• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Box UIQ ngày càng vắng khách!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

SE990i

Khoảng 2tr1 đến 2tr7 gì đó, cũng tùy máy nữa bạn ^ ^ .Hôm qua lên Đặng Dung mua bút cho P9 thấy con mới nguyên ( ko xem kĩ - chỉ lấy bút xịn thôi :D) thì giá là 2tr1 (ko Flip)

PS: Kể ngoài lề tý, hôm qua mình đi tìm mua bút cho P9 trên Đặng Dung, có 2 hàng bút xịn (vặn ra được thành 3 khúc :D). Hàng thứ nhất hỏi bao nhiêu, nó đòi 100k, trả 70 có bán ko, ko thèm trả lời, hỏi lại nó bảo sang hàng khác mà mua bút đểu....>:) tức mình đi sang hàng hơi đối diện chút :( :p , vừa trêu ngươi vừa tìm bút, may quá tìm được ngay cái bút xịn - Tháo từ con P9 hàng France mới cứng ;;) , hỏi bao nhiêu thì họ hỏi mình trả bao nhiêu vì chưa từng bán bút P9 bao giờ nên ko biết giá, mình bảo 70k có bán ko, họ bảo kỵ số 7 nên thôi bán cho 60k ^ ^. Phấn khởi và vui mừng, vừa mua bút xịn mà giá chỉ bằng 1/3 trong Se-care... đúng là cả đời ko ai học được chữ "ngờ" =))

Nhân tiện cái bút mình cũng kể thêm chút chút về cái bút
Nghe Hiếu nói bút xịn là vặn ra được 3 khúc,thế là ngồi 1 lúc,mình vặn ra được ba khúc => kết thúc . Bút xịn =))
Cám ơn bác Hiếu đã chia sẽ kinh nghiệm bút xịn và bút không xịn

poly

Hehe bút xịn là thế hã a :) còn cây bút w960 thì chỉ có 1 khúc,pro nào vặn làm 3 khúc thì koi chừng àh nghen ;))

Caohieu88

46 thành viên lúc 23h20, cũng ko đến nỗi vắng lắm nhỉ b-). Mong anh em tiếp tục ủng hộ và duy trì UIQ!

ngoisaole

46 thành viên lúc 23h20, cũng ko đến nỗi vắng lắm nhỉ b-). Mong anh em tiếp tục ủng hộ và duy trì UIQ!

uh mình cũng thấy vậy. nhưng UIQ giờ mình thấy cũng it phần mền quá, giờ chỉ muốn tìm hiểu sâu thêm vào thui chứ cũng hết cái để phá rùi. nhưng ko có trình đọ kém quá huhu:((

Chung_tuhinh

Nhân tiện cái bút mình cũng kể thêm chút chút về cái bút
Nghe Hiếu nói bút xịn là vặn ra được 3 khúc,thế là ngồi 1 lúc,mình vặn ra được ba khúc => kết thúc . Bút xịn =))
Cám ơn bác Hiếu đã chia sẽ kinh nghiệm bút xịn và bút không xịn
=))
Thật ra là nó có 3 khúc thật, nhưng mà chưa bao giờ mình thử tháo nó làm 3 khúc cả.
Lẩm khẩm là "Khúc nào ra khúc ý"
=))

ngoisaole

=))
Thật ra là nó có 3 khúc thật, nhưng mà chưa bao giờ mình thử tháo nó làm 3 khúc cả.
Lẩm khẩm là "Khúc nào ra khúc ý"
=))

bút em chưa vặn mà đã rớt ra 3 khúc rồi vậy có phải đò thiết không hả bạn hihi:p:p

poly

Hok bít có còn offline UIQ nữa hok các pro ?? Chờ đợi 1 ngày off để bít thêm kn,ngày xưa xài w950 mà chưa đi off lần nào :|

vuongtrungduong

off chứ sao lại ko!off mạnh!UIQ còn dài,ít ra là đến ngày anh em trong box này đồng loạt đổi sang Saito Idou!

caotunglam

Nhận tiện nói về cái bút , vâng cái đầu bút của em đã bị kẹt bên trong , kéo theo kẹt luôn cả nút khóa , tí phải đi mượn đồ nghề tháo ra giải cứu cho em nó :))

dengrumingzi

Box UIQ ngày càng vắng khách!!! hoặc " uiq bị từ bỏ"

kO NÊN LẬP NHỮNG TOPIC nghe " THIẾU SỨC CHIẾN ĐẤU" như vậy.

MỤC ĐÍCH CHÍNH THAM GIA DIỄN ĐÀN CỦA ĐÔNG ĐẢO MỌI NGƯỜI LÀ CHIA XẺ KINH NGHIỆM, PHÁT HIỆN ƯU NHƯỢC ĐIỂM CỦA DÒNG ĐIỆN THOẠI MÌNH ĐANG DÙNG, QUA ĐÓ HƯỚNG TỚI CÁI ĐÍCH GIÚP ĐỠ NHAU HOÀN THIỆN DẾ IU.

Vả lại, Ít người hay nhiều người vào box không quan trọng bằng chất lượng các topic.

Mình cảm thấy, box uiq bên tinh tế vô cùng nhộn nhịp khu vực Thảo luận, hơn bên này rất nhiều nhưng việc lên list những chủ đề quan trọng như Hack, mod, phần mềm, ứng dụng thì lộn xộn hơn, khó tìm kiếm hơn bên pdaviet này. Mình vẫn tham gia thường xuyên cả hai bên và thấy như vậy.

Dù rất tôn trọng bạn chủ topic nhưng Chủ đề này cũng lập ra lâu rồi và Thiết nghĩ, đã đến lúc đóng lại để mở ra một trang mới, hoành tá tràng và rực rỡ niềm vui hơn.
Chắc bạn cũng ủng hộ điều đó ;)

PhamQuang

Manager
Có mấy lý do:
- Các dòng PDA khác ngày càng xuất hiện nhiều, UIQ trở nên bị cạnh tranh và HĐH này không chạy đua theo kịp.
- Số đông thành viên những điều cần biết, đã biết, và giờ đây họ đã tự sử dụng được rồi.
- "Tre già mà măng chưa mọc". Lớp người cũ đã hiểu rõ, lớp mới chưa xuất hiện.
- Đội ngũ KTV chuyển qua dòng khác nhiều hoặc bận bịu thi cử, học hành,...
Và nhiều lý do khác.

Topic này thiết nghĩ không cần kéo dài thêm, nhiều bài Spam và không liên quan quá !!!
Tôi xin khóa lại !!!

Status
Không mở trả lời sau này.