• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

toanmapGPC2

sao mình cài bản HD V13 chạy sao hay bị lỗi FC và pin hao quá vậy ta? Có ai bị như mình k? Cho xin ý kiến chút nhe.

tuaneti

Bác nào bớt chút thời gian up lên Mediafire giúp hộ em với. Tải mấy cái Server nước ngoài tức không chịu được !

ntt2006

Bác nào bớt chút thời gian up lên Mediafire giúp hộ em với. Tải mấy cái Server nước ngoài tức không chịu được !
Bạn hãy down thông qua 1 số host leech link thì nhanh lắm

tuaneti

Bạn hãy down thông qua 1 số host leech link thì nhanh lắm

Bây giờ tìm được web leech khó lắm bác ạ. Toàn dia thôi, Mà có cũng rất khó vượt, Giờ mấy server nó quản chặt quá. Ít Leech có thể qua mặt được lắm. Bác nào chịu khó Up lên Mediafire hộ các newbie với, Box này lên đến gần 90 trang rồi mà toàn Ul với Fileserve thui !

ntt2006

Bạn hãy thử vào get4all.biz hoặc 10giay.leech để lấy link down nhanh,mình thì toàn dùng các trang này thôi.

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk

txdv84

ĐAng chạy bản BOYPPC-SHIFTPDA GINGER -HoneyComB V.21. Khá mượt và ngon, chưa thấy lỗi lầm gì.
Nhìn chung các bản của bác dùng rất ok.
Đợt trước em hay dùng rom của bác Langthang, tuy nhiên hầu hết các Rom đều có 1 vài lỗi.
Thanhk bác nhiều, hy vọng sẽ càng ngày càng có nhiều bản rom mới cập nhật cho anh em!

tuaneti

Sau một quá trình cày sâu cuốc bẫm đã lượm được cái này chia sẻ cho mọi người. Gớm down mấy cái trang nc ngoài tức như bò đá, Sau khi có cái này mất 5P chờ là có một server ngon và Down bằng IDM mất có chục phút !
Tiện thể viết chi tiết hơn cho mọi người cũng chiến : Trước hết phải đăng ký tài khoản và cần đọc mấy dòng lưu ý trước khi muốn nhờ Mod giúp ở trên cùng của Cbox. hoặc vào đây :
http://share4u.vn/cbox/rules.htm
Sau đó Copy link muốn Leech Paste vào đây để check : http://kenys4u.com/checklink/
Bấm Check link nó sẽ hiện ra một đoạn code ở ngay khung trắng bên dưới. Copy nguyên đoạn đó ( không được chỉnh sửa ) Rồi quay trở lại http://share4u.vn/cbox/index.php paste vào ô Cbox ( Khung để comment giữa các mem và mod ) rồi nhấn Go (enter)
Chịu khó để ý trên box chat giữa các thành viên, Chỉ khoảng 5p là có Link down nhanh phe phé
Xong nhớ cảm ơn Mod nhé !

Thanks: M-deejay, Dandiest, tytung, womo, Erkin Ay, cao thanh hai, chucky, MrbrOTP2, Ancola66, Vdakov, codecinqueror, robert Neri, chappy, Clauswl, dioxda2, Dungphp, Sklar, Badbullet, BerreZ

BOYPPC-SHIFTPDA GINGER -HoneyComB & Sense.s V21 (14.May)
[video=youtube;rjmvkZSWKT0]http://www.youtube.com/watch?v=rjmvkZSWKT0[/video]
BOYPPC-SHIFTPDA GINGER Sense.s

BOYPPC-SHIFTPDA GINGER HoneyComB

Ginger V21 \ Link2

Hi bác,e là 1 new barbie,cho e hỏi 1 câu hơi dốt tí là e cần cài thêm cái gì để được sence w7 như của bác trên video?hjx thanks bác,e down cả 4 bản của bác mà vẫn k có đc.hehe tks bác

khang_bk

Bản V21 xem các phim .mp4 khoảng hơn 300Mb, xem được khoảng 1-2 phút là báo: "Video không thể mở" và thoát ra. Bật lại xem được ít lại thông báo vậy.... Thi thoảng xem nhiều như thế thì treo máy và tự khởi động lại ?

Có bác nào bị không xin chút ý kiến... Thanks !

ppcboy

Hi bác,e là 1 new barbie,cho e hỏi 1 câu hơi dốt tí là e cần cài thêm cái gì để được sence w7 như của bác trên video?hjx thanks bác,e down cả 4 bản của bác mà vẫn k có đc.hehe tks bác
bạn chỉ cần cài thêm cái đồng hồ nữa thôi, còn những phần khác bạn cài đặt là sẽ được.

ppcboy

Bản V21 xem các phim .mp4 khoảng hơn 300Mb, xem được khoảng 1-2 phút là báo: "Video không thể mở" và thoát ra. Bật lại xem được ít lại thông báo vậy.... Thi thoảng xem nhiều như thế thì treo máy và tự khởi động lại ?

Có bác nào bị không xin chút ý kiến... Thanks !
cái này để mình kiểm tra xem, vì ít xem film dung lượng lớn nên mình không để ý.

ppcboy

cái thẻ nhớ mình kém quá ko phân vùng đc nên ko cài đc bản dhd đành ngậm ngùi chờ mua thẻ nhớ khác bác nào biết ở HN bán thẻ nhớ 16GB hoặc 32GB class cao cao 1 chút ko
bạn không phân vùng vẫn dùng được, nhưng bộ nhớ trống hơi ít hiii