu cậu lên HN được thì tham gia cùng anh em cho vui nhá.:).

XiaoGui

Cứ thi cử xong đi rồi off chai lọ cho thoải mái nhé Hiếu.:)). Anh thì tuần này & tuần sau còn 3 môn thi nữa là xong roài.
@vuongtrungduong: nếu cậu lên HN được thì tham gia cùng anh em cho vui nhá.:).

Các bác để hè off đi,cho em về tham gia với.hixhix. Em chưa được tham gia vụ nào bao giờ.

XiaoGui

Thì đang bàn về chuyện offline hè mà em. Khoảng tháng mấy thì em về?

Hì,em chắc là gần giữa tháng 7 thì về ạ,đầu tháng 7 em thi xong là em về luôn. Mà không biết lúc đấy anh Công về chưa? A Công có khi còn về sau em ý,hihi

eternal_vnn

hi,em đang thi hk đây,thế anh thi chưa ạh?có dịp em rảnh thì nhất định sẽ cố gắng tham gia offline cùng các mem PV mình :D mà các anh toàn offchai chứ có offline gì đâu ^^

XiaoGui

hi,em đang thi hk đây,thế anh thi chưa ạh?có dịp em rảnh thì nhất định sẽ cố gắng tham gia offline cùng các mem PV mình :D mà các anh toàn offchai chứ có offline gì đâu ^^

nói cái kiểu này thì chắc là ko tham gia được rồi,hờ hờ. Mà off chai thì cho con gái đi,còn offline thì ko cho

Caohieu88

Lâu lắm rồi đi học về mới thấy box UIQ có nhiều bài mới đến thế :((

XiaoGui

Lâu lắm rồi đi học về mới thấy box UIQ có nhiều bài mới đến thế :((

Hôm nay gần cuối tuần rồi,anh em chuẩn bị nghỉ ngơi anh ạ,hihi. Thôi em đi học đây,bác ngồi lại post bài thêm cho vui nhé. Chúc anh chuẩn bị cuối tuần vui vẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.